Tundu Lissu njoo uone Ubungo interchange imekamilika

Tundu Lissu njoo uone Ubungo interchange imekamilika

Kwa akili hizi ndio maana jitu linaamka linasema 'sireti maendereo hapa sababu hamjanichagua' na mijitu inashangilia wakati kodi zinakusanywa bila itikadi ya chama.
Wanataka mtu asifiwe na kuonekana shujaa kwa kutimiza wajibu wake kisheria?Yaani kwa mfano sheria inasema kuwa dereva yeyote akatizapo kwenye shule yenye watoto anapaswa kupunguza mwendo wa chombo chake ili kulinda maisha ya watoto hao,sasa huyu jamaa anataka kutuaminisha kuwa kama ikitokea dereva huyo akapunguza mwendo kutimiza wajibu wake basi anatakiwa kusifiwa na kuonekana shujaa!Hizi ni akili za wapi?!
 
JPM alidhani maflyover, mareli, ma-ndege ndio vitu vya kuombea kura. Kwa dunia ya leo hivyo vitu sio vya kutishia watu; hata watoto wanaviona kila siku kwenye Tv,simu,games nk
Watu wanataka furaha, amani, haki, heshima, shibe - kuishi bila hofu... wameyakosa haya kwa miaka mi5.
 
Toka jana wananchi wa Dar foleni imekufa rasmi eneo la Ubungo, baada ya daraja lile la juu linalounganisha njia ya kwenda Buguruni na Mwenge kukamilika. Hizi zote ni juhudi za serikali ya Rais Magufuli mtetezi wa wanyonge.

Tundu Lissu utatokea kona gani ili upate Uraisi?. Nikusihi siku utakapokuwa kuwa unarudi toka mikoani, usije kwa ndege njoo na msafara wako mpite Ubungo.
Ile ni daraja la juu siyo interchange.
 
Ukiona mtu anasifia Serikali kwa kutimiza wajibu wake ujue huyo ni taahira.
 
Unakopa salio tigo pesa na ku-beti , nyie vijana ndio mnaangamiza hili taifa.

Jiulize kwanini Ethiopia ina miundombinu bora kabisa Afrika lakini wananchiu wake wanakufa kwenye makontena huko handeni kila siku wakitoroka nchi yao?


hujui maana ya maendeleo japo Nyerere alisema na kila siku mnasikia clip zake, mmeshupaza shingo.

kwahiyo kuna mfano mmoja tu hasi nao ni ethipia!!!!

kwanini tusijiulize kwanini ethiopia tu??
 
Haki, Amani na Maendeleo ya Watu maana yake ni kuwawezesha wananchi katika shughuli zao za kiuchumi. Kuwapatia pembejeo katika muda muafaka. Kuwatafutia masoko ya mazao yao na kuwasikiliza changamoto zinazowakabili katika maisha yao ya kila siku.
Ww ni kilaza kweli yaweza kuwa ulikuwa unaangalizia tu darasani huoni kwamba miundombinu ni muhimu sana kuwezesha na kurahisisha shughuli za maendeleo?
 
Tindu Lissu aone? Au sisi wananchi walipa kodi tuje tuone pesa zetu zilivyotumika?
Well said brother, kuna watu hawajielewi yani. Kuna kijana wa uvccm aliniambia eti ccm wamewapa jeshi la polisi la kuwalinda wagombea wa chadema, sa nkajiuliza saiv jeshi la polisi limekua la ccm au mimi ndo uelewa wangu mdogo?
 
JPM alidhani maflyover, mareli, ma-ndege ndio vitu vya kuombea kura. Kwa dunia ya leo hivyo vitu sio vya kutishia watu; hata watoto wanaviona kila siku kwenye Tv,simu,games nk
Watu wanataka furaha, amani, haki, heshima, shibe - kuishi bila hofu... wameyakosa haya kwa miaka mi5.

[emoji28][emoji28][emoji28]kwamba watu wanaviona kwenye tv.

kama wanafeel kuwa navyo kwa kuviona kideoni,hata furaha wataipata huko huko kideoni.
 
Wanataka mtu asifiwe na kuonekana shujaa kwa kutimiza wajibu wake kisheria?Yaani kwa mfano sheria inasema kuwa dereva yeyote akatizapo kwenye shule yenye watoto anapaswa kupunguza mwendo wa chombo chake ili kulinda maisha ya watoto hao,sasa huyu jamaa anataka kutuaminisha kuwa kama ikitokea dereva huyo akapunguza mwendo kutimiza wajibu wake basi anatakiwa kusifiwa na kuonekana shujaa!Hizi ni akili za wapi?!
Hamna akili yoyotr hapo. Uzuri siku hizi watu tumeamka hatudanganyiki
 
kwahiyo kuna mfano mmoja tu hasi nao ni ethipia!!!!

kwanini tusijiulize kwanini ethiopia tu??
karibu, kwakuwa Ethiopia wamejielekeza kwenye maendeleo ya vitu na si watu.

Umewashwa nikupe mfano mwengine, "korea kaskazini " wananchi wanatoroka na ukishikwa unapigwa risasi, wamewekeza kwenye vitu na silaha, wananchi wanakufa kwa utapia mlo.
Cuba the same, watu wanatorokea Marekani,
Chad, Libya na nchi nyingi za West Afrika watu wanatoroka sababu hiyo hiyo, kakojoe ulale, saa nne unywe uji ujifunze historia .
 
Toka jana wananchi wa Dar foleni imekufa rasmi eneo la Ubungo, baada ya daraja lile la juu linalounganisha njia ya kwenda Buguruni na Mwenge kukamilika. Hizi zote ni juhudi za serikali ya Rais Magufuli mtetezi wa wanyonge.

Tundu Lissu utatokea kona gani ili upate Uraisi?. Nikusihi siku utakapokuwa kuwa unarudi toka mikoani, usije kwa ndege njoo na msafara wako mpite Ubungo.
Ni wajibu wa kila serikali inayokusanya kodi
 
lakini nyie watu mna vitukp sio poa[emoji23][emoji23].

hivi mtu kama mdee anapoomba kura huwa anasemaje??nichagueni niwaletee maendeleo au nichagueni nikawasemee bungeni??
Unaelewa kuwa majukumu ya serekali ya kutoa huduma za afya,maji,elimu,barabara,etc yapo kisheria na wala siyo hiari yao?Yaani unataka kutuaminisha kuwa mtu anapotimiza wajibu wake kisheria anapaswa kusifiwa na kuonekana shujaa?Yaani wewe sheria inakutaka kwa mfano kuendesha gari yako taratibu ukatizapo kwenye mikusanyiko mikubwa ya watu,sasa unataka watu wakuone shujaa na kukusifia sana kama utatimiza takwa hilo la kisheria?!
 
karibu, kwakuwa Ethiopia wamejielekeza kwenye maendeleo ya vitu na si watu.

Umewashwa nikupe mfano mwengine, "korea kaskazini " wananchi wanatoroka na ukishikwa unapigwa risasi, wamewekeza kwenye vitu na silaha, wananchi wanakufa kwa utapia mlo.
Cuba the same, watu wanatorokea Marekani,
Chad, Libya na nchi nyingi za West Afrika watu wanatoroka sababu hiyo hiyo, kakojoe ulale, saa nne unywe uji ujifunze historia .

acha kuishi kwa propaganda jaji maandazi.

wewe NK unaijua vizuri wewe??
libya kama hujui ni mkono wa wajanja waliwadanyanya wajinga kama nyinyi mambo yakaharibika kama mnavyotaka itokee na hapa kwetu.

nitajie nchi yoyote ambayo imewekeza kwenyw uhuru wa kujieleza na ueleze imewekezaje mpaka kuzaa maendeleo ya vitu,masituletee uzushi hapa na tamaa zenu za madaraka.
 
Unaelewa kuwa majukumu ya serekali ya kutoa huduma za afya,maji,elimu,barabara,etc yapo kisheria na wala siyo hiari yao?Yaani unataka kutuaminisha kuwa mtu anapotimiza wajibu wake kisheria anapaswa kusifiwa na kuonekana shujaa?Yaani wewe sheria inakutaka kwa mfano kuendesha gari yako taratibu ukatizapo kwenye mikusanyiko mikubwa ya watu,sasa unataka watu wakuone shujaa na kukusifia sana kama utatimiza takwa hilo la kisheria?!

nimekuuliza swali jepesi sana kijana.

maendeleo ni jukumu la serikali tawala,halima mdee anapoomba ridhaa anaomna akisema anataka awe mbunge afanye nini???

naona unaruka ruka tu.
 
Ethiopia vyote vipo ivyo hawana shobo navyo watu tunataka huru bwaa shekheee .
Kwani Wewe huna Uhuru gani, kitu gani Hapo ulipo hauwezi kufanya ??

Mbona watanzania tunakua warahisi kulishwa mavitu ambayo kimsingi hayapo

Ni kweli Kwamba Magufuli kuna Sehemu anakosea/amekosea Lakini Ndio Ubinadamu, We can't find Perfection kwenye Ubinadamu hata huy Lissu Sio Malaika Au Mtume Kwamba Hakosei/Hatakosea atakosea tuu na tutamkosoa vile vile
 
nimekuuliza swali jepesi sana kijana.

maendeleo ni jukumu la serikali tawala,halima mdee anapoomba ridhaa anaomna akisema anataka awe mbunge afanye nini???

naona unaruka ruka tu.
Unaelewa majukumu ya mbunge kisheria?Tuanzie hapo kwanza
 
wewe

binafsi na mume wako hiyo interchange imekuongezea nini?
imekupa mlo?
imesimamisha riba ya BODI ya mikopo?
ameleta haki sawa kati ya watawala na watawaliwa?
ambao hawaishi kwa mme wa dada yao kama wewe wanfahamu jinsi walivyokuwa wanapoteza muda mwingi kwenye foleni ya Ubungo wakienda kutafuta riziki zao, wewe kula kulala na vyeti vyako vya Kampala University ndio unajaza server za JF
 
Back
Top Bottom