Tundu Lissu njoo uone Ubungo interchange imekamilika

Tundu Lissu njoo uone Ubungo interchange imekamilika

Aloooh kazi kweli kweli

Haya hebu Tuambie Muheshimiwa Ni Mambo gani angefanya Au Huyo Lissu atafanya na yapaswa kusifia ???
Yataje hapa
Wapi nimesema kuwa Lissu anapaswa kusifiwa?Wala sijamzungumzia Lissu kwenye hii mada!Msimamo wangu ni kwamba hakuna mtu yeyote anaepaswa kusifiwa kwa kutimiza wajibu wake kisheria
 
Uhuru upi unaoutaka wewe?
(1) Ufanye wizi usikamatwe?
(2)Utumie cheti cha dada yako upate kazi ?
(3) Utukane kila mtu usiempenda usikamatwe?

HAKUNA UHURU USIO NA MPAKA HATA MBINGUNI UTAKUTA NI HIVYO HIVYO.
Mbinguni ya chato; na kiongozi wa malaika anapatikana huko.
 
Wapi nimesema kuwa Lissu anapaswa kusifiwa?Wala sijamzungumzia Lissu kwenye hii mada!Msimamo wangu ni kwamba hakuna mtu yeyote anaepaswa kusifiwa kwa kutimiza wajibu wake kisheria
Hivi Ndugu Yangu mbona Mgumu kuelewa Wewe ,? Tunaongea hili unaluka luka tuu

Wewe si Umesema Kwamba Tunamsifia mtu kwa kutimiza wajibu Wake kisheria !? Na ukatoa na Mfano Sasa Nakuuliza Tuambie Hapa tuone Mambo gan Angefanya alipaswa kusifiwa. Kwahiy hapaswi kusifiwa huo Ndio msimamo wako. !?... Hauwezi kuweka msimamo wa Namna hiyo Mkuu


Aloooh kazi kweli kweli

Haya hebu Tuambie Muheshimiwa Ni Mambo gani angefanya Au Huyo Lissu atafanya na yapaswa kusifia ???
Yataje hapa
 
Kubwa watu wanasahau ujenzi wa barabara, Reli, shule, hospitali, vituo vya polisi, bus stand ni kazi ya serikali na sio private sector. Ukiona mtu anafanya hayo na kujisifia jua Kuna tatizo mahali.

Kazi ya serikali ni pamoja na kukusanya Kodi ili kufanikisha hayo hapo juu. Sasa Kama Kuna mtu au serikali ya awamu Fulani imefanya pasipo kukusanya Kodi Hapo anastahili sifa nyingi Sana Ila Kama katumia Kodi(pamoja na mikopo) Basi hastahili sofa.

Mfano: kamati ya harusi imekusanya michango kutoka kwa waalikwa wote(ambao ndio wachangiaji), nayo kamati imeandaa vizuri sherehe na kiasi kilichobakia ikaitoa Kama zawadi kwa maharusi. Je inapewa kamati au watoa pesa?
 
Imejengwa na Kubenea hiyo aliyekuwa mbunge kwa tiketi ya CDM. Maana mukishindwa kujenga majimbo ya wapinzani munawalaumu wao na mukijenga pia wapeni credit basi!
 
Toka jana wananchi wa Dar foleni imekufa rasmi eneo la Ubungo, baada ya daraja lile la juu linalounganisha njia ya kwenda Buguruni na Mwenge kukamilika. Hizi zote ni juhudi za serikali ya Rais Magufuli mtetezi wa wanyonge.

Tundu Lissu utatokea kona gani ili upate Uraisi?. Nikusihi siku utakapokuwa kuwa unarudi toka mikoani, usije kwa ndege njoo na msafara wako mpite Ubungo.
Huo ni upumbavu wa kiwango cha juu Sana. Hata wewe ukiwa raisi utafanya hayo kwani ni Kazi za serikali yeyote Duniani. Tunataka Uhuru halisi wa watu, maendeleo ya watu na Haki kwa kila Mtu.

Pili hilo Daraja ni Project ya Jakaya tenda ilitangazwa kipindi cha Jakaya. Hata huo mchoro umebdilishwa, haukuwa hivyo
 
hongera kwa barabara mpya.

ila umasikini wa mtanzania mmoja mmoja bado upo hali bado ni ngumu sana watu hawatakula barabara, tena barabara za mijini, lakini pia vipi zile barabara za kuunganisha kijiji kimoja na kingine ama wilaya moja na nyingine kwa ajili ya usafirishaji wa mazao kwa minajili ya biashara zipo katika ubora huu wa flyover za ubungo ?
 
Hivi Ndugu Yangu mbona Mgumu kuelewa Wewe ,? Tunaongea hili unaluka luka tuu

Wewe si Umesema Kwamba Tunamsifia mtu kwa kutimiza wajibu Wake kisheria !? Na ukatoa na Mfano Sasa Nakuuliza Tuambie Hapa tuone Mambo gan Angefanya alipaswa kusifiwa. Kwahiy hapaswi kusifiwa huo Ndio msimamo wako. !?... Hauwezi kuweka msimamo wa Namna hiyo Mkuu
Yaani unataka mtu asifiwe kwa kutimiza wajibu wake kisheria?Kumbuka majukumu ya Rais yapo kisheria!Yote anayofanya ni kutimiza wajibu wake kisheria.Sasa ndugu, mtu atasifiwaje na kuonekana shujaa kwa kutimiza wajibu wake kisheria?!Yaani ni kama wewe kwa mfano tukuone shujaa kwa kusimama na kukaa mguu sawa pale bendera ya Taifa inapopandishwa au kushushwa au tukuone shujaa na kukusifia kisa umetimiza wajibu wako kisheria wa kuendesha gari yako taratibu ulipokuwa unakatiza kwenye shule ya watoto.Haiwezekani ndugu,tutakuwa ni mazuzu!
 
Baki na upuuzi wako
Ona hapa kipi Bora kati ya Uhuru na Maendeleo kunguni mkubwa wewe
FB_IMG_1601370343736.jpg
 
Kwani kila mtu anakaa ubungo ? Hiyo interchange inamfaidishaje yule aliyeko Kigoma na anakunywa maji ya tope baada ya miongo 6 ya utawala?
 
hatujalazimisha wala kumtaka mtu asifie.
No!Unanidanganya mkuu wangu!Kila siku huwa tunaona nyuzi hapa jukwaani kutoka kwa vijana wa CCM zinazosifia kuwa magufuli ni shujaa kwa sababu amenunua ndege,amejenga stiegler's gorge,amezuia ufisadi,amejenga nidhamu serekalini,e.t.c
 
Back
Top Bottom