Tofauti kati ya Yesu na Nabii Issa
Wapi alitamka maneno hayo? Usimpakazie Yesu

Wapi alisema yeye ni mwana wamungu katika nyama na damu?
1YOHANA(5:5)Mwenye kuushinda ulimwengu ni nani, isipokuwa ni yeye aaminiye Yesu ni Mwana wa Mungu
1YOHANA(5:6) Huyu ndiye aliyekuja kwa maji na damu, Yesu Kristo, si katika maji tu, bali katika maji na katika damu.
 
1YOHANA(5:5)Mwenye kuushinda ulimwengu ni nani, isipokuwa ni yeye aaminiye Yesu ni Mwana wa Mungu
1YOHANA(5:6) Huyu ndiye aliyekuja kwa maji na damu, Yesu Kristo, si katika maji tu, bali katika maji na katika damu.
Nani alitamka maneno hayo uliyoyanukuu?
 
Sasa kama wewe sio mkristo hata ukiambiwa ni 25 utaelewa zaidi ya kunyonyoka nywele za komwe tu!!!bichwa likuume bure.

Madhehebu yako mengi sana ndio ushangae lakini wote tunaamini kristo ni mwokozi wetu,ni muhamad tu aliingia pangoni akapakatwa na shetani akasema ni malaika kampa ufunuo[emoji23][emoji23].

Huyu fala ana mengi ya kujibu siku ya mwisho,atasema mpaka rangi ya jibril ilikuwa ni ipi,maana jibril mwenyewe kabisa atamruka mita nyingi sana[emoji23][emoji23]

wingi wa madhehebu ni wingi wa tofauti, kwa mujibu wa wasabato Papa ni mpinga Kristo sasa wewe mkatoliki unawezaje kusimama na msabato na kusema mko pamoja? ebu acha kuchekesha watu, kama haitoshi wewe Mlokole unasema Yesu ni Mungu lakini mashahidi wa Yehova wanasema ni mwana wa Mungu hana uungu wowote bado unasema mko pamoja? Kijana watu tunajua tunacho kizungumza, watu wanasherekea sikukuu ya Christmas hapa lakini wasabato wanasema ni UPAGANI maana hauna hoja kimaandiko mambo ni mengi, balaaa ni kuwa hawa waprotestant kuna vitu ambavyo wewe mkatoliki unaona ni vya kufundisha mambo ya Mungu 7 wale wenzako wamevikataa kuwa ni UPOTEVU halafu unasema mko pamoja acha vituko, huna uwezo wa kujadili madhehebu ya Uislamu wakati yako ni. Mzigo kwako
 
Umevurugwa na kuvurugika vuruvuru..[emoji56][emoji15][emoji12]
Maktaba Inakuwaga na vitabu vingapi??
Hata kumbe Huelewi maana ya BIBLIA!
Tuwekee Biblia Inayo Agiza kinyume na AMRI.10 ZA MWENYEZI MUNGU!
muham mad alitaka stori zake zijumuishwe kwenye Maktaba Hazikukidhi Vigezo....
Ebu acha ulevi Biblia ya Roman catholic ina vitabu 73, lakini waprotestant wao wana vitabu 66, wameondoo VITABU 7 maana havina pumzi ya Mungu vimejaa udanganyifu kama Makabayo na kile cha ulevi nafikiri unakijua
 
wingi wa madhehebu ni wingi wa tofauti, kwa mujibu wa wasabato Papa ni mpinga Kristo sasa wewe mkatoliki unawezaje kusimama na msabato na kusema mko pamoja? ebu acha kuchekesha watu, kama haitoshi wewe Mlokole unasema Yesu ni Mungu lakini mashahidi wa Yehova wanasema ni mwana wa Mungu hana uungu wowote bado unasema mko pamoja? Kijana watu tunajua tunacho kizungumza, watu wanasherekea sikukuu ya Christmas hapa lakini wasabato wanasema ni UPAGANI maana hauna hoja kimaandiko mambo ni mengi, balaaa ni kuwa hawa waprotestant kuna vitu ambavyo wewe mkatoliki unaona ni vya kufundisha mambo ya Mungu 7 wale wenzako wamevikataa kuwa ni UPOTEVU halafu unasema mko pamoja acha vituko, huna uwezo wa kujadili madhehebu ya Uislamu wakati yako ni. Mzigo kwako

Ni jambo la kawaida kupingana kama binaadam.
Hata kama tutawaelewa wasabato na kuwakataa wakatoliki tutakuwa wendawazimu sababu ukristo bila roma ni kama simu isiyosoma line.
Roma ndio wametunza kumbukumbu za ukristo na ndio waasisi wa ukristo mpaka unakuja kutengana mbeleni baadae.
Lakini kuwa pamoja na kukubaliana kwa upuuzi kama huu hapa chini ni zaidi ya uzezeta.
IMG_2015.jpg



Kama hujui,kumwita Yesu ni mwana wa Mungu ni kusema Yesu ni Mungu,Mungu hawezi kuwa na mtoto binaadam wa kawaida kama wewe lazima awe na touch zake.

Ndio maana waislam na mtume wa shetani kwa kujua mtego huo,akakataa jumla kwamba Yesu sio Mungu na wala si mwana wa Mungu maana kitakuwa kitu kile kile.
 
Ni jambo la kawaida kupingana kama binaadam.
Hata kama tutawaelewa wasabato na kuwakataa wakatoliki tutakuwa wendawazimu sababu ukristo bila roma ni kama simu isiyosoma line.
Roma ndio wametunza kumbukumbu za ukristo na ndio waasisi wa ukristo mpaka unakuja kutengana mbeleni baadae.
Lakini kuwa pamoja na kukubaliana kwa upuuzi kama huu hapa chini ni zaidi ya uzezeta.View attachment 2640407


Kama hujui,kumwita Yesu ni mwana wa Mungu ni kusema Yesu ni Mungu,Mungu hawezi kuwa na mtoto binaadam wa kawaida kama wewe lazima awe na touch zake.

Ndio maana waislam na mtume wa shetani kwa kujua mtego huo,akakataa jumla kwamba Yesu sio Mungu na wala si mwana wa Mungu maana kitakuwa kitu kile kile.
Roman kutunza kumbukumbu ndio unakuwa mwenye hati miliki ya maandiko ? wasabato wanasema PAPA ni mpinga mkristo halafu unasema mnaweza kuzimaliza tofauti, hivi unafikiri hili jambo wasabato wameanza kulisema jana mpaka mkae mmalize tofauti? halafu naomba nikufundishe mashahidi wa Yehova kwenye maelezo wako wazi kabisa Yesu ni mwana wa Mungu hawezi kuwa sawa na Mungu kwasababu alishasema hapa Duniani kuwa Baba ni mkubwa kuliko yeye hivyo acha kuwalazimisha Mashahidi wa Yehova kitu ambacho hawaamini, halafu tunarudi pale pale kwanini waprotestant wanakatae vitabu 7 ambavyo wewe unaona vina pumzi ya Mungu lakini wao wanaona ni UPOTEVU, maliza hizo tofauti au unafikiri wasabato au mashahidi wa Yehova wameanza mwaka huu na misimamo yao huijui !!!!
 
Roman kutunza kumbukumbu ndio unakuwa mwenye hati miliki ya maandiko ? wasabato wanasema PAPA ni mpinga mkristo halafu unasema mnaweza kuzimaliza tofauti, hivi unafikiri hili jambo wasabato wameanza kulisema jana mpaka mkae mmalize tofauti? halafu naomba nikufundishe mashahidi wa Yehova kwenye maelezo wako wazi kabisa Yesu ni mwana wa Mungu hawezi kuwa sawa na Mungu kwasababu alishasema hapa Duniani kuwa Baba ni mkubwa kuliko yeye hivyo acha kuwalazimisha Mashahidi wa Yehova kitu ambacho hawaamini, halafu tunarudi pale pale kwanini waprotestant wanakatae vitabu 7 ambavyo wewe unao vina pumzi ya Mungu lakini wao wanaona ni UPOTEVU, maliza hizo tofauti au unafikiri wasabato au mashahidi wa Yehova wameanza mwaka huu na misimamo yao huijui !!!!

Tatizo lako liko kwenye uwezo wako mdogo tu wa kufikiri sio la tofauti zetu wakristo,
Hao mashahidi wa Yehova wanasema Yesu sio Mungu au Yesu ni Mungu mdogo sio sawa na baba??
Wasababto ni zao la uprotestant uliotokea miaka 1000 iliyopita wao wamekuja kutokea 1880s hapo juzi tu,sijui hata kama unajua wanapishana nini na wakristo wengine ama umekariri kumuita papa mpinga kristo tu ndicho unakijua.

Sisi kama wakristo nimekwambia msingi wa imani yetu ni ukombozi wetu kupitia mateso yake na kufufuka.
IMG_2016.jpg
 
Ni jambo la kawaida kupingana kama binaadam.
Hata kama tutawaelewa wasabato na kuwakataa wakatoliki tutakuwa wendawazimu sababu ukristo bila roma ni kama simu isiyosoma line.
Roma ndio wametunza kumbukumbu za ukristo na ndio waasisi wa ukristo mpaka unakuja kutengana mbeleni baadae.
Lakini kuwa pamoja na kukubaliana kwa upuuzi kama huu hapa chini ni zaidi ya uzezeta.View attachment 2640407


Kama hujui,kumwita Yesu ni mwana wa Mungu ni kusema Yesu ni Mungu,Mungu hawezi kuwa na mtoto binaadam wa kawaida kama wewe lazima awe na touch zake.

Ndio maana waislam na mtume wa shetani kwa kujua mtego huo,akakataa jumla kwamba Yesu sio Mungu na wala si mwana wa Mungu maana kitakuwa kitu kile kile.

Mungu awe na fudu lililozungukwa na minywele, likamatwe na binadamu, linyofolewe govi , avalishwe Pampers, atawazishwe mavi, acheze mdako na watoto wenzake
Hivi hii ni akili gani ??
😭😭😭😭😭😭
 
😅PEPO YA WAISLAM INA MAMBO JAMANI

Wakatu waislamu wa kawaida watapewa wanawake 70 kuna wengne kumbe watapewa mambo mazito kuriko hao wanawake😂..

Quraani inaeleza wale mujahidina walio pigana vita vya jihadi duniani watapewa wavulana walio pevuka wazuri kama lulu wawa hudumie...yani wale walio kubali kufa kwajili ya uislamu.😅👇

Quraani 76:19 na watazungukia kuwa tumikia wavulana wasio pevuka. ukiwaona ni kama vile lulu zilizo tawanywa

Umeona hapo eeh watapewa vijana walio pevuka yani wale wabichi wafu wazuriiiii kama lulu ilio tawanywa hivi ili wawa hudumie unajua kipi walicho ambiwa wafanye mujahidina hiki hapa👇

Quraan 52;24 iwe wanawapitia watumishi wao kana kwamba ni lulu zilizo katika chaza

SASA HAPO MIMI SIFAFANUI MAANA NIKIFAFA NUA NAONEKANA KAMA NATAKA KUUCHAFUA UISLAMU😂😂

dini ina mambo machafu hii mpaka allah wenyewe itambidi atie kwanza watu wote motoni ndo afanye mchujo👇

Quran 19:71-72(sura Maryam)
Quran inasema!!!

71. Wala hapana yeyote katika nyinyi ila ni mwenye kuifikia (JEHANAMU) Hiyo ni hukumu ya Mola wako Mlezi ambayo lazima itimizwe.

Alafu inayofuata inasema!!👇

72. Kisha tutawaokoa wale walio mchamungu; na tutawaacha madhaalimu humo wamepiga magoti.

MCHUJO WA WEMA NA WABAYA UTAFANYIKA TUKIWA WOTE TUNAIVA KWENYE MOTO😂

AMKA MUAFRICA
 
Ebu acha ulevi Biblia ya Roman catholic ina vitabu 73, lakini waprotestant wao wana vitabu 66, wameondoo VITABU 7 maana havina pumzi ya Mungu vimejaa udanganyifu kama Makabayo na kile cha ulevi nafikiri unakijua
Waprotestant wao wameamūa kusoma vitabu.63 sasa kinacho kuuma nini??
Tuwekee Biblia Inayo Agiza kinyume na AMRI.10 ZA MWENYEZI MUNGU!
muham mad alitaka stori zake zijumuishwe kwenye Maktaba Hazikukidhi Vigezo dhahir eeh....
 
Sasa kama wewe sio mkristo hata ukiambiwa ni 25 utaelewa zaidi ya kunyonyoka nywele za komwe tu!!!bichwa likuume bure.

Madhehebu yako mengi sana ndio ushangae lakini wote tunaamini kristo ni mwokozi wetu,ni muhamad tu aliingia pangoni akapakatwa na shetani akasema ni malaika kampa ufunuo[emoji23][emoji23].

Huyu fala ana mengi ya kujibu siku ya mwisho,atasema mpaka rangi ya jibril ilikuwa ni ipi,maana jibril mwenyewe kabisa atamruka mita nyingi sana[emoji23][emoji23]
Hata wamswalie na uota sigda kama kifùu...[emoji116][emoji116]
IMG-20230506-WA0062.jpg
 
Mungu awe na fudu lililozungukwa na minywele, likamatwe na binadamu, linyofolewe govi , avalishwe Pampers, atawazishwe mavi, acheze mdako na watoto wenzake
Hivi hii ni akili gani ??
[emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24]

IMG_2015.jpg


Huyu ni Allah kampa mtume wake huu utumbo aandikie watu[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787].


Maaaaaninaaa.
 

Attachments

  • IMG_2016.jpg
    IMG_2016.jpg
    56.1 KB · Views: 6
View attachment 2640779

Huyu ni Allah kampa mtume wake huu utumbo aandikie watu[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787].


Maaaaaninaaa.

Mungu awe na fudu lililozungukwa na minywele, likamatwe na binadamu, linyofolewe govi , avalishwe Pampers, atawazishwe mavi, acheze mdako na watoto wenzake
Hivi hii ni akili gani ??
😭😭😭😭
 
Mungu awe na fudu lililozungukwa na minywele, likamatwe na binadamu, linyofolewe govi , avalishwe Pampers, atawazishwe mavi, acheze mdako na watoto wenzake
Hivi hii ni akili gani ??
[emoji24][emoji24][emoji24][emoji24]

Subiri kukamuliwa ngama kama mtume wako[emoji28][emoji28]
 
Subiri kukamuliwa ngama kama mtume wako[emoji28][emoji28]


Mungu awe na fudu lililozungukwa na minywele, likamatwe na binadamu, linyofolewe govi , avalishwe Pampers, atawazishwe mavi, acheze mdako na watoto wenzake
Hivi hii ni akili gani ??
😭😭😭
 
Back
Top Bottom