Madame B
JF-Expert Member
- Apr 9, 2012
- 31,841
- 37,579
Naomba namba yako pliz
Nikupe una kipi kati ya hivyo ninavyotaka?
Uume mkubwa....unakata mauno au una pesa?
Naomba namba yako pliz
I think you just told us what you got, you smart.
Mi kifua kikubwa na urefu,halafu mwanaume awe black fulan hivi kama JUX
Amina.
Karibu tushangae
hahahaha yaliyomo yamoooo
sina hata kimoja
sina ziwa kubwa
sina kalio kubwa
japo....mmmh ngoja niishie hapo
Ninong'oneze pm hiyo japo mmmh
Kitu miguu bhana
![]()
Njoo basi
utaotaaa usiku
Mimi sio under 18, wee nambie tu
Wewe kama sio mganga wa kienyeji...basi utakuwa mkojani.
mmh yangekuwa yanaliwa, ingekuwa faida zaidi. Lakn hayana faida yoyote zaid ya kuvutia tu bas.. Chunga tamaa mbaya! yan we umekaa kuwaza ujinga tu, sasa mfno kwa cku huyo jamaa anaamka mara ngap!