Tofauti kati ya Yesu na Nabii Issa
Kwa Taaluma ya wazimu na ukafiri umemzidi hata abuu jahiri! Unampinga hata muham mad aliyesema!
Wakristo ni wacha Mungu na Wasomi!
[emoji1370][emoji1370]
۞ لَتَجِدَنَّ أَشَدَّ النَّاسِ عَدَاوَةً لِّلَّذِينَ آمَنُوا الْيَهُودَ وَالَّذِينَ أَشْرَكُوا ۖ وَلَتَجِدَنَّ أَقْرَبَهُم مَّوَدَّةً لِّلَّذِينَ آمَنُوا الَّذِينَ قَالُوا إِنَّا نَصَارَىٰ ۚ ذَٰلِكَ بِأَنَّ مِنْهُمْ قِسِّيسِينَ وَرُهْبَانًا وَأَنَّهُمْ لَا يَسْتَكْبِرُونَ

[ AL - MAIDA - 82 ]
Hakika utawakuta walio shadidi kuliko watu wote katika uadui kwa walio amini ni Mayahudi na washirikina. Na utawakuta walio karibu mno kwa mapenzi ni wale wanao sema: Sisi ni Wakristo. Hayo ni kwa sababu wapo miongoni mwao wasomi na wacha Mungu , na kwa sababu wao hawafanyi kiburi.
Nimeamini harjununu fununu! (Wazimu ni Taaluma)
ww Ongeza jihad ya Fani yako ya wazimu karama uliyo hifadhi! Ilaha kigezo chako ibn abd allah kamkubali ona qauli yake! Tena kamtaja Kwa Adabu MASIHI!
[emoji116][emoji116]
إِذْ قَالَتِ الْمَلَائِكَةُ يَا مَرْيَمُ إِنَّ اللَّهَ يُبَشِّرُكِ بِكَلِمَةٍ مِّنْهُ اسْمُهُ الْمَسِيحُ عِيسَى ابْنُ مَرْيَمَ وَجِيهًا فِي الدُّنْيَا وَالْآخِرَةِ وَمِنَ الْمُقَرَّبِينَ

[ AL I'MRAN - 45 ]
Na pale Malaika walipo sema: Ewe Maryamu! Hakika Mwenyezi Mungu anakubashiria (mwana) kwa neno litokalo kwake. Jina lake ni Masihi Isa mwana wa Maryamu, mwenye hishima katika dunia na Akhera, na miongoni mwa walio karibishwa (kwa Mwenyezi Mungu).

Sent from my vivo Y67 using JamiiForums mobile app

Sent from my vivo Y67 using JamiiForums mobile app

Hapo hawajatajwa watu wanaoabudu mungu mtu mwenye fudu iliyonyofolewa govi na viumbe aliowaumba 😜😜😜😜
 
Kwani ulijuaje hakuwa nalo??

Muhamad mwenyewe wanasema Yesu hakuwa nayo,sijui alijuaje???

Wewe na mtume wako mtwamvie ilikuwaje mkaiona zakar ya Jesus!!mmekaa kishoga shoga sana tuna wasiwasi nanyinyi.
Utajipa kila id , msumari umewaganda wa kuabudu mtu mwenye fudu iliyonyofolewa govi na viumbe aliowaumba 😜😜😜
 
Utajipa kila id , msumari umewaganda wa kuabudu mtu mwenye fudu iliyonyofolewa govi na viumbe aliowaumba [emoji12][emoji12][emoji12]

Mara 1000 nimwabudu huyo kuliko huyo mpuuzi mwenye nabii mbakaji[emoji23][emoji23].kutana na ma abdool wenzako hapo wakipigwa spana na mtaalam wa lugha ya kiarabu na elimu ya kiislam.
Hapa Allah anachambuliwa mpaka anabaki na kengere peke yake[emoji1787][emoji16][emoji16]

 
Mara 1000 nimwabudu huyo kuliko huyo mpuuzi mwenye nabii mbakaji[emoji23][emoji23].kutana na ma abdool wenzako hapo wakipigwa spana na mtaalam wa lugha ya kiarabu na elimu ya kiislam.
Hapa Allah anachambuliwa mpaka anabaki na kengere peke yake[emoji1787][emoji16][emoji16]



Hujakatazwa ni choice yako kujitia wazimu na ukafiri kumuabudu mtu aliyetahiriwa fudu lake na Hao aliowaumba ,
Mbona kule kwenye vichaka vya Gesthemane alikamatwa na yule kijana wa kiume akiwa kaweka chupi yake begani alipoona mambo yamezidi akaitupa chupi akakimbia uchi.

Eti lile fudu akilitumia kwa kazi gani ?
 
Hujakatazwa ni choice yako kujitia wazimu na ukafiri kumuabudu mtu aliyetahiriwa fudu lake na Hao aliowaumba ,
Mbona kule kwenye vichaka vya Gesthemane alikamatwa na yule kijana wa kiume akiwa kaweka chupi yake begani alipoona mambo yamezidi akaitupa chupi akakimbia uchi.

Eti lile fudu akilitumia kwa kazi gani ?

Atalitumia kumfiligisa Allah kwa madhanbi aliyoyafanya kupoteza waislam wote na nabii wake wa kupaka Muddy.

 
Atalitumia kumfiligisa Allah kwa madhanbi aliyoyafanya kupoteza waislam wote na nabii wake wa kupaka Muddy.



Yaani baada ya kuabudu mungu mwenye fudu iliyonyofolewa govi na viumbe vyake Sasa unamsikiliza msenge Christian Prince?? Kweli kumbe kwishney
 
Kama CP ni *** basi mtume wako na aliyemtuma wote wanakazwa nayeye,maana si yeye aliyemtuma wala wewe mliyeweza kumtetea,jamaa anajipigia mtume na mungu wake mbele na nyuma[emoji16][emoji16].

Wafuasi mmebaki na hasira tu hamjui mfanyaje.

Muongeze NYINGINE govina
 
Muongeze NYINGINE govina

Mbuzi huyu kiazi.jamaa anathibitishia ulimwengu,muislam yeyote anaamini asichokielewa.

Maana anawapa andiko na tafsiri wanabaki kushangaa[emoji23][emoji23]
 
Sema unataka nikufundishe dhehebu la kiislamu na maandiko Yao , wewe huyajui na huyatambui ,
Ushahidi Hauna ,maana kwako umeshasema bukhari ni muongo
Anza kwanza kuwafundisha wakristo wenzako kwanza wakubaliane kuwa biblia ina vitabu 66 au 73? Wakisha kubaliana nitakuruhusu uje ufundishe madhehebu ya kiislamu
 
Yaani baada ya kuabudu mungu mwenye fudu iliyonyofolewa govi na viumbe vyake Sasa unamsikiliza msenge Christian Prince?? Kweli kumbe kwishney

Christiani prince ana akili kuliko mtume.
Anakwambia kabisa hakuna muislam anayeweza kumtetea Allah na mtume mbele yake,hata Allah mwenyewe au mtume hawawezi kushindana naye kwa hoja[emoji23][emoji23].

Sasa wewe kenge ni nani??si ni kenge tu??

 
Anza kwanza kuwafundisha wakristo wenzako kwanza wakubaliane kuwa biblia ina vitabu 66 au 73? Wakisha kubaliana nitakuruhusu uje ufundishe madhehebu ya kiislamu

Chagua wewe unataka vitabu vingapi,ila ujumbe mkuu uwe ni uasi wa binaadam kwa Mungu na ukombozi kupitia Yesu kristo mwanaye.


Shia wana story zao kuhusu mtume zinachekesha sana[emoji23][emoji23].

Sunni nao hawako nyuma hawakubali kuachwa[emoji23][emoji23]
 
Chagua wewe unataka vitabu vingapi,ila ujumbe mkuu uwe ni uasi wa binaadam kwa Mungu na ukombozi kupitia Yesu kristo mwanaye.


Shia wana story zao kuhusu mtume zinachekesha sana[emoji23][emoji23].

Sunni nao hawako nyuma hawakubali kuachwa[emoji23][emoji23]
Mimi mkristo? wakristo mkae chini mmalizane vitabu vya kutumia ni vingapi sio mimi 66 au 72 maana wale wa 66 wanasema vile 7 havina pumzi ya Mungu sasa sijui vina pumzi ya nani?vile vile mkubaliane madhehebu ni mangapi maana kuna wengine wanasema wasabato sio wakristo
 
Christiani prince ana akili kuliko mtume.
Anakwambia kabisa hakuna muislam anayeweza kumtetea Allah na mtume mbele yake,hata Allah mwenyewe au mtume hawawezi kushindana naye kwa hoja[emoji23][emoji23].

Sasa wewe kenge ni nani??si ni kenge tu??



Kwanza ajitetee mwenyewe au Kamsaidie makalio yake yasichezee bakora 😜😜😜

Halafu saidianeni kujibu swali ,
Hivi kipi kilimshinda huyo mnayemwabudu Kama mungu kuzuia fudu lake lisinyofolewe govi na viumbe vyake alivyoviumba ?
 
Anza kwanza kuwafundisha wakristo wenzako kwanza wakubaliane kuwa biblia ina vitabu 66 au 73? Wakisha kubaliana nitakuruhusu uje ufundishe madhehebu ya kiislamu
Umevurugwa na kuvurugika vuruvuru..[emoji56][emoji15][emoji12]
Maktaba Inakuwaga na vitabu vingapi??
Hata kumbe Huelewi maana ya BIBLIA!
Tuwekee Biblia Inayo Agiza kinyume na AMRI.10 ZA MWENYEZI MUNGU!
muham mad alitaka stori zake zijumuishwe kwenye Maktaba Hazikukidhi Vigezo....
 
Kwanza ajitetee mwenyewe au Kamsaidie makalio yake yasichezee bakora [emoji12][emoji12][emoji12]

Halafu saidianeni kujibu swali ,
Hivi kipi kilimshinda huyo mnayemwabudu Kama mungu kuzuia fudu lake lisinyofolewe govi na viumbe vyake alivyoviumba ?

Nani alikwambia kilimshinda,aliamua iwe vile na kama asingetaka yaaingetokea.

Si unajua yeye ndio mwamuzi wa mwisho??picha linaanza bado yko hai anakuangalia tu unavyojichezea utupu wako hapa. na kama una mchallange andika sala hapa kumuomba Allah nipate tatizo kwa kuntukana,namimi naandika hapa kumuomba yeye kwa jina lake upate tatizo kwa kumchukulia poa,kila mmoja alete majibu baada ya wiki[emoji23][emoji23][emoji23]

Utagundua Allah na mtune wake sio tu ni amdalali ila pia ni matapeli[emoji1787][emoji1787]
 
Mimi mkristo? wakristo mkae chini mmalizane vitabu vya kutumia ni vingapi sio mimi 66 au 72 maana wale wa 66 wanasema vile 7 havina pumzi ya Mungu sasa sijui vina pumzi ya nani?vile vile mkubaliane madhehebu ni mangapi maana kuna wengine wanasema wasabato sio wakristo

Sasa kama wewe sio mkristo hata ukiambiwa ni 25 utaelewa zaidi ya kunyonyoka nywele za komwe tu!!!bichwa likuume bure.

Madhehebu yako mengi sana ndio ushangae lakini wote tunaamini kristo ni mwokozi wetu,ni muhamad tu aliingia pangoni akapakatwa na shetani akasema ni malaika kampa ufunuo[emoji23][emoji23].

Huyu fala ana mengi ya kujibu siku ya mwisho,atasema mpaka rangi ya jibril ilikuwa ni ipi,maana jibril mwenyewe kabisa atamruka mita nyingi sana[emoji23][emoji23]
 
Back
Top Bottom