Tundu Lissu njoo uone Ubungo interchange imekamilika

Tundu Lissu njoo uone Ubungo interchange imekamilika

Stayfar

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2016
Posts
1,097
Reaction score
2,312
Toka jana wananchi wa Dar foleni imekufa rasmi eneo la Ubungo, baada ya daraja lile la juu linalounganisha njia ya kwenda Buguruni na Mwenge kukamilika. Hizi zote ni juhudi za serikali ya Rais Magufuli mtetezi wa wanyonge.

Tundu Lissu utatokea kona gani ili upate Uraisi?. Nikusihi siku utakapokuwa kuwa unarudi toka mikoani, usije kwa ndege njoo na msafara wako mpite Ubungo.
 
Ujenzi wa miundo mbinu ni kazi inayofanywa na serikali yoyote iliyopo madarakani,hata Hashim Rungwe analijua hilo,ndio maana amekomaa na Ubwabwa,hayo mengine ni jukumu la serikali.
Lissu ni habari nyingine,atanyoosha hayo makandokando mengine.
 
Toka jana wananchi wa Dar foleni imekufa rasmi eneo la ubungo ,baada ya daraja lile la juu linalounganisha njia ya kwenda buguruni na Mwenge kukamilika.Hizi zote ni juhudi za serikali ya Raisi Magufuli mtetezi wa wanyonge.Tundu lissu utatokea kona gani ili upate Uraisi?.Nikusihi siku utakapokuwa kuwa unarudi toka mikoani,usije kwa ndege njoo na msafara wako mpite Ubungo.UFIPA povu ruksa.
 
Haki, Amani na Maendeleo ya Watu maana yake ni kuwawezesha wananchi katika shughuli zao za kiuchumi. Kuwapatia pembejeo katika muda muafaka. Kuwatafutia masoko ya mazao yao na kuwasikiliza changamoto zinazowakabili katika maisha yao ya kila siku.
 
Toka jana wananchi wa Dar foleni imekufa rasmi eneo la ubungo ,baada ya daraja lile la juu linalounganisha njia ya kwenda buguruni na Mwenge kukamilika.Hizi zote ni juhudi za serikali ya Raisi Magufuli mtetezi wa wanyonge.Tundu lissu utatokea kona gani ili upate Uraisi?.Nikusihi siku utakapokuwa kuwa unarudi toka mikoani,usije kwa ndege njoo na msafara wako mpite Ubungo.UFIPA povu ruksa.
Kuleni flyovers. Hiyo ni kazi ya serikali sio miujiza
 
Toka jana wananchi wa Dar foleni imekufa rasmi eneo la ubungo ,baada ya daraja lile la juu linalounganisha njia ya kwenda buguruni na Mwenge kukamilika.Hizi zote ni juhudi za serikali ya Raisi Magufuli mtetezi wa wanyonge.Tundu lissu utatokea kona gani ili upate Uraisi?.Nikusihi siku utakapokuwa kuwa unarudi toka mikoani,usije kwa ndege njoo na msafara wako mpite Ubungo.UFIPA povu ruksa.
Sawa Lissu ninaye hapa anauliza ukipita kwenye hiyo flyover wanagawa mikate?
 
wewe
Toka jana wananchi wa Dar foleni imekufa rasmi eneo la Ubungo, baada ya daraja lile la juu linalounganisha njia ya kwenda Buguruni na Mwenge kukamilika. Hizi zote ni juhudi za serikali ya Rais Magufuli mtetezi wa wanyonge. Tundu Lissu utatokea kona gani ili upate Uraisi?. Nikusihi siku utakapokuwa kuwa unarudi toka mikoani, usije kwa ndege njoo na msafara wako mpite Ubungo.
binafsi na mume wako hiyo interchange imekuongezea nini?
imekupa mlo?
imesimamisha riba ya BODI ya mikopo?
ameleta haki sawa kati ya watawala na watawaliwa?
 
Haki, Amani na Maendeleo ya Watu maana yake ni kuwawezesha wananchi katika shughuli zao za kiuchumi. Kuwapatia pembejeo katika muda muafaka. Kuwatafutia masoko ya mazao yao na kuwasikiliza changamoto zinazowakabili katika maisha yao ya kila siku.
Huo uchumi unapatikanaje miundo mbinu ikiwa mibovu? mazao utayatoa vipi huko mashambani kama mito inajaa maji hakuna madaraja ?chadema sera zenu mmekurupuka laiti kama sera hizi mngekuwa nazo miezi ata mitano nyuma mngepata muda mzuri wa kuchambua.its too late.
 
Jiwe atazindua lini tusikie anavyojisifu na maendereo yake
 
Hiyo interchange Utaibeba uende nayo Muhimbili iwe bima ya afya?au utaichemsha Nyumbani iwe mboga kufidia ongezekeo mshahara lililotakiwa kuendana na gharama za maisha.

Kama unafikiri Barabara,reli,ndege nk ni kukua kwa Uchumi kaisome vizuri Ethiopia yenye ndege lukuki,treni za kisasa na Barabara Kama paradise lakini wananchi wake Ndio wanadakwa kila siku wakiwa ktk makontena mbioni kuzamia Afrika Kusini.
 
Hiyo interchange Utaibeba uende nayo Muhimbili iwe bima ya afya?au utaichemsha Nyumbani iwe mboga kufidia ongezekeo mshahara lililotakiwa kuendana na gharama za maisha
Utakusaidia kulipa Kodi TRA
 
Back
Top Bottom