Tofauti kati ya Yesu na Nabii Issa
Lakini unatambulika kuwa Ukiristo ndio unakubaliana nao huo mchezo 😀 😀 😀 atleast chukueni credit basi kwa mambo zenu. Mnaikana dini yenu kiujanja ujanja
Musnad Ahmad 16245- [Mua'wiya alisema]: Nilimwona nabii mohamad akiwa anamnyonya ulimi au midomo ya Al-Hassan mwana wa Ali, ili sala za Allah ziwe juu yake. Kwa maana hakuna ulimi au midomo ambayo nabii aliyonyonya atasumbuliwa (kwa moto wa kuzimu).
 
AHAHAHAHAH!!!! Imekuuma baada ya kukupa taarifa kuwa ushoga na ukiristo ni dam dam.... Lete aya ya Quran ambayo imehalalisha ushoga na ukishindwa, basi wewe ndio shoga. Lete suna ambayo inahalalisha kuwaingilia wanawake kinyume na maumbile, na ukishindwa basi utakuwa umeingiliwa wewe kinyume na maumbile.


Hakuna sheria za kiislam kwaio sisi sio wapumbavu kukaa na kuwahukumu kwa sheria za kiislam.

Sheria zetu tunatekeleza pale anapochaguliwa Khalifa halali wa dola na kusimamisha Quran na Sunna.

Ujinga wako kuamini kuwa Saudi Arabi inaongozwa kwa sheria za kiislam ndio maana ya mimi kukuona wewe ni mchache wa elimu. Haya mambo ukitaka kuyajadili uwe na Elimu nayo sio unakuja na maneno ya maskani.

Israel taifa la mabwana zenu limehalalisha Ushoga, Europe nao wamehalalisha mashoga, watu maarufu wote wamehalalisha ushioga na wao ni mashoga waliojiweka wazi hadharani na wanaingia kanisani na mapapa wanawajua, hata mapadre wenu pia mashoga na wanajuana na kutoana marinda.

Ukiristo na Ushoga huwezi kutenganisha
Musnad Ahmad 16245- [Mua'wiya alisema]: Nilimwona nabii mohamad akiwa anamnyonya ulimi au midomo ya Al-Hassan mwana wa Ali, ili sala za Allah ziwe juu yake. Kwa maana hakuna ulimi au midomo ambayo nabii aliyonyonya atasumbuliwa (kwa moto wa kuzimu).
je hii hadith ni kweli au si kweli , tafadhali jibu lako liwe kweli au si kweli
 
Musnad Ahmad 16245- [Mua'wiya alisema]: Nilimwona nabii mohamad akiwa anamnyonya ulimi au midomo ya Al-Hassan mwana wa Ali, ili sala za Allah ziwe juu yake. Kwa maana hakuna ulimi au midomo ambayo nabii aliyonyonya atasumbuliwa (kwa moto wa kuzimu).

Unaweza kujibu hili la hapa chini kwanza halafu tuendelee na hio story uloweka?
Capture.JPG
 
Lakini unatambulika kuwa Ukiristo ndio unakubaliana nao huo mchezo 😀 😀 😀 atleast chukueni credit basi kwa mambo zenu. Mnaikana dini yenu kiujanja ujanja
Weka Ushahidi Alipo FUNDISHA YESU kama ALIVYO fundisha ibn Abd'Allah AMBAYE NI lagad Kanna rasulallah [emoji116]na kama wewe NI MUUMINI shababi niwekee sababu ya kushuka sura ya ng'ombe 223...
IMG_20190712_095227_459.jpeg
IMG_20190712_103855_437.jpeg
 
Weka Ushahidi Alipo FUNDISHA YESU kama ALIVYO fundisha ibn Abd'Allah AMBAYE NI lagad Kanna rasulallah [emoji116]na kama wewe NI MUUMINI shababi niwekee sababu ya kushuka sura ya ng'ombe 223...View attachment 1151742View attachment 1151776
Onesha wapi imehalalisha kumuingilia mwanamke kinyume na maumbile au zinaa?

Naona mnayoulizwa nyie hamuayajibu, mnaogopa nini? 😀 😀 😀
 
Kumbe una quote kitu ambacho hujui maana yake? Na ndio maana imekuwa rahisi kwako kuamini Mungu wako kakuleteeni mitume wazinifu na walevi 😀 😀 😀 Poleni
WW kila KITU unajua?? wengi hawawi WAISILAMU kwa sababu ya waisilamu kama chilubi [emoji12] ninj Maana ya hadith?[emoji44]
 
WW kila KITU unajua?? wengi hawawi WAISILAMU kwa sababu ya waisilamu kama chilubi [emoji12] ninj Maana ya hadith?[emoji44]
Nimewauliza mimi zamani hilo swala ila hakuna alielijibu? Je unataka kutwambia kuwa mnaelta hadithi wakati hamujui ni nini izo?
 
😀 😀 😀 😀 we jamaa kweli huna unachokijua. Mwalimu wako nani anaekufundisha vitu visivyopo? haya mambo subiri ukae na misukule wenzako uwaambie.

Quran sio Bibilia iliotwambia mtume kazini na watoto wake
Jibu hili swali acha bla bla [emoji117] jee UNAO wamiliki mkono wa kulia NI wake zako??[emoji44] wabozi wa kukariri BILA Tafakari [emoji12]
 
Jibu hili swali acha bla bla [emoji117] jee UNAO wamiliki mkono wa kulia NI wake zako??[emoji44] wabozi wa kukariri BILA Tafakari [emoji12]
Anza kwanza kujibu kwa nliyokuuliza wewe.... naona unabwabwaja tu, kujibu hujibu... kama yamekushinda maswali sema
 
Naomba mtume mwingine aliyeAliwa hivyo?
Naomba zaidi ya Yesu mwanadamu aliyezaliwa bila Baba.

Hata Yesu hasemi Yusufu ni Baba Yake, ila yeye sio Wa ulimwengu huu.Yusufu ni Baba Wa kulea.

Hivyo chanzo cha Yesu sio Mariam ,Mariam ni njia tu

Nabii Adam hakuzaliwa na mama wala baba!
 
Anza kwanza kujibu kwa nliyokuuliza wewe.... naona unabwabwaja tu, kujibu hujibu... kama yamekushinda maswali sema
HAKUNA swali nisilo lijibu, kila tawi utakalo rukia nakufuata huko huko [emoji44]
 
HAKUNA swali nisilo lijibu, kila tawi utakalo rukia nakufuata huko huko [emoji44]
Unaongea kinyume chake, nimekuwa mimi ndio narukia kila tawi unalochupia, ila niomeona mjadala unakosa nidhamu, sasa ivi nitashikilia tawi hadi ulikamata ndio niende tawi jengine.

Sasa ili kuweka nidham hii, nakuuliza swali na wewe ujibu halafu na wewe utauliza.

Naanza na hili (moja moja mpaka tutafika) Onesha wapi kwenye aya ulizoleta quran imeruhusu Zinaa au kumuingilia mwanamke kinyume na maumbile.
 
Nimewauliza mimi zamani hilo swala ila hakuna alielijibu? Je unataka kutwambia kuwa mnaelta hadithi wakati hamujui ni nini izo?
Ninavyo elewa Mimi hadith NI uongo NJOO utamu kolea! Nimepatia??
 
Ninavyo elewa Mimi hadith NI uongo NJOO utamu kolea! Nimepatia??
Wacha nicheke basi kwanza 😀 😀 sasa kama wewe ushajua hadithi ni uongo Kwanini unatumia uongo huo basi kujenga hoja yako na kushutumu?

Kwaio hadithi alioileta spensa kuhusu mtume kunyonya ndimi ya mjukuu wake ni Uongo. Ni vizuri kuwa umemjibu mkiristo mwenzako. 🙂
 
mudi
Muhammad alioa wanawake kumi na tatu, ikiwa ni pamoja na kumi na moja kwa wakati mmoja. Alilala nao kwa siku za mfululizo au (kwa mujibu wa akaunti fulani) wote katika usiku mmoja. Alifanya mapenzi na msichana mwenye umri wa miaka 6 na alioa mke wa mtoto wake wa kufikia (baada ya kupanga talaka ya haraka). Juu ya hayo, Muhammad alikuwa na wajakazi wasichana ambao alifanya nao ngono - wakati mwingine siku ambazo waliwaangalia wanaume na baba zao walikufa mikononi mwa jeshi lake.
je huyu mtu ni wa kumfuata kweli , je alionesha tabia njema kwa walio mzunguka, je anawezwa kuigwa matendo yake

Unaona wa kumuabudu kama mungu ni huyu Biblia inayotuambia ni mtoto wa haramu ambaye alikamatwa kule kwenye vichaka vya bustani ya Gesthemane akiwa na kijana aliyekuwa na chupi begani baadaye akaitupa na kukimbia uchi wa nyama
 
Back
Top Bottom