Ngoja tuone matahira akina Katuga, hadi sasa Jaji Ndunguru na Mahakama kwa ujumla imeshaonekana ni ya kipuuzi. Lissu hakupaswa na la kujibu.Mpaka hapa wataipitishia wapi, kila mahali misumari imepigiliwa
Ngoja tuone matahira akina Katuga, hadi sasa Jaji Ndunguru na Mahakama kwa ujumla imeshaonekana ni ya kipuuzi. Lissu hakupaswa na la kujibu.Mpaka hapa wataipitishia wapi, kila mahali misumari imepigiliwa
Hakika kabisaa.Mungu aliona bado ana kazi hajamaliza, na kazi yenyewe imeonekana
Huku mkuu huwa una madini mazuri sana Yani full sapoti😀😀ila kule sasa upande wa pili unamwaga maboko tu nyoko zakoMnoo, JK aliwahi sema ni heri ukawa na wabunge 100 wa upinzani bungeni kuliko Lissu m1. Anaelewa mziki wa huyu mwamba.
Ndicho watakachofanya kupindisha maneno.Halafu kwa nondo kama hizi anakuja Katuga bila aibu anaanza kuongea matapishi
BBC hawana mtiririko kama wa MayanzaNilikuwa nafuatilia hizi data BBC swahili kumbe huku kuna mambo na wala hamsemi,sijapenda kwakwel
Mkuu hii akili yako unayotumia kujibu huku ndo Ile Ile unayotumia na kule kwenye zile nyuzi za makinikia ya makalio kwa BICHWA KOMWE - ?? 😀😀😀Ndio maana baada ya kuwasanua wanachi pale bungeni kuhusu makinikia ile Sept 2017, mwendazake akaamua atumie 🔫 to 💀 ili amalize mchezo.
Jah akamponyesha mwamba huyu.
Huyu wa sasa alidhani Lissu ni km mbowe akipewa kipande cha mkate na siagi atalainikia, kakutana na mwamba himself, afu yuko kwenye uwanja wake, anatamba tu.
Na ndio maana alitaka final submissions iwe kwa mdomo, ili umma wote ujue, kuliko kwa maandishi maana tungefichwa mengi mno.
Safi baba wa sheria, mwamba aliyepita Ilboru, na Galanos. Anawakilisha taifa hapa.
Mwaga 🔥🔥 km unamkubali Lissu.
Jaji aache upumbavu kwanini anamtaka lissu afanye haraka haraka? Au ya muhimu tu hayo mengine sio ya muhimu? Anawahi nini? Pumbavuu.TUNDU LISSU ANAISHIA HAPA KWA LEO.
Kwa ruhusa yenu, Waheshimiwa Majaji, mniruhusu nihamie hoja ya sita.
Jaji Ndunguru: Muda uliobakia utatosha kumaliza hiyo hoja?
Lissu: Sitomaliza, lakini ni vizuri nianze kwa muda uliobakia.
Jaji Ndunguru: Kwa mtiririko mzuri, nadhani ungeanza kesho tu.
Au mnasemaje upande wa mashtaka?
Nassoro Katuga: Nasisi tunaona kwa mtiririko mzuri tuanze kesho.
Kwa sababu tunaweza kurudi kesho akarudi upya.
Jaji Ndunguru: Mshitakiwa, nadhani kesho unaweza kumaliza.
Lissu: Nafikiri naweza.
Jaji Ndunguru: Utajielekeza yale unayodhani ni ya muhimu.
Lissu: Nitajitahidi.
Jaji Ndunguru: Shauri linahairishwa hadi kesho saa 3:00 asubuhi.
Majaji wanatoka.
TUKUTANE KESHO SAA 3.00 ASUBUHI.
Mimi nashangaa Lissu alivyopigwa risasi hadharani sehemu ambayo wabunge na Mawaziri wanaishi Tena Ulinzi umejaa Kama wote Hawa jamaa waliona ni kitu Cha kawaida tuh lile tukio lakini Leo Sheria zao za ovyo za uchaguzi zinaleta maafa kwenye taifa wanataka kumpa kesi mtu mmoja.
Wewe unaendeshaje uchaguzi alafu watu wanaosimamia huo uchaguzi wapo chini yako huo si mchezo wa kitoto kabisa Hii kesi haijakaa sawa na hao Watanzania imekuwaje wote wamsikilize Lissu na Sio serikali yao acheni kuwadharau Watanzania watu wanajielewa sikuhizi.
Si ndio apo wamuache awafundishe Sheria maana wapo wapo tuh mpaka saiv nashangaa hiyo kesi ya kujibu Lissu ilikua ni ipi kwamba Heche anaendesha magari ya bei mbaya au kitu gani?Jaji aache upumbavu kwanini anamtaka lissu afanye haraka haraka? Au ya muhimu tu hayo mengine sio ya muhimu? Anawahi nini? Pumbavuu.
Hili battle ni zaidi ya Russia na Ukraine, wakileta fyoko fyoko, ngoma itaanza upya maana Lissu alishasema hata miaka 10 jela atakaa ili mradi haki ipatikaneJaji aache upumbavu kwanini anamtaka lissu afanye haraka haraka? Au ya muhimu tu hayo mengine sio ya muhimu? Anawahi nini? Pumbavuu.
Mkuu hii nchi ina mambo mengi ya hovyo halafu sasa hivi upatikanaji wa maarifa upo very accessible, hivi kweli Mchengerwa wa kutupangia viongozi wa Serikali za mitaa ?Mimi nashangaa Lissu alivyopigwa risasi hadharani sehemu ambayo wabunge na Mawaziri wanaishi Tena Ulinzi umejaa Kama wote Hawa jamaa waliona ni kitu Cha kawaida tuh lile tukio lakini Leo Sheria zao za ovyo za uchaguzi zinaleta maafa kwenye taifa wanataka kumpa kesi mtu mmoja.
Wewe unaendeshaje uchaguzi alafu watu wanaosimamia huo uchaguzi wapo chini yako huo si mchezo wa kitoto kabisa Hii kesi haijakaa sawa na hao Watanzania imekuwaje wote wamsikilize Lissu na Sio serikali yao acheni kuwadharau Watanzania watu wanajielewa sikuhizi.
😂😂😂 hapa akili, kule mwili.Huku mkuu huwa una madini mazuri sana Yani full sapoti😀😀ila kule sasa upande wa pili unamwaga maboko tu nyoko zako
Kabisaa, na hachekeshi huyo mwamba.Hili battle ni zaidi ya Russia na Ukraine, wakileta fyoko fyoko, ngoma itaanza upya maana Lissu alishasema hata miaka 10 jela atakaa ili mradi haki ipatikane
Si ndioo.Yaani uyo katuga na wenzie sisi tunasubiria hizo hoja zao maana hizi hoja za Lissu zinaeleweka kabisa anafundisha Sheria kwa reference kabisa yaani mtu unashiba elimu hata kama sio mwanasheria
wee bado haijamalizika kuonekana, kua makini hapo! Tunamuhitaji saña tuMungu aliona bado ana kazi hajamaliza, na kazi yenyewe imeonekana