donlucchese
Reaction score
6,299

Profile posts Latest activity Postings About

  • Mzee wa Loliondo habari... Nimekutembelea baada ya kupokea your friendship request and i have accepted, surprisingly am the first of many friends you are going to have... I appreciate that. Nakutakia siku na weekend njema.

    By the way that baby is cute... suggestion; hii iliyopo kwenye profile why not make it an Avatar also-ile ya Avatar hajatoka fresh saana, ila hii iko pouwa sana.
    Habari Mkuu!
    Nimesoma thread yako kuhusu kuazimana muviz, ningependa kupata movies japo mm sinazo nyingi sana na lakini nadhani litakuwa jambo jema ukiniapatia movies na hasa ninapendelea us black movies, mapigano, seres za mapigano, comedy na hasa chris rock everybody hates chris, vita na mambo ya kikubwa.
    nakushukuru sana mzee wa Loliondo sasa sijui ni maeneo ya Samunge
    obe
    Mzeewalolliondo
    huyo ni mwanao kwenye
    hiyo picha?
    Imenibidi niiulize maana
    nimempenda mtoto na hiyo
    Picha imenivutia sana..
    natanguliza samahani..
    usijali mzee,nenda adobe.acom then nenda kwenye sehem yakudaublod adobe flash player but inabidi u turn Active X off. ni wenyewe wataku prompt ku turn off then unasema ok,then ukimaliza kudownload inaji install automic. there you go
    Mzee wa Loliondo, samahani mkuu, naomba unisaidie kunielekeza jinsi ya ku downlod Adobe frash player. Maana nashindwa kucheki video za youtube kwny laptop yangu. Natanguriza shukurani.
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top