Tofauti kati ya Yesu na Nabii Issa
Kama alivyowaroga yule jamaa aliyewaambia alienda mbinguni na farasi.Shahidi ni yeye mwenyewe wala hakuna aliyemuona kama Elia

Ndivyo mafundisho ya kanisa lenu hayo?

Hivi mungu atakuwa na fudu ,anyofolewe govi , avalishwe Pampers asijinyie surualini, hii ni akili ??😭😭😭
 
Yaani mungu awe na fudu likavutwe govi na binadamu , halafu avishwe Pampers asijinyie surualini

Poleni kwa akili hizi [emoji24][emoji24][emoji24]
Nimeamini una Stress za kuja kukamuliwa ngama kono la mkamuaji kata.3 ndani kabisa komwe huku umepigwa roba na kiguzo..[emoji24][emoji24]
Sikupi pole mambo ya kujitakia!
Vichekesho vingine yaani mavi unayaacha ufuoni chumbani mwili unautupa jalalani..[emoji15][emoji38][emoji38][emoji38]
 
Ndio anakuaihi nawewe usiendelee kuwekwa acha mara moja.au huelewi kaka!!!

Nabii shoga😜😜😜
Ndiyo nikaawaambia ukristo wa Paulo ni vituko yaani eti Mungu ni binadamu mwenye fudu anyofolewe govi na binadamu , avalishwe Pampers asijinyie surualini, acheze mdako na watoto wenzake

Poleni sana 😭😭😭😭😭
 
Nimeamini una Stress za kuja kukamuliwa ngama kono la mkamuaji kata.3 ndani kabisa komwe huku umepigwa roba na kiguzo..[emoji24][emoji24]
Sikupi pole mambo ya kujitakia!
Vichekesho vingine yaani mavi unayaacha ufuoni chumbani mwili unautupa jalalani..[emoji15][emoji38][emoji38][emoji38]
Stress ni zenu , yaani zimewatoa akili kumwabudu kiumbe mwenzenu mwenye fudu linyofolewe govi na binadamu , avishwe Pampers asijinyie surualini, acheze mdako na watoto wenzake.
Hii hasara kubwa akili hizi 😭😭😭😭
 
Paulo kawaroga vibaya sana

Yaani mungu awe na fudu likavutwe govi na binadamu , halafu avishwe Pampers asijinyie surualini, atawazishwe kinyesi

Poleni kwa akili zenu hizi

[emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24]
utaolewa dogo!
IMG_20220331_111946.jpg
 

Paulo kawaroga vibaya sana

Yaani mungu awe na fudu likavutwe govi na binadamu , halafu avishwe Pampers asijinyie surualini, atawazishwe kinyesi , acheze mdako na watoto wenzake

Poleni kwa akili zenu hizi

😭😭😭😭😭😭
 
Wewe kula govi la Paulo🤪🤪
Weka ushahidi
Nani alilikupua govi la huyo unayemuabudu Kama mungu?

Yaani hii ni akili gani mungu kuwa na fudu likavutwe govi na binadamu 😭😭😭
Poleni sana
Mungu ni Roho nao wamwabuduo imewapasa kumwabudu katika Roho na kweli.
 
Ndivyo mafundisho ya kanisa lenu hayo?

Hivi mungu atakuwa na fudu ,anyofolewe govi , avalishwe Pampers asijinyie surualini, hii ni akili ??[emoji24][emoji24][emoji24]
Nani alimshuhudia jamaa anakwenda mbinguni?Yaani pamoja na uchambuzi wako wa kukopi na kupesti na wewe uliamini jamaa alikwenda peponi bila ushahidi?Kweli dini ni bangi.Kabisaaaaaaaa ukamini jamaa alienda kuswalisha Jerusalem usiku ule.Nani alishuhudia?Kama ni hivyo kwa nini usimuamini Zumaridi?
 
Alikwambia wewe kuwa aliamua awe vile ? Lete ushahidi
Eti Mungu awaambie kuwa alitaka awe na fudu likakamatwe na kunyofolewa govi na viumbe vyake , nyinyi kweli mna akili ??😜😜😜
Acha kupoteza mda na kujifariji

Mungu wa wakristo ni Roho
 
Stress ni zenu , yaani zimewatoa akili kumwabudu kiumbe mwenzenu mwenye fudu linyofolewe govi na binadamu , avishwe Pampers asijinyie surualini, acheze mdako na watoto wenzake.
Hii hasara kubwa akili hizi 😭😭😭😭
Nani kakwambia Mungu ni binadamu, jifunze kujifunza Imani ya watu kabla huja comment
Mungu wa wakristo ni Roho ndio nature yake
 
Nimekuomba source inayotoka kwake

La sivyo Baki kuwa muongo mpaka utakapoweka
Nikuwekee mara ngapi , soma pages Za nyuma. Faida ya kupuuza post au hasira baada kupata ukweli
 
Back
Top Bottom