Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
My Sons Legacy
JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2019
Posts
3,604
Reaction score
11,896
Points
2,000
Find
Find content
Find all content by My Sons Legacy
Find all threads by My Sons Legacy
Live New Posts
Postings
About
My Sons Legacy
replied to the thread
Wachumi mtujuze Je, DHAHABU inatunza vipi sarafu au shiling ya nchi?
.
Ni kwa sababu ya Mambo ya kiroho ya uchumi wa sehemu hiyo..... Movie ya Money heist episode ya mwisho kuna ujumbe mzuri baada ya...
Today at 11:13 AM
My Sons Legacy
reacted to
Goguryeo's post
in the thread
HOJA
Polisi Traffic muwe wabunifu: Kero ya Bodaboda na Bajaj Dar- jaribuni hili!
with
Thanks
.
Situesheni gona bi auti of kontroo soon
Yesterday at 11:38 PM
My Sons Legacy
reacted to
Ninaweza's post
in the thread
Vodacom Tanzania nini Hiki Mnafanya? Niwashitaki?
with
Thanks
.
MKuu hata sijuwi, VODACOM TZ ni zaidi ya wanyang'anyi.
Sunday at 10:28 AM
My Sons Legacy
reacted to
The Icebreaker's post
in the thread
Kwanini wazazi wanapenda watoto wakae Boarding, Wakati hapafai kwa sasa?
with
Love
.
Familia ndio msingi mkuuwa ujenzi wa taifa lolote lile, Tabia,maadili na nguvu ya nchi nzima inategemea jinsi familia zinavyo lelewa na...
Sunday at 10:27 AM
My Sons Legacy
reacted to
MamaSamia2025's post
in the thread
Kwanini wazazi wanapenda watoto wakae Boarding, Wakati hapafai kwa sasa?
with
Kicheko
.
Kama mtu hayupo tayari kulea asizae.
Sunday at 10:26 AM
My Sons Legacy
reacted to
mbalizi1's post
in the thread
Wakuu nisaidieni, Hata dk 1 Haifiki nimefika
with
Thanks
.
Fanya zoezi la kegel, Kila unapoenda haja ndogo (kukojoa) kojoa na kubana mkojo uutoe kwa mafungu mafungu. Lakini hakikisha kabla...
Sunday at 10:22 AM
My Sons Legacy
reacted to
makaveli10's post
in the thread
Wakuu nisaidieni, Hata dk 1 Haifiki nimefika
with
Thanks
.
Mzee ulikuwa mpiga nyeto sana? Funguka upate msaada wa ukweli.
Sunday at 10:21 AM
My Sons Legacy
reacted to
blogger's post
in the thread
Ukitazama hii video utasikia hawa mabinti wadogo wanasema "ficha bwana ako ndani, ndio tushavamia hivyo"
with
Kicheko
.
S.1659 ni shule gani hii!?? Hii nchi inahitaji Rais serious sana...
Saturday at 12:04 PM
My Sons Legacy
reacted to
YoungPastor's post
in the thread
Hakuna mtu anayetafuta pesa ya halali akaitupe bar
with
Thanks
.
Hakuna mtu anayetafuta pesa kwa mishe, kazi na biashara, akaitupe bar na kuondoka atakuwa na wazimu, wengi wanatumia pesa za wizi,hongo...
Friday at 11:37 PM
My Sons Legacy
reacted to
mkata uzi's post
in the thread
Bila connections, unapoombwa rushwa na mtumishi wa umma, kukataa ni kuanzisha vita, kisasi na ukiripoti wanaungana kukushambulia badala ya kukulinda
with
Thanks
.
Rushwa za mahakamani, Rushwa za vyuoni kwa mabinti zetu, Rushwa za vibali, Rushwa za ardhi, Rushwa za kodi, n.k. Bila connections...
Friday at 11:25 PM
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register