Ugonjwa wangu ni makalio wako je?

Ugonjwa wangu ni makalio wako je?

Mhhh kaz ipo
 

Attachments

  • 1442819713087.jpg
    1442819713087.jpg
    35.7 KB · Views: 406
Acha ushamba wako wewe.
Ndio maana mnalialia kuwa wanawake tunawaacha.
Kukata kiuno sio mwanamke peke yake,hata wewe waweza kukata kiuno pia.
Unajua uume unapogoma kuingia ukeni inabidi ukate kidogokidogo mpaka uingie?
Mnakosea sana mnapopaka mboo vilainishi au mate ili iingie tunduni.
Sio siri mie bwan'chuchu wangu anakata mauno mpaka naona wivu akitoka hata kwenda kazini.

Kwanza ukinikatia mauno nakojoa fasta.
la unipigepige na uume kwenye kisimi.
....usiku mwema....

Najua hapo nikikuuliza kazi ya shanga hutanipa jibu.
Madame B; unataka katerero...swafiii!
 
Last edited by a moderator:
Mimi huwa interest inabadilika badilika, sinaga flavor maalumu.
 
Mie ugonjwa wangu ni hivi vifuatavyo:
-Wallet yako iliyojaa Pesa
-Uume ulioshiba wenye misuli iliyokomaa na wenye nguvu
-Kifua kipana kilichojaa manywele kama ya simba dume la Mikumi
-Mwanaume anayejua kukata mauno. Sio tukate sie tu,hata wewe waweza kata kiuno
-Uwe na msuli wa kiume,sio tukigeuka nyuma hajulikani nani KE wala ME
-Uwe na kijikalio cha kiume...sio flat saaaana
-Ujue kuendana na mitandao...♬♬♬♬♬
Nyani Ngabu we uko section gani kati ya hizo?

Uwiiii hahahahaaaaa mbavu zanguuuu
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom