Tofauti kati ya Yesu na Nabii Issa
Kwa yeye Allah , sasa asijipendekeze kwa kwa Mungu wa kwenye biblia ni kwamba yeye Allah hatumbuliki kabisa

Yeye amejidhalilisha mwenyewe kusema hana mtoto maana hana mke

Mara ajidhalilishe kutaka kupiga pipe Malaika au houris

Kumbuka houris na wewe ukifika janah utapewa uwapige pipe , that's means kama Allah anaweza kupiga pipe houris na wewe utaweza kupiga pipe houris maana yake mpo sawa na vifanyio mnavyo sawa, case closed
Unaongelea Biblia ipi, KJV QJV RSV NIV Douay au maelfu ya biblia tofauti?
 
Kwa yeye Allah , sasa asijipendekeze kwa kwa Mungu wa kwenye biblia ni kwamba yeye Allah hatumbuliki kabisa

Yeye amejidhalilisha mwenyewe kusema hana mtoto maana hana mke

Mara ajidhalilishe kutaka kupiga pipe Malaika au houris

Kumbuka houris na wewe ukifika janah utapewa uwapige pipe , that's means kama Allah anaweza kupiga pipe houris na wewe utaweza kupiga pipe houris maana yake mpo sawa na vifanyio mnavyo sawa, case closed

Akili ya govi la kikafiri, unaendelea kuropoka kuliko mbogo Kama vile huyo mnayemfanya kuwa mungu Hakuwa na pipe . Pale kwenye vichaka vya Gesthemane alipokamatwa na yule kijana aliyekimbia uchi baada ya chupi yake kuitupa begani alikuwa akiifanya naye kitu gani ?
 
Unaongelea Biblia ipi, KJV QJV RSV NIV Douay au maelfu ya biblia tofauti?
Maswali ni Aya bado hujajibu

-Naomba verse Allah anasema kuwa Adam na adamu akawa
- weka verse Allah anasema kuwa Isa na akawa


Kumbuka wewe ulidai Adam na Isa Allah alisema kuwa wakawa , sasa ndio mda wako wa kuthibitisha madai yako
 
Akili ya govi la kikafiri, unaendelea kuropoka kuliko mbogo Kama vile huyo mnayemfanya kuwa mungu Hakuwa na pipe .
Aliesema akitaka mke anachukua Malaika au huoris sio Mimi ni Allah
 
Maswali ni Aya bado hujajibu

-Naomba verse Allah anasema kuwa Adam na adamu akawa
- weka verse Allah anasema kuwa Isa na akawa


Kumbuka wewe ulidai Adam na Isa Allah alisema kuwa wakawa , sasa ndio mda wako wa kuthibitisha madai yako
Mbona nilikuwekea zamani husomi, wala huangalii video
Wala swali langu hulijibu la Yesu alisema wapi kavaa mwili wa mwanadamu?
 
Aliesema akitaka mke anachukua Malaika au huoris sio Mimi ni Allah

Aliyekamatwa vichakani akiwa na kijana aliyeweka chupi begani akakimbia uchi kwani nilisema Mimi? Inaelekea bado govi la ukafiri limekujaa kichwani.
Dawa naitayarisha utaipata kwa wingi sana ,hata bado, 😜😜😜
 
Mbona nilikuwekea zamani husomi, wala huangalii video
Mimi naona ma copy paste tu

Weka kwa kiufupi surah na verse basi
Maswali ni Aya bado hujajibu

-Naomba verse Allah anasema kuwa Adam na adamu akawa
- weka verse Allah anasema kuwa Isa na akawa
 
Hujajibu swali, kama kweli Mungu wako atakalo huwa, anaweza kutaka kujipa mwili wa mwanamke kisha nikamjaza mimba?
NIMESHA KUJIBU KWAMBA KAMA AKITAKA KUWA HIVYO ANAWEZA!
ILA HAJATUFUNULIA!
[emoji116][emoji116]
Deuteronomy 29:29
[29] Mambo ya siri ni ya BWANA, Mungu wetu; lakini mambo yaliyofunuliwa ni yetu sisi na watoto wetu milele, ili tuyafanye maneno yote ya sheria hii.

Mungu wangu ATAKALO HUWA!
[emoji116][emoji116]
ما يريده هو
ma yuriduh hu
Atakalo huwa

Namimi Nimekubaliana na ww kwamba mungu wako hana uwézo na mimi nimekazia qauli yako kwa kuweka Ushahidi huu kuwa mungu wako hana Uwezo hadi ameomba dua mbaya kwa Mwenyezi Mungu Awaangamize Wakristo na Wayahudi akapotezewa bado wanadunda!
[emoji116][emoji116]
وَقَالَتِ الْيَهُودُ عُزَيْرٌ ابْنُ اللَّهِ وَقَالَتِ النَّصَارَى الْمَسِيحُ ابْنُ اللَّهِ ۖ ذَٰلِكَ قَوْلُهُم بِأَفْوَاهِهِمْ ۖ يُضَاهِئُونَ قَوْلَ الَّذِينَ كَفَرُوا مِن قَبْلُ ۚ قَاتَلَهُمُ اللَّهُ ۚ أَنَّىٰ يُؤْفَكُونَ

[ AT-TAWBA - 30 ]
Na Mayahudi wanasema: Uzeir ni mwana wa Mungu. Na Wakristo wanasema: Masihi ni mwana wa Mungu. Hiyo ndiyo kauli yao kwa vinywa vyao. Wanayaiga maneno ya walio kufuru kabla yao. Mwenyezi Mungu awaangamize! Wanageuzwa namna gani hawa!
[emoji56][emoji15][emoji12]

Anaapia kwa aliye Umba dhakar na kile cha kike![emoji56][emoji2299][emoji2957]
[emoji116][emoji116]

وَاللَّيْلِ إِذَا يَغْشَىٰ

(AL - LAYL - 1)
Naapa kwa usiku unapo funika!

[ وَالنَّهَارِ إِذَا تَجَلَّىٰ

(AL - LAYL - 2)
Na mchana unapo dhihiri!

وَمَا خَلَقَ الذَّكَرَ وَالْأُنثَىٰ

(AL - LAYL - 3)
Na kwa Aliye umba dume na jike!

Sent from my vivo Y67 using JamiiForums mobile app


Sent from my vivo Y67 using JamiiForums mobile app
 
NIMESHA KUJIBU KWAMBA KAMA AKITAKA KUWA HIVYO ANAWEZA!
ILA HAJATUFUNULIA!
[emoji116][emoji116]
Deuteronomy 29:29
[29] Mambo ya siri ni ya BWANA, Mungu wetu; lakini mambo yaliyofunuliwa ni yetu sisi na watoto wetu milele, ili tuyafanye maneno yote ya sheria hii.

Mungu wangu ATAKALO HUWA!
[emoji116][emoji116]
ما يريده هو
ma yuriduh hu
Atakalo huwa

Namimi Nimekubaliana na ww kwamba mungu wako hana uwézo na mimi nimekazia qauli yako kwa kuweka Ushahidi huu kuwa mungu wako hana Uwezo hadi ameomba dua mbaya kwa Mwenyezi Mungu Awaangamize Wakristo na Wayahudi akapotezewa bado wanadunda!
[emoji116][emoji116]
وَقَالَتِ الْيَهُودُ عُزَيْرٌ ابْنُ اللَّهِ وَقَالَتِ النَّصَارَى الْمَسِيحُ ابْنُ اللَّهِ ۖ ذَٰلِكَ قَوْلُهُم بِأَفْوَاهِهِمْ ۖ يُضَاهِئُونَ قَوْلَ الَّذِينَ كَفَرُوا مِن قَبْلُ ۚ قَاتَلَهُمُ اللَّهُ ۚ أَنَّىٰ يُؤْفَكُونَ

[ AT-TAWBA - 30 ]
Na Mayahudi wanasema: Uzeir ni mwana wa Mungu. Na Wakristo wanasema: Masihi ni mwana wa Mungu. Hiyo ndiyo kauli yao kwa vinywa vyao. Wanayaiga maneno ya walio kufuru kabla yao. Mwenyezi Mungu awaangamize! Wanageuzwa namna gani hawa!
[emoji56][emoji15][emoji12]

Anaapia kwa aliye Umba dhakar na kile cha kike![emoji56][emoji2299][emoji2957]
[emoji116][emoji116]

وَاللَّيْلِ إِذَا يَغْشَىٰ

(AL - LAYL - 1)
Naapa kwa usiku unapo funika!

[ وَالنَّهَارِ إِذَا تَجَلَّىٰ

(AL - LAYL - 2)
Na mchana unapo dhihiri!

وَمَا خَلَقَ الذَّكَرَ وَالْأُنثَىٰ

(AL - LAYL - 3)
Na kwa Aliye umba dume na jike!

Sent from my vivo Y67 using JamiiForums mobile app


Sent from my vivo Y67 using JamiiForums mobile app


Usipotoshe watu na tafsiri zako zenye makosa . Wacha kutuletea akili za govi la kikafiri


Mwenyezi Mungu Mtukufu kamwe hata siku moja hakufanya Qasam (قسم) juu ya kiumbe chake chochote:

Katika Quran Tukufu, Mwenyezi Mungu Mtukufu hakuwahi kufanya Qasam (قسم) juu ya viumbe vyake vyovyote.


The closest He, the Almighty, got to was giving very important emphasis on something and then Say that if He, the Almighty, does not need to swear by it in order to prove how big it is. The following Noble Verses demonstrate this:


Noble Verse(s) 56:75-56:76​
Palmer:
[056:075] So I will not swear by the positions of the stars;
[056:076] and, verily, it is a grand oath if ye did but know -
Arabic (from right to left):
‏56:75فلا اقسم بمواقع النجوم
‏56:76 وانه لقسم لو تعلمون عظيم​


Noble Verse(s) 69:38​
Palmer:
[069:038] I need not swear by what ye see
Arabic (from right to left):
‏69:38فلا اقسم بما تبصرون​


Noble Verse(s) 70:40​
Palmer:
[070:040] And I need not swear by the Lord of the easts and the wests; verily, we are able
Arabic (from right to left):
‏70:40فلا اقسم برب المشارق والمغارب انا لقادرون​


Noble Verse(s) 75:1-75:2​

Palmer:
[075:001] I need not swear by the resurrection day!
[075:002] Nor need I swear by the self-accusing soul!
Arabic (from right to left):
‏75:1لااقسم بيوم القيامة
‏75:2 ولااقسم بالنفس اللوامة​


Noble Verse(s) 81:15​
Palmer:
[081:015] I need not swear by the stars that slink back,
Arabic (from right to left):
‏81:15فلا اقسم بالخنس​


Noble Verse(s) 84:16​
Palmer:
[084:016] I need not swear by the evening glow,
Arabic (from right to left):
‏84:16فلا اقسم بالشفق​


Noble Verse(s) 90:1​
Palmer:
[090:001] I need not swear by the Lord of this land,
Arabic (from right to left):
‏90:1لااقسم بهذا البلد​
 
NIMESHA KUJIBU KWAMBA KAMA AKITAKA KUWA HIVYO ANAWEZA!
ILA HAJATUFUNULIA!
[emoji116][emoji116]
Deuteronomy 29:29
[29] Mambo ya siri ni ya BWANA, Mungu wetu; lakini mambo yaliyofunuliwa ni yetu sisi na watoto wetu milele, ili tuyafanye maneno yote ya sheria hii.

Mungu wangu ATAKALO HUWA!
[emoji116][emoji116]
ما يريده هو
ma yuriduh hu
Atakalo huwa

Namimi Nimekubaliana na ww kwamba mungu wako hana uwézo na mimi nimekazia qauli yako kwa kuweka Ushahidi huu kuwa mungu wako hana Uwezo hadi ameomba dua mbaya kwa Mwenyezi Mungu Awaangamize Wakristo na Wayahudi akapotezewa bado wanadunda!
[emoji116][emoji116]
وَقَالَتِ الْيَهُودُ عُزَيْرٌ ابْنُ اللَّهِ وَقَالَتِ النَّصَارَى الْمَسِيحُ ابْنُ اللَّهِ ۖ ذَٰلِكَ قَوْلُهُم بِأَفْوَاهِهِمْ ۖ يُضَاهِئُونَ قَوْلَ الَّذِينَ كَفَرُوا مِن قَبْلُ ۚ قَاتَلَهُمُ اللَّهُ ۚ أَنَّىٰ يُؤْفَكُونَ

[ AT-TAWBA - 30 ]
Na Mayahudi wanasema: Uzeir ni mwana wa Mungu. Na Wakristo wanasema: Masihi ni mwana wa Mungu. Hiyo ndiyo kauli yao kwa vinywa vyao. Wanayaiga maneno ya walio kufuru kabla yao. Mwenyezi Mungu awaangamize! Wanageuzwa namna gani hawa!
[emoji56][emoji15][emoji12]

Anaapia kwa aliye Umba dhakar na kile cha kike![emoji56][emoji2299][emoji2957]
[emoji116][emoji116]

وَاللَّيْلِ إِذَا يَغْشَىٰ

(AL - LAYL - 1)
Naapa kwa usiku unapo funika!

[ وَالنَّهَارِ إِذَا تَجَلَّىٰ

(AL - LAYL - 2)
Na mchana unapo dhihiri!

وَمَا خَلَقَ الذَّكَرَ وَالْأُنثَىٰ

(AL - LAYL - 3)
Na kwa Aliye umba dume na jike!

Sent from my vivo Y67 using JamiiForums mobile app


Sent from my vivo Y67 using JamiiForums mobile app


Mungu anayeapa ni wa Biblia na Queen wake wa Heaven

The Bible's claims:


Below we'll see GOD Almighty supposedly swearing by the Pride of Jacob. But let us first look at the following verses from the Bibles:


Hebrews 6:12-14
12 We do not want you to become lazy, but to imitate those who through faith and patience inherit what has been promised.
13 When God made his promise to Abraham, since there was no one greater for him to swear by, he swore by himself,
14 saying, "I will surely bless you and give you many descendants."


Genesis 22:15-17
15 The angel of the LORD called to Abraham from heaven a second time
16 and said, "I swear by myself, declares the LORD, that because you have done this and have not withheld your son, your only son,
17 I will surely bless you and make your descendants as numerous as the stars in the sky and as the sand on the seashore. Your descendants will take possession of the cities of their enemies,


Here the Angel reveals to Abraham what GOD Almighty instructed the Angel to reveal to Abraham. GOD Almighty swore upon Himself to bless Abraham, peace be upon him.


Jeremiah 22:4-5
4 For if you are careful to carry out these commands, then kings who sit on David's throne will come through the gates of this palace, riding in chariots and on horses, accompanied by their officials and their people.
5 But if you do not obey these commands, declares the LORD, I swear by myself that this palace will become a ruin.' "


Jeremiah 44:15-18, 25-27
15 Then all the men who knew that their wives were burning incense to other gods, along with all the women who were present—a large assembly—and all the people living in Lower and Upper Egypt, said to Jeremiah,
16 "We will not listen to the message you have spoken to us in the name of the LORD!
17 We will certainly do everything we said we would:We will burn incense to the Queen of Heaven [1] and will pour out drink offerings to her just as we and our fathers, our kings and our officials did in the towns of Judah and in the streets of Jerusalem. At that time we had plenty of food and were well off and suffered no harm.
18 But ever since we stopped burning incense to theQueen of Heaven [1] and pouring out drink offerings to her, we have had nothing and have been perishing by sword and famine."
............
25 This is what the LORD Almighty, the God of Israel, says: You and your wives have shown by your actions what you promised when you said, 'We will certainly carry out the vows we made to burn incense and pour out drink offerings to the Queen of Heaven[1].'
"Go ahead then, do what you promised! Keep your vows!
26 But hear the word of the LORD, all Jews living in Egypt: 'I swear by my great name,' says the LORD, 'that no one from Judah living anywhere in Egypt will ever again invoke my name or swear, "As surely as the Sovereign LORD lives."
27 For I am watching over them for harm, not for good; the Jews in Egypt will perish by sword and famine until they are all destroyed.


Jeremiah 49:12-13
12 This is what the LORD says: "If those who do not deserve to drink the cup must drink it, why should you go unpunished? You will not go unpunished, but must drink it.
13 I swear by myself," declares the LORD, "that Bozrah will become a ruin and an object of horror, of reproach and of cursing; and all its towns will be in ruins forever."



Notes:


1- Queen of Heaven here is not referring to the virgin Mary, peace be upon her. According to Nelson's Compact Bible Commentary, ISBN 10: 0-7852-5249-5, pages 543-544:


"44:15-17 The people countered Jeremiah's words with an argument from experience. They rejected God by saying that when they worshiped the queen of heaven - that is,the goddess Ishtar or Astarte, they had plenty of food, were well off, and saw no trouble.


44:18 Queen of heaven refers to Ishtar, a goddess of war and fertility who was worshiped with explicit sexual activity. The people reasoned that when they stopped worshiping the queen of heaven in the days of Josiah's reform, their king was killed and their land was overrun and destroyed."


Amos 8:7 (RSV)

7 The Lord has sworn by the pride of Jacob: “Surely I will never forget any of their deeds
 
NIMESHA KUJIBU KWAMBA KAMA AKITAKA KUWA HIVYO ANAWEZA!
ILA HAJATUFUNULIA!
[emoji116][emoji116]
Deuteronomy 29:29
[29] Mambo ya siri ni ya BWANA, Mungu wetu; lakini mambo yaliyofunuliwa ni yetu sisi na watoto wetu milele, ili tuyafanye maneno yote ya sheria hii.

Mungu wangu ATAKALO HUWA!
[emoji116][emoji116]
ما يريده هو
ma yuriduh hu
Atakalo huwa

Namimi Nimekubaliana na ww kwamba mungu wako hana uwézo na mimi nimekazia qauli yako kwa kuweka Ushahidi huu kuwa mungu wako hana Uwezo hadi ameomba dua mbaya kwa Mwenyezi Mungu Awaangamize Wakristo na Wayahudi akapotezewa bado wanadunda!
[emoji116][emoji116]
وَقَالَتِ الْيَهُودُ عُزَيْرٌ ابْنُ اللَّهِ وَقَالَتِ النَّصَارَى الْمَسِيحُ ابْنُ اللَّهِ ۖ ذَٰلِكَ قَوْلُهُم بِأَفْوَاهِهِمْ ۖ يُضَاهِئُونَ قَوْلَ الَّذِينَ كَفَرُوا مِن قَبْلُ ۚ قَاتَلَهُمُ اللَّهُ ۚ أَنَّىٰ يُؤْفَكُونَ

[ AT-TAWBA - 30 ]
Na Mayahudi wanasema: Uzeir ni mwana wa Mungu. Na Wakristo wanasema: Masihi ni mwana wa Mungu. Hiyo ndiyo kauli yao kwa vinywa vyao. Wanayaiga maneno ya walio kufuru kabla yao. Mwenyezi Mungu awaangamize! Wanageuzwa namna gani hawa!
[emoji56][emoji15][emoji12]

Anaapia kwa aliye Umba dhakar na kile cha kike![emoji56][emoji2299][emoji2957]
[emoji116][emoji116]

وَاللَّيْلِ إِذَا يَغْشَىٰ

(AL - LAYL - 1)
Naapa kwa usiku unapo funika!

[ وَالنَّهَارِ إِذَا تَجَلَّىٰ

(AL - LAYL - 2)
Na mchana unapo dhihiri!

وَمَا خَلَقَ الذَّكَرَ وَالْأُنثَىٰ

(AL - LAYL - 3)
Na kwa Aliye umba dume na jike!

Sent from my vivo Y67 using JamiiForums mobile app


Sent from my vivo Y67 using JamiiForums mobile app



 
@ mgen

Mwana wa Mungu


Ushahidi mwingine uliotumiwa kwa ajili ya uungu wa Yesu ni kule kutumiwa sifa ya “Mwana wa Mungu” kwa Yesu.

Hata hivyo, kuna sehemu nyingi katika Agano la Kale ilipotumiwa sifa hiyo kwa watu wengine.

Mungu alimwita Israeli (Nabii Yakubu) “Mwanawe” pale alipomuelekeza Mtume Musa aende kwa Firauni katika Kutoka 4:22-23,

“Nawe umwambie Farao, BWANA asema hivi, Israeli ni mwanangu mimi, mzaliwa wa kwanza wangu; nami nimekuambia, Mpe mwanangu ruhusa aende, ili apate kunitumikia...”

Katika 2 Samweli 7:13-14, Mungu anamwita Nabii Suleimani Mwanawe, "Yeye ndiye atakayejenga nyumba kwa jina langu, nacho kiti cha enzi cha ufalme wake nitakifanya imara milele. Mimi nitakuwa baba yake, naye atakuwa mwanangu..."

Mungu alimuahidi Nabii Daudi kumfanya mwanawe katika Zaburi 89:26-27: “Yeye ataniita, Wewe baba yangu, Mungu wangu na mwamba wa wokovu wangu. Nami nitamjalia kuwa mzaliwa wangu wa kwanza, Kuwa juu sana kuliko wafalme wa dunia.”

Malaika wanachukuliwa kuwa ni “wana wa Mungu” katika kitabu cha Ayubu 1:6, “Ilikuwa, siku moja ambayo hao wana wa Mungu walikwenda kujihudhurisha mbele za BWANA, Shetani naye akaenda kati yao”.

Katika Agano Jipya, kuna marejeo mengi ya “mwana wa Mungu” ya watu wengine wasio Yesu. Kwa mfano, pale mtunzi wa Injili kwa mujibu wa Luka amewaorodhesha wahenga wake hadi kwa Adamu, ameandika: Luka 3:38 “Wa Enoshi, wa Sethi, wa Adamu, wa Mungu”.

Baadhi ya watu wanadai kuwa kile cha kipekee kilichopo kwa Yesu ni kuwa yeye ndiye mwana wa pekee wa kuzaliwa
Mwana wa Mungu, huku hao wengine ni “wana wa Mungu tu.”

Hata hivyo, Mungu ananukuliwa akimwambia Mtume Daudi, katika Zaburi 2:7, “Nitaihubiri amri, BWANA aliniambia, Ndiwe mwanangu, Mimi leo nimekuzaa.”

Pia inapaswa ijulikane kuwa hakuna hata sehemu moja katika Injili ambapo Yesu alijiita yeye mwenyewe kuwa yeye hasa ndiye “mwana wa Mungu”.

Badala yake, amenukuliwa kuwa amekariri kujiita “Mwana wa Adamu” (mfano Luka 9:22) kwa mara zisizohesabika.

Na katika Luka 4:41, kwa hakika amekataa kuitwa “Mwana wa Mungu”: “Pepo nao waliwatoka watu wengi, wakipiga kelele na kusema, Wewe u Mwana wa Mungu. Akawakemea, asiwaache kunena, kwa sababu walimjua kuwa ndiye Kristo.”

Kwa kuwa Wayahudi wanaamini kuwa Mungu ni Mmoja, na hana mke wala mtoto kwa maana halisi yoyote ile, ni wazi kuwa ibara “mwana wa Mungu” kwa Wayahudi ina maana ya “Mtumishi wa Mungu tu” yaani mtu aliye karibu na Mungu, kwa sababu ya huduma yake ya kiimani, akiwa kama mtoto kwa baba yake.

Wakristo waliokuja kutoka katika historia za kuwa walikuwa ni Wagiriki au Warumi, baadaye waliitumia vibaya istilahi hiyo.

Kwani katika urithi wao, “mwana wa Mungu” inamaanisha mungu ana mwili au mtu aliyezaliwa kwa muungano wa
kimwili kati ya mungu mwanamume na mwanamke.

Wakati Kanisa lilipoacha msingi wa Kiyahudi, lilitwaa dhana ya kipagani ya “mwana wa Mungu”, ambayo kwa ukamilifu, ilikuwa ni tofauti na matumizi ya Kiyahudi.

Kwa hiyo, matumizi ya istilahi “mwana wa Mungu” inafaaifahamike kuwa ni alama ya ufahamu ya kisemintiki yenye maana “mtumishi wa Mungu”, na sio katika ufahamu wa kipagani wa uhalisi wa kuwa kinda la Mungu. Katika Injili nne,

Yesu anarekodiwa akisema: “Heri wapatanishi; Maana hao wataitwa wana wa Mungu.” Mathayo 5:9.

Vivo hivyo, matumizi ya Yesu ya istilahi abba, “baba mpendwa” lazima ifahamike hivyo hivyo. Kuna ubishani miongoni mwa wasomi wa Agano Jipya juu ya nini maana ya abba kwa uhakika kabisa katika zama za Yesu na Wayahudi wa makundi mengine wa muongo huo huo walilitumia kwa upana gani.

Hivi karibuni kwa ukali kabisa, James Barr amedai kuwa hilo halikuonyesha wazi wazi ufahamu wa kuwa hilo lilikuwa linamuhusu yeye ila hilo kiwepesi kabisa linaashiria “baba” tu.

Ili kufikiria kuwa Mungu ni “Baba yetu wa mbinguni” haina maana mpya, kwa kuwa katika sala ya bwana amenukuliwa kuwa amewafundisha wanafunzi wake kumtambulisha Mungu katika njia hii hii

Tazama Matendo14:11-13. Katika mji wa Lystra (Uturuki), Paulo na Barnabas walihubiri, na wapagani walidai kuwa Paulo na Barnaba walikuwa ni miungu wenye miili. Walimwita Barnaba mungu wa Kirumi Zeus, na Paulo mungu wa Kirumi Hermes.
 
Mimi naona ma copy paste tu

Weka kwa kiufupi surah na verse basi
Maswali ni Aya bado hujajibu

-Naomba verse Allah anasema kuwa Adam na adamu akawa
- weka verse Allah anasema kuwa Isa na akawa

Huna haja ya kujibiwa ,wewe upo kuvuruga watu wengine wasisome. Govi limekujaa la chuki na kiburi dhidi ya uislamu wala hutaki kujifunza chochote

Nimekuwekea hoja zaidi ya mia na umeshindwa kuzijibu wala kusema nimekuelewa , huna zaidi ya kupotosha na ukishindwa unakimbilia matusi kwa kutumia id nyengine.
 
Wakristo, Mokiti, mgeni, na wengine, achaneni kumjibu
1. Gavana,
Gavana, ni taasisi ya Kiislamu ya kuutetea Uislamu.
2. Gavana, ni Jini Sharifu, kazi ya Jini sharifu, ni kuupigania Uislamu.

Jini Sharifu anawaingia watoto wachanga na kuwa kremisha Qurani bila kusoma popote.
Ndio Mashehe wao hao.

Yaani kama Wakristo mnaotegemea kuongozwa na Roho Mtakatifu,

Waislamu wanategemea kuongozwa na Majini, ya ukoo wa Sharifu Majini.

Mfano, Shehe Sharifu Majini.

Isa naye aliingiwa na Jini Sharifu akaongea akiwa mtoto mchanga

Muhamadi alitumwa kuwa Mtume wa Majini, Aya zipo.

Hivyo Wakristo tulieni, nyinyi ni Wana wa Mungu. Mtatawala milele.


Surah An-Nisaa-u Ayah 79

مَّآ أَصَابَكَ مِنۡ حَسَنَةٖ فَمِنَ ٱللَّهِۖ وَمَآ أَصَابَكَ مِن سَيِّئَةٖ فَمِن نَّفۡسِكَۚ وَأَرۡسَلۡنَٰكَ لِلنَّاسِ رَسُولٗاۚ وَكَفَىٰ بِٱللَّهِ شَهِيدٗا
Jema lilio kufikia limetokana na Mwenyezi Mungu. Na ovu lilio kusibu linatokana na nafsi yako. [emoji117]Nasi tumekutuma kwa watu uwe ni Mtume. Na Mwenyezi Mungu ni shahidi wa kutosha.
.........

Haya mmeona hao akina Nasi ndio waliomtuma Muhammadi awe Mtume wao.
Ngoja tuwatafute hao akina "Nasi" ni nani.
...............
Surah Al-Djini: Ayah 12

وَأَنَّا ظَنَنَّآ أَن لَّن نُّعۡجِزَ ٱللَّهَ فِي ٱلۡأَرۡضِ وَلَن نُّعۡجِزَهُۥ هَرَبٗا
"Nasi" tulijua kuwa hatutomshinda Mwenyezi Mungu duniani, wala hatuwezi kumponyoka kwa kukimbia.
............

Natumaini mmewajua akina "Nasi"
Waliomtuma Muhammadi kuwa Mtume wa Majini.
Wakina nasi walimtuma Muhammadi leo wanashindana na Mungu. Na wanashindwa.

Ngoja niwaambie ndugu zangu Waafrica.

Tumeletewa na watu wa nje, Dini ya Mungu na Dini ya Ibirisi.

Soma tena nilivyo andika kwa umakini utajua kwanini Yesu aliitwa Isa.
 
Wakristo, Mokiti, mgeni, na wengine, achaneni kumjibu
1. Gavana,
Gavana, ni taasisi ya Kiislamu ya kuutetea Uislamu.
2. Gavana, ni Jini Sharifu, kazi ya Jini sharifu, ni kuupigania Uislamu.

Jini Sharifu anawaingia watoto wachanga na kuwa kremisha Qurani bila kusoma popote.
Ndio Mashehe wao hao.

Yaani kama Wakristo mnaotegemea kuongozwa na Roho Mtakatifu,

Waislamu wanategemea kuongozwa na Majini, ya ukoo wa Sharifu Majini.

Mfano, Shehe Sharifu Majini.

Isa naye aliingiwa na Jini Sharifu akaongea akiwa mtoto mchanga

Muhamadi alitumwa kuwa Mtume wa Majini Aya zipo.

Hivyo Wakristo tulieni, nyinyi ni Wana wa Mungu. Mtatawala milele.


Tulia tulitoe govi la ukafiri kichwani

Hata yesu alipewa lift na jini





1684950814193.png
 
Wakristo, Mokiti, mgeni, na wengine, achaneni kumjibu
1. Gavana,
Gavana, ni taasisi ya Kiislamu ya kuutetea Uislamu.
2. Gavana, ni Jini Sharifu, kazi ya Jini sharifu, ni kuupigania Uislamu.

Jini Sharifu anawaingia watoto wachanga na kuwa kremisha Qurani bila kusoma popote.
Ndio Mashehe wao hao.

Yaani kama Wakristo mnaotegemea kuongozwa na Roho Mtakatifu,

Waislamu wanategemea kuongozwa na Majini, ya ukoo wa Sharifu Majini.

Mfano, Shehe Sharifu Majini.

Isa naye aliingiwa na Jini Sharifu akaongea akiwa mtoto mchanga

Muhamadi alitumwa kuwa Mtume wa Majini Aya zipo.

Hivyo Wakristo tulieni, nyinyi ni Wana wa Mungu. Mtatawala milele.


Hapa ndio jini sijui alitaka kumfanya kitu gani kwani hata nguo hana 😛 😛 😛

1684950975522.png
 
Wakristo, Mokiti, mgeni, na wengine, achaneni kumjibu
1. Gavana,
Gavana, ni taasisi ya Kiislamu ya kuutetea Uislamu.
2. Gavana, ni Jini Sharifu, kazi ya Jini sharifu, ni kuupigania Uislamu.

Jini Sharifu anawaingia watoto wachanga na kuwa kremisha Qurani bila kusoma popote.
Ndio Mashehe wao hao.

Yaani kama Wakristo mnaotegemea kuongozwa na Roho Mtakatifu,

Waislamu wanategemea kuongozwa na Majini, ya ukoo wa Sharifu Majini.

Mfano, Shehe Sharifu Majini.

Isa naye aliingiwa na Jini Sharifu akaongea akiwa mtoto mchanga

Muhamadi alitumwa kuwa Mtume wa Majini, Aya zipo.

Hivyo Wakristo tulieni, nyinyi ni Wana wa Mungu. Mtatawala milele.


Surah An-Nisaa-u Ayah 79

مَّآ أَصَابَكَ مِنۡ حَسَنَةٖ فَمِنَ ٱللَّهِۖ وَمَآ أَصَابَكَ مِن سَيِّئَةٖ فَمِن نَّفۡسِكَۚ وَأَرۡسَلۡنَٰكَ لِلنَّاسِ رَسُولٗاۚ وَكَفَىٰ بِٱللَّهِ شَهِيدٗا
Jema lilio kufikia limetokana na Mwenyezi Mungu. Na ovu lilio kusibu linatokana na nafsi yako. [emoji117]Nasi tumekutuma kwa watu uwe ni Mtume. Na Mwenyezi Mungu ni shahidi wa kutosha.
.........

Haya mmeona hao akina Nasi ndio waliomtuma Muhammadi awe Mtume wao.
Ngoja tuwatafute hao akina "Nasi" ni nani.
...............
Surah Al-Djini: Ayah 12

وَأَنَّا ظَنَنَّآ أَن لَّن نُّعۡجِزَ ٱللَّهَ فِي ٱلۡأَرۡضِ وَلَن نُّعۡجِزَهُۥ هَرَبٗا
"Nasi" tulijua kuwa hatutomshinda Mwenyezi Mungu duniani, wala hatuwezi kumponyoka kwa kukimbia.
............

Natumaini mmewajua akina "Nasi"
Waliomtuma Muhammadi kuwa Mtume wa Majini.
Wakina nasi walimtuma Muhammadi leo wanashindana na Mungu. Na wanashindwa.

Ngoja niwaambie ndugu zangu Waafrica.

Tumeletewa na watu wa nje, Dini ya Mungu na Dini ya Ibirisi.

Soma tena nilivyo andika kwa umakini utajua kwanini Yesu aliitwa Isa.
Nimeamini ni jeen maalun
 
Wakristo nadhani ujumbe wangu umewafikia.
Uislamu ni Dini ya Ibirisi Shetani Mkuu wao.
Ndio maana ili ionekane ni Dini ya Mungu Mwenyezi, ikakopi wahusika wa kwenye Biblia huku iki itukana Biblia, matusi mazito sana.

Yaani, Uislamu unajihalarisha kwenye Biblia ili usiwe feki.
Na yakisha waingia Majini yao utaona yanaitukana Biblia.
Qurani ni Satani Verse.
Ndio maana Salman Rushidie hajajibiwa hadi hii leo.

Ibirisi amewaamrishe wamkamate na kumchinja tu basi.
Eti katoa siri za Uislamu.
Uislamu hauna nia njema na Binadamu.
Uislamu ni Satanic Cult. Kama kuna mtu anabusha tufanye mdahalo hapa Papa Jamii Furum.

Ajitokeze Mwislamu nimthibitishie kuwa.
Dini ya Kiislamu ni Dini ya Ibirisi.
 
Wakristo, Mokiti, mgeni, na wengine, achaneni kumjibu
1. Gavana,
Gavana, ni taasisi ya Kiislamu ya kuutetea Uislamu.
2. Gavana, ni Jini Sharifu, kazi ya Jini sharifu, ni kuupigania Uislamu.

Jini Sharifu anawaingia watoto wachanga na kuwa kremisha Qurani bila kusoma popote.
Ndio Mashehe wao hao.

Yaani kama Wakristo mnaotegemea kuongozwa na Roho Mtakatifu,

Waislamu wanategemea kuongozwa na Majini, ya ukoo wa Sharifu Majini.

Mfano, Shehe Sharifu Majini.

Isa naye aliingiwa na Jini Sharifu akaongea akiwa mtoto mchanga

Muhamadi alitumwa kuwa Mtume wa Majini, Aya zipo.

Hivyo Wakristo tulieni, nyinyi ni Wana wa Mungu. Mtatawala milele.


Surah An-Nisaa-u Ayah 79

مَّآ أَصَابَكَ مِنۡ حَسَنَةٖ فَمِنَ ٱللَّهِۖ وَمَآ أَصَابَكَ مِن سَيِّئَةٖ فَمِن نَّفۡسِكَۚ وَأَرۡسَلۡنَٰكَ لِلنَّاسِ رَسُولٗاۚ وَكَفَىٰ بِٱللَّهِ شَهِيدٗا
Jema lilio kufikia limetokana na Mwenyezi Mungu. Na ovu lilio kusibu linatokana na nafsi yako. [emoji117]Nasi tumekutuma kwa watu uwe ni Mtume. Na Mwenyezi Mungu ni shahidi wa kutosha.
.........

Haya mmeona hao akina Nasi ndio waliomtuma Muhammadi awe Mtume wao.
Ngoja tuwatafute hao akina "Nasi" ni nani.
...............
Surah Al-Djini: Ayah 12

وَأَنَّا ظَنَنَّآ أَن لَّن نُّعۡجِزَ ٱللَّهَ فِي ٱلۡأَرۡضِ وَلَن نُّعۡجِزَهُۥ هَرَبٗا
"Nasi" tulijua kuwa hatutomshinda Mwenyezi Mungu duniani, wala hatuwezi kumponyoka kwa kukimbia.
............

Natumaini mmewajua akina "Nasi"
Waliomtuma Muhammadi kuwa Mtume wa Majini.
Wakina nasi walimtuma Muhammadi leo wanashindana na Mungu. Na wanashindwa.

Ngoja niwaambie ndugu zangu Waafrica.

Tumeletewa na watu wa nje, Dini ya Mungu na Dini ya Ibirisi.

Soma tena nilivyo andika kwa umakini utajua kwanini Yesu aliitwa Isa.


MAJINI YAMO NDANI VATICAN


1684951982416.png
 
Back
Top Bottom