Tundu Antipas Lissu special thread (CHADEMA CHAIRMAN)

Tundu Antipas Lissu special thread (CHADEMA CHAIRMAN)

🔒Locked up but NEVER silenced. 🚨

CHADEMA Chairman Tundu Lissu just used his time in the prisoner’s dock to sound the alarm for the entire nation.

”Nyie watanzania, mimi nipo gerezani nasikia Dr. Emmanuel Nchimbi haonekani, yupo wapi?”

When the political opposition has to fight for the safety of an ousted ruling-party figure, you know the system is broken.

Justice isn’t about political parties—it’s about human rights.
@davidmcallister_mep @unitednations Icc @commonwealth_sec @secrubio @unitednations_europe @euparlament_at @europeanparliament POTUS @antonioguterres
 
Ndugu yangu uyo japo ndio ivyo akili kawacha Usukumani ❗️

Mpunga sio wake wa Mzee Jinga sana ilo toto😇 nalitetea bado
Bishi❗️
 
Siwezi kufanana akili na wewe
Mimi naamini Lissu ndio chanzo kutokea Mo29

Kama Mwenyekiti angebaki Mzee mbowe kwenye ule Uchaguzi ndani Chadema
Kwa %100
Mo29 isingekuwapo
Manake Vifo 500+
visingekuwepo
Huwezi kubadilisha
ukweli huo✍️
Yaani Wewe sawa na samwel for!
 
TUNDU LISSU ANAISHIA HAPA KWA LEO.

Kwa ruhusa yenu, Waheshimiwa Majaji, mniruhusu nihamie hoja ya sita.

Jaji Ndunguru: Muda uliobakia utatosha kumaliza hiyo hoja?

Lissu: Sitomaliza, lakini ni vizuri nianze kwa muda uliobakia.

Jaji Ndunguru: Kwa mtiririko mzuri, nadhani ungeanza kesho tu.

Au mnasemaje upande wa mashtaka?

Nassoro Katuga: Nasisi tunaona kwa mtiririko mzuri tuanze kesho.

Kwa sababu tunaweza kurudi kesho akarudi upya.

Jaji Ndunguru: Mshitakiwa, nadhani kesho unaweza kumaliza.

Lissu: Nafikiri naweza.

Jaji Ndunguru: Utajielekeza yale unayodhani ni ya muhimu.

Lissu: Nitajitahidi.

Jaji Ndunguru: Shauri linahairishwa hadi kesho saa 3:00 asubuhi.

Majaji wanatoka.

TUKUTANE KESHO SAA 3.00 ASUBUHI.
Katuga, Katuga,kakubali Hadi Kesho,Hawa Ndio wanajifanya serikali ichukiwe!
 
Tundu Lissu amekataa kupiga magoti kwa wadhalimu, amekataa kuwapa mashetani ushindi, amekataa kutia huruma mbele ya majambazi, amewanyima furaha wale mumiani wanaofurahia maumivu ya watanzania yanayoyokana na umasikini na ufukara wa kutengenenezewa.

Amekataa udalali, amekataa kuibukia ikulu na kuungana na walaghai wanaotapanya kodi za watanzania bila kujali lolote.

Ameamua kusimama na kuwanyima heshima na utukufu wasiostahili, japo wanalazimisha sana kujipa heshima na utukufu bandia. Lissu amewanyima.
Sasa, hasira walizo nazo ni kubwa sana. Nathubutu kuamini wanatamani Lissu afe, kama walivyojaribu kumuua miaka 9 iliyopita, hata sasa naamini bado wanatamani hayo. Lakini watafanya nini?

Kilichobaki ni kuwaamrisha majaji watoe hukumu kwa Lissu ili kuendelea kumlazimisha awapigie magoti, wajifanye wamemsamehe ili wapate heshima na utukufu bandia, visivyostahili.
Bado simuoni Lissu wa kumpigia mtu magoti.

Ninachokiona, hukumu yotote kwa Lissu itakuwa na athari kubwa kwenye maadhimisho ya Oktoba 29.

Nawasilisha!
Dr. Chris Cyrilo.
1790307051953.jpg
 
Lissu ni Zigo tu kama Mazigo mengine

Hatuwezi kumwita Mwamba
Sifa izo hana👈

Watatokea Watanzania wengine wenye sifa usika sio uyo 👈

Sifa ambazo leo mnataka
kulazimisha apewe Mh Lissu ❌️

Nelson Mandela hakusumbuana na
Mahakama 👈

kwake kaamini kile anakipigania sio
dhambi ni haki 👈

Kama ni Haki kwanini
nijikane 👈
dhamira yangu nitasimama kukiri ukweli wa kile nakiamini kutoka Moyoni kwangu

Sasa uyo Togwa la Singida
Kusimama tangu Jumatano na Alhamisi
Akiongea peke yake Mahakamani mpaka mwili unachemka
anakunywa Maji mfululizo 🫎🫎

kwa siku mbili izo anaongea nini utacheka tu🫎👈
tu na bado wanaimba Mwamba Mwamba 🫎🫎❗️❗️

Kumbe lengo yeye tumuone gwiji la Sheria au🫎😂😂😂

Siku mbili Lissu anajikana ❗️
Lissu anakataa ukweli uliondani ya Moyo wake🤣🤣

Kasema Majaji ni CCM
Ukweli wa nafsi yake upo ivyo yani unaamini ivyo❗️ mbona asubuhi unayakana maneno yako👈

Kasema kuzuiya Uchaguzi Sababu kaziweka wazi Tume yasasa haiwezi kutoa HAKI
Moyoni mwake Lissu yupo ivyo anaamini ivyo👈

Swali kwanini utumie siku mbili kukataa ukweli upo ndani
yako❗️

Kwani hakifungwa miaka 30 kwa Kasema kweli kusema kile kipo ndani Moyo wake
Nifungeni lkn siwezi kukana dhamira yangu❗️
ya kusema kweli kwa yale mmenishtaki

Nitafungwa kwaajili ya kudai Haki ya kidemokrasia ndani ya nchi yangu

Na historia itabaki ivyo

Kifungo chake kingejiwekea historia kubwa!!!

Lkn Jitu linakana dhamira yake likana kila HAKI yenye
kulalamikiwa au kulalamikia anatafuta tafsiri mpaka Oxford translation kugeuza maneno yake🫎🫎🫎

Kiakili kwangu uyo sio mtetezi ni Tapeli kwenye Siasa

1) kaficha watoto wake wakiume kwenye Mapambano
Lkn watoto wakiume wa wenzie Wameuwawa wengi
Manake kajua Lengo lipo mbele ninini ivyo kajiandaa
Wenzie awajui chochote watoto wao wameenda kufa👈

Bado wanamuona
Eti Mwamba

Tanzania bado
ajazaliwa MWAMBA 🫎

Tuna wafungwa wengi wamefungwa Maisha wengine miaka 30
Lkn hatuna mfungwa yoyote kafungwa japo miaka 10 kwasababu za kupigania Demokrasia kutetea kweli unayoiyamini kwamba hii sio Haki❗️

Mwisho tufanye iyo kesi Lissu kashinda ❗️

JE bado mtamuona mh Tundu Lissu kuwa ni sawa na Nelson
Mandela ❓️
 
Back
Top Bottom