Tofauti kati ya Yesu na Nabii Issa
Nani alikwambia kilimshinda,aliamua iwe vile na kama asingetaka yaaingetokea.

Si unajua yeye ndio mwamuzi wa mwisho??picha linaanza bado yko hai anakuangalia tu unavyojichezea utupu wako hapa. na kama una mchallange andika sala hapa kumuomba Allah nipate tatizo kwa kuntukana,namimi naandika hapa kumuomba yeye kwa jina lake upate tatizo kwa kumchukulia poa,kila mmoja alete majibu baada ya wiki[emoji23][emoji23][emoji23]

Utagundua Allah na mtune wake sio tu ni amdalali ila pia ni matapeli[emoji1787][emoji1787]

Alikwambia wewe kuwa aliamua awe vile ? Lete ushahidi
Eti Mungu awaambie kuwa alitaka awe na fudu likakamatwe na kunyofolewa govi na viumbe vyake , nyinyi kweli mna akili ??😜😜😜
 
Alikwambia wewe kuwa aliamua awe vile ? Lete ushahidi
Eti Mungu Samuel awe na fudu likakamatwe na kunyofolewa govi na viumbe vyake , nyinyi kweli mna akili ??[emoji12][emoji12][emoji12]

Unataka ushahidi gani mbona wakati allah anampapasa mtume pangoni hukuhitaji ushahidi umebeba nzima nzima kama zuzu[emoji23][emoji23][emoji23].

Kula hii.
Filipi 2:6-7-8

Unajua kusoma au mpaka kiarabu??
 
Wakristo, Mokiti, mgeni, na wengine, achaneni kumjibu
1. Gavana,
Gavana, ni taasisi ya Kiislamu ya kuutetea Uislamu.
2. Gavana, ni Jini Sharifu, kazi ya Jini sharifu, ni kuupigania Uislamu.

Jini Sharifu anawaingia watoto wachanga na kuwa kremisha Qurani bila kusoma popote.
Ndio Mashehe wao hao.

Yaani kama Wakristo mnaotegemea kuongozwa na Roho Mtakatifu,

Waislamu wanategemea kuongozwa na Majini, ya ukoo wa Sharifu Majini.

Mfano, Shehe Sharifu Majini.

Isa naye aliingiwa na Jini Sharifu akaongea akiwa mtoto mchanga

Muhamadi alitumwa kuwa Mtume wa Majini, Aya zipo.

Hivyo Wakristo tulieni, nyinyi ni Wana wa Mungu. Mtatawala milele.


Surah An-Nisaa-u Ayah 79

مَّآ أَصَابَكَ مِنۡ حَسَنَةٖ فَمِنَ ٱللَّهِۖ وَمَآ أَصَابَكَ مِن سَيِّئَةٖ فَمِن نَّفۡسِكَۚ وَأَرۡسَلۡنَٰكَ لِلنَّاسِ رَسُولٗاۚ وَكَفَىٰ بِٱللَّهِ شَهِيدٗا
Jema lilio kufikia limetokana na Mwenyezi Mungu. Na ovu lilio kusibu linatokana na nafsi yako. [emoji117]Nasi tumekutuma kwa watu uwe ni Mtume. Na Mwenyezi Mungu ni shahidi wa kutosha.
.........

Haya mmeona hao akina Nasi ndio waliomtuma Muhammadi awe Mtume wao.
Ngoja tuwatafute hao akina "Nasi" ni nani.
...............
Surah Al-Djini: Ayah 12

وَأَنَّا ظَنَنَّآ أَن لَّن نُّعۡجِزَ ٱللَّهَ فِي ٱلۡأَرۡضِ وَلَن نُّعۡجِزَهُۥ هَرَبٗا
"Nasi" tulijua kuwa hatutomshinda Mwenyezi Mungu duniani, wala hatuwezi kumponyoka kwa kukimbia.
............

Natumaini mmewajua akina "Nasi"
Waliomtuma Muhammadi kuwa Mtume wa Majini.
Wakina nasi walimtuma Muhammadi leo wanashindana na Mungu. Na wanashindwa.

Ngoja niwaambie ndugu zangu Waafrica.

Tumeletewa na watu wa nje, Dini ya Mungu na Dini ya Ibirisi.

Soma tena nilivyo andika kwa umakini utajua kwanini Yesu aliitwa Isa.
Yesu ni Mwisraeli Isa ni Mwarabu.
 
Unataka ushahidi gani mbona wakati allah anampapasa mtume pangoni hukuhitaji ushahidi umebeba nzima nzima kama zuzu[emoji23][emoji23][emoji23].

Kula hii.
Filipi 2:6-7-8

Unajua kusoma au mpaka kiara
bu??

Wewe kula govi la Paulo🤪🤪
Weka ushahidi
Nani alilikupua govi la huyo unayemuabudu Kama mungu?

Yaani hii ni akili gani mungu kuwa na fudu likavutwe govi na binadamu 😭😭😭
Poleni sana
 
Wewe kula govi la Paulo[emoji2957][emoji2957]
Weka ushahidi
Nani alilikupua govi la huyo unayemuabudu Kama mungu?

Yaani hii ni akili gani mungu kuwa na fudu likavutwe govi na binadamu [emoji24][emoji24][emoji24]
Poleni sana

Kama unabinua kijambio juu huku ukitaja jina la muhamad ambaye muujiza pekee aliofanya ni kuoa wake 14 na mtoto mdogo kati yao.

Unashangaa sisi kumwabudu Yesu!!

Rejea challange tumpime Yesu na Allah nani ana nguvu,[emoji23].mashahidi watashuhudia.
 
Wewe kula govi la Paulo[emoji2957][emoji2957]
Weka ushahidi
Nani alilikupua govi la huyo unayemuabudu Kama mungu?

Yaani hii ni akili gani mungu kuwa na fudu likavutwe govi na binadamu [emoji24][emoji24][emoji24]
Poleni sana
Nimeamini una Stress za kuja kukamuliwa ngama kono la mkamuaji kata.3 ndani kabisa komwe huku umepigwa roba na kiguzo..[emoji24][emoji24][emoji24]
 
Kama unabinua kijambio juu huku ukitaja jina la muhamad ambaye muujiza pekee aliofanya ni kuoa wake 14 na mtoto mdogo kati yao.

Unashangaa sisi kumwabudu Yesu!!

Rejea challange tumpime Yesu na Allah nani ana nguvu,[emoji23].mashahidi watashuhudia.

Wewe kula govi la Paulo
Weka ushahidi
Nani alilikupua govi la huyo unayemuabudu Kama mungu?

Yaani hii ni akili gani mungu kuwa na fudu likavutwe govi na binadamu
Poleni sana😭😭😭
 
Nimeamini una Stress za kuja kukamuliwa ngama kono la mkamuaji kata.3 ndani kabisa komwe huku umepigwa roba na kiguzo..[emoji24][emoji24][emoji24]

Yaani mungu awe na fudu likavutwe govi na binadamu , halafu avishwe Pampers asijinyie surualini

Poleni kwa akili hizi 😭😭😭
 
Yaani mungu awe na fudu likavutwe govi na binadamu , halafu avishwe Pampers asijinyie surualini

Poleni kwa akili hizi [emoji24][emoji24][emoji24]

Weka tako mezani hapa tumkabidhi Jesus,matokeo utakaa nayo huko kama ahmed deedat[emoji23][emoji23][emoji23].

Maanina.
 
Weka tako mezani hapa tumkabidhi Jesus,matokeo utakaa nayo huko kama ahmed deedat[emoji23][emoji23][emoji23].

Maanina.

Paulo kawaroga vibaya sana

Yaani mungu awe na fudu likavutwe govi na binadamu , halafu avishwe Pampers asijinyie surualini

Poleni kwa akili hizi
 
Paulo kawaroga vibaya sana

Yaani mungu awe na fudu likavutwe govi na binadamu , halafu avishwe Pampers asijinyie surualini

Poleni kwa akili hizi

Muhamad kawabaka vibaya baada ya yeye kubakwa na Allah kule pangoni.

Yaani Mungu huyu wa mbinguni awe na mtume mwehu kama muhamad[emoji1787][emoji1787][emoji1787],sikiliza mungu wa mapangoni alichomwambia muhamad hapa chini.

 
Muhamad kawabaka vibaya baada ya yeye kubakwa na Allah kule pangoni.

Yaani Mungu huyu wa mbinguni awe na mtume mwehu kama muhamad[emoji1787][emoji1787][emoji1787],sikiliza mungu wa mapangoni alichomwambia muhamad hapa chini.



Paulo kawaroga vibaya sana

Yaani mungu awe na fudu likavutwe govi na binadamu , halafu avishwe Pampers asijinyie surualini, atawazishwe kinyesi

Poleni kwa akili zenu hizi

😭😭😭😭
 
Paulo kawaroga vibaya sana

Yaani mungu awe na fudu likavutwe govi na binadamu , halafu avishwe Pampers asijinyie surualini, atawazishwe kinyesi

Poleni kwa akili zenu hizi

[emoji24][emoji24][emoji24][emoji24]

Tumswalie Mtume waislam[emoji23][emoji23]
 
Ms..e mwezenu

Christian 'Prince' has spoken candidly about his sexuality

'I truly was never in, and I never felt the need to say 'I am gay' when reporters asked, because it was never an issue for my family or my friends,' the social media sensation candidly stated
Source ya taarifa Yako

Jamaa Kuna waislamu wameshamuwekea dau auwawe , anawabadili maelfu ya wabusu jiwe
 
Source ya taarifa Yako

Jamaa Kuna waislamu wameshamuwekea dau auwawe , anawabadili maelfu ya wabusu jiwe

Achana na sheikh makalio huyu hana anachojua.


CP anafanya waislam waanze kutafakari upya kuhusu wanachokiamini.
Ukiachana na hawa kasuku(wasioelewa kabisa kiarabu)waarabu wenyewe wakimpigia jamaa wanakuwa wapole sana[emoji28][emoji28].
 
Tumswalie Mtume waislam[emoji23][emoji23]

Paulo kawaroga vibaya sana

Yaani mungu awe na fudu likavutwe govi na binadamu , halafu avishwe Pampers asijinyie surualini, atawazishwe kinyesi

Poleni kwa akili zenu hizi

😭😭😭😭😭
 
Achana na sheikh makalio huyu hana anachojua.


CP anafanya waislam waanze kutafakari upya kuhusu wanachokiamini.
Ukiachana na hawa kasuku(wasioelewa kabisa kiarabu)waarabu wenyewe wakimpigia jamaa wanakuwa wapole sana[emoji28][emoji28].

Paulo kawaroga vibaya sana hivi kweli hichi ndicho unachokiamini na kukijuwa?

Yaani mungu awe na fudu likavutwe govi na binadamu , halafu avishwe Pampers asijinyie surualini, atawazishwe kinyesi

Poleni kwa akili zenu hizi
😭😭😭😭
 
Paulo kawaroga vibaya sana

Yaani mungu awe na fudu likavutwe govi na binadamu , halafu avishwe Pampers asijinyie surualini, atawazishwe kinyesi

Poleni kwa akili zenu hizi

[emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24]
Kama alivyowaroga yule jamaa aliyewaambia alienda mbinguni na farasi.Shahidi ni yeye mwenyewe wala hakuna aliyemuona kama Elia
 
Source ya taarifa Yako

Jamaa Kuna waislamu wameshamuwekea dau auwawe , anawabadili maelfu ya wabusu jiwe

Nikuwekee mara ngapi ??

Sikushangai kusikia ni mfuasi wa Nabii Tito
 
Back
Top Bottom