Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
polokwane
JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2018
Last seen
Today at 3:25 PM
Posts
4,118
Reaction score
7,592
Points
2,000
Find
Find content
Find all content by polokwane
Find all threads by polokwane
Live New Posts
Postings
About
polokwane
replied to the thread
Marais waislam na familia zao, hatukuona kwa Mkapa, Magufuli hata kipindi cha Nyerere
.
Waislam kwa asili ni wabinafsi
Today at 3:01 PM
polokwane
replied to the thread
Marais waislam na familia zao, hatukuona kwa Mkapa, Magufuli hata kipindi cha Nyerere
.
Kima wewe rithi kazi ya babaako na sio kujirithisha kazi ya umma
Today at 3:00 PM
polokwane
reacted to
Mwangazza's post
in the thread
HOJA
Intelijensia ya Polisi inafanya kazi wakati gani? Kwanini magari kama haya yanatembea Dar bila Sheria kuzingatiwa?
with
Thanks
.
Ni mjinga pekee anayeamini hakuna aliye juu ya sheria.
Today at 2:55 PM
polokwane
replied to the thread
Haya yanayoendelea Nchini ya mauaji,utekaji,wizi, ubadhirifu pamoja ujinga wot uliopo sasa, hata mimi ningekuwa DR.NCHIMBI lazima ningeshukia njiani.
.
Viashiria vyote vilionesha kushindwa kuendana na genge la wahuni.
Today at 6:48 AM
polokwane
posted the thread
Haya yanayoendelea Nchini ya mauaji,utekaji,wizi, ubadhirifu pamoja ujinga wot uliopo sasa, hata mimi ningekuwa DR.NCHIMBI lazima ningeshukia njiani.
in
Jukwaa la Siasa
.
Ukikusanya maujinga ujinga yote yaliopo ndani ya serikali hii ya huyu mama kwa sasa ukajumlisha na ujinga wa hawa wakina makonda na...
Yesterday at 11:06 PM
polokwane
replied to the thread
Looh! Eti naye Mzee Kimiti ni tisho la usalama wa Waziri Mkuu na Makamu!
.
Wewe lazima unaliwa nyuma msenge wewe maana kichwa kimejaa mavi! Ndio maana hujui lamuhimu ni lipi na la mzaha ni lipi.
Yesterday at 9:30 PM
polokwane
replied to the thread
Looh! Eti naye Mzee Kimiti ni tisho la usalama wa Waziri Mkuu na Makamu!
.
Focus kwenye maendeleo ya nchi na wananchi wake sio maendeleo ya hao vibaka wa mali za uma
Yesterday at 8:39 PM
polokwane
replied to the thread
Mabasi ya Mikoani kuweka Bongo fleva, filamu za mauaji, badala ya Gospel au Mawaidha ya Mashekh, ni sheria ya Hovyo!
.
Nchi haina dini
Yesterday at 4:25 PM
polokwane
replied to the thread
Yote anayosema Mange niliyasema kabla Hukoo nimetulia
.
Bashite anatumia ukaribu wake na wanamtandao kuwachomea wenzake
Yesterday at 12:04 AM
polokwane
replied to the thread
Je, Wanasiasa wa CCM(Vigogo) wammejiandaaje kuwa wakimbizi wa Kisiasa? Kila mtu atatoa mlio wake
.
Wala hawajali kwa sababu wamesha jihakikishia uwepo wao wakati wote na wwngine wamesha jiwekea makazi dubai watawaachia linchi lenu...
Wednesday at 9:35 PM
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register