Ugonjwa wangu ni makalio wako je?

Ugonjwa wangu ni makalio wako je?

Aseee,,kile kisehemu nyuma ya goti huwa kinankosha sn,hasa mdada avae nguo fupi hv alaf niwe naona ile sehemu,kama ni njiani lazma tuongozane
 
matiti,mweupe,mrefu wastani,kucha zenye shape nzuri,sura,mahaga na mguu wa bia,bila kusahau hygienic person msafi kwa ujumla
 
Kumbuka mahusiano/ndoa hayaendeshwi na makalio,sura,mguu,lips, na kama wewe ni muumini wa makalio, basi una hatari saana, si unajua kazi ya makalio??? Makalio huwa yanayumbayumba haswa wakati unapotembea, hivyo utegemee.........
 
Naona unsifia michirizi. Mimi kwangu naona bonge ya uchafu wa ngozi. Unaweza kufikiri punda milia. Hongera zao walio smart kwenye ngozi zao
 
"Ujue kuendana na mitandao,"??? Madame B na wewe ni mdau wa 0713
 
Last edited by a moderator:
falcon mombasa wewe si ndo mchangiaji na mdau mkubwa wa kula tigo hapa JF hlf leo unawaambia watu waache tabia za mende
 
Last edited by a moderator:
Kusema ukweli nionapo binti aliyejazia mzigo yaani makalio huwa napata shida na yule jamaa aliyenyimwa kofia kichwani anaanza kupiga mikele.

Ndipo nilipogundua ugonjwa wangu kuwa ni wa maeneo hayo. Najua kila mwanaume anakaugonjwa wake wengine kifuani, wengine sura na wengine hata kichogo.

Embu tupieni kaugonjwa kenu pengine hata mimi naweza badili upepo

kama Mimi ila mwenzio kalio ni just 4 one nyt stand...otherwise tabia inahusika
 
Yan cjui n lini vijana tutaacha uzinzi. Mungu awasaidie.
 
yani mimi nikiona zile padlocks line kwa nyuma napagawa xana ,by the way kifua nacho kikiwa dizain km vifuu vya nazi hv daaaah! ni ataare.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom