Tofauti kati ya Yesu na Nabii Issa
Endelea kutumia hizo lugha zako za kejeri.
Ila usije anza kulialia humu.
Pimbi wewe
Hujaweka bado hilo tusi naona mwenye matusi ni wewe

Jibu swali

Wacha ku copy copy Quran na kuitumia ki kafiri , Jibu hili swali

Eti ni mtu gani alimtahiri huyo mtu mnayemfanya mungu , eti huyo mtu aliikamata chu ya
mungu akalinyofoa govi la mungu kwa kisu
 
Hujaweka bado hilo tusi naona mwenye matusi ni wewe

Jibu swali

Wacha ku copy copy Quran na kuitumia ki kafiri , Jibu hili swali

Eti ni mtu gani alimtahiri huyo mtu mnayemfanya mungu , eti huyo mtu aliikamata chu ya
mungu akalinyofoa govi la mungu kwa kisu
Isa huyo
 

Usijaribu kukimbia , Issa si mungu

Jibu swali

Wacha ku copy copy Quran na kuitumia ki kafiri , Jibu hili swali

Eti ni mtu gani alimtahiri huyo mtu mnayemfanya mungu , eti huyo mtu aliikamata chu ya
mungu akalinyofoa govi la mungu kwa kisu
 
Usijaribu kukimbia , Issa si mungu

Jibu swali

Wacha ku copy copy Quran na kuitumia ki kafiri , Jibu hili swali

Eti ni mtu gani alimtahiri huyo mtu mnayemfanya mungu , eti huyo mtu aliikamata chu ya
mungu akalinyofoa govi la mungu kwa kisu
Nani wanamwita Isa mungu ?
 
Nani wanamwita Isa mungu ?

Usikimbie,

Jibu swali

Wacha ku copy copy Quran na kuitumia ki kafiri , Jibu hili swali

Eti ni mtu gani alimtahiri huyo mtu mnayemfanya mungu , eti huyo mtu aliikamata chu ya
mungu akalinyofoa govi la mungu kwa kisu
 
Usikimbie,

Jibu swali

Wacha ku copy copy Quran na kuitumia ki kafiri , Jibu hili swali

Eti ni mtu gani alimtahiri huyo mtu mnayemfanya mungu , eti huyo mtu aliikamata chu ya
mungu akalinyofoa govi la mungu kwa kisu
Unaweza kuweka Aya inayotokana na Swali lako ?
Sielewi unazungumza nini.
Au ndo ushapandwa na Jini Sharifu
 
Unaweza kuweka Aya inayotokana na Swali lako ?
Sielewi unazungumza nini.
Au ndo ushapandwa na Jini Sharifu

Aya utaijua mwenyewe inayomfanya mungu kuwa na chuu , yenye govi ambayo imenyofolewa na Hao aliowaumba
 
Hueleweki unazungumza nini.

Wewe unayeelewa

Jibu swali

Wacha ku copy copy Quran na kuitumia ki kafiri , Jibu hili swali

Eti ni mtu gani alimtahiri huyo mtu mnayemfanya mungu , eti huyo mtu aliikamata chu ya mungu akalinyofoa govi la mungu kwa kisu
 
Wewe unayeelewa

Jibu swali

Wacha ku copy copy Quran na kuitumia ki kafiri , Jibu hili swali

Eti ni mtu gani alimtahiri huyo mtu mnayemfanya mungu , eti huyo mtu aliikamata chu ya mungu akalinyofoa govi la mungu kwa kisu
Mathayo 12:31
Kwa sababu hiyo nawaambia, Kila dhambi na kila neno la kufuru watasamehewa wanadamu, ila kwa kumkufuru Roho hawatasamehewa.

32 Naye mtu ye yote atakayenena neno juu ya Mwana wa Adamu atasamehewa, bali yeye atakayenena neno juu ya Roho Mtakatifu hatasamehewa katika ulimwengu wa sasa, wala katika ule ujao.
 
Mathayo 12:31
Kwa sababu hiyo nawaambia, Kila dhambi na kila neno la kufuru watasamehewa wanadamu, ila kwa kumkufuru Roho hawatasamehewa.

32 Naye mtu ye yote atakayenena neno juu ya Mwana wa Adamu atasamehewa, bali yeye atakayenena neno juu ya Roho Mtakatifu hatasamehewa katika ulimwengu wa sasa, wala katika ule ujao.

Usituletee Maneno ya Mathayo, kukimbia swali

Jibu swali

Wacha ku copy copy Quran na kuitumia ki kafiri , Jibu hili swali

Eti ni mtu gani alimtahiri huyo mtu mnayemfanya mungu , eti huyo mtu aliikamata chu ya mungu akalinyofoa govi la mungu kwa kisu???
 
Usituletee Maneno ya Mathayo, kukimbia swali

Jibu swali

Wacha ku copy copy Quran na kuitumia ki kafiri , Jibu hili swali

Eti ni mtu gani alimtahiri huyo mtu mnayemfanya mungu , eti huyo mtu aliikamata chu ya mungu akalinyofoa govi la mungu kwa kisu???
Nimekuwekea Aya hapo juu
Kama unamkashifu Isa au mtu mwingine hiyo Aya onakupa mwongozo.

Mada inahusu Isa na Yesu.
Hayo mambo ya Govi yanaingiaje hapa ?
Tatizo ukishapandwa tu na hao kaka zako kichwani unaropoka maneno nje ya mada.
 
Nimekuwekea Aya hapo juu
Kama unamkashifu Isa au mtu mwingine hiyo Aya onakupa mwongozo.

Mada inahusu Isa na Yesu.
Hayo mambo ya Govi yanaingiaje hapa ?
Tatizo ukishapandwa tu na hao kaka zako kichwani unaropoka maneno nje ya mada.

Mnayemkashifu ni nyinyi kwa kumfanya mungu, Sasa

Jibu swali

Wacha ku copy copy Quran na kuitumia ki kafiri , Jibu hili swali

Eti ni mtu gani alimtahiri huyo mtu mnayemfanya mungu , eti huyo mtu aliikamata fudu ya mungu akalinyofoa govi la mungu kwa kisu??
 
Wewe unaongeza fani ya ukafiri wako ?? Wacha ku copy copy Quran na kuitumia ki kafiri , Jibu hili swali

Eti ni mtu gani alimtahiri huyo mtu mnayemfanya mungu , eti huyo mtu aliikamata chu ya
mungu akalinyofoa govi la mungu kwa kisu?
ww Ongeza jihad ya Fani yako ya wazimu karama uliyo hifadhi! Ilaha kigezo chako ibn abd allah kamkubali ona qauli yake! Tena kamtaja Kwa Adabu MASIHI!
[emoji116][emoji116]
إِذْ قَالَتِ الْمَلَائِكَةُ يَا مَرْيَمُ إِنَّ اللَّهَ يُبَشِّرُكِ بِكَلِمَةٍ مِّنْهُ اسْمُهُ الْمَسِيحُ عِيسَى ابْنُ مَرْيَمَ وَجِيهًا فِي الدُّنْيَا وَالْآخِرَةِ وَمِنَ الْمُقَرَّبِينَ

[ AL I'MRAN - 45 ]
Na pale Malaika walipo sema: Ewe Maryamu! Hakika Mwenyezi Mungu anakubashiria (mwana) kwa neno litokalo kwake. Jina lake ni Masihi Isa mwana wa Maryamu, mwenye hishima katika dunia na Akhera, na miongoni mwa walio karibishwa (kwa Mwenyezi Mungu).

Sent from my vivo Y67 using JamiiForums mobile app


Sent from my vivo Y67 using JamiiForums mobile app
 
ww Ongeza jihad ya Fani yako ya wazimu karama uliyo hifadhi! Ilaha kigezo chako ibn abd allah kamkubali ona qauli yake! Tena kamtaja Kwa Adabu MASIHI!
[emoji116][emoji116]
إِذْ قَالَتِ الْمَلَائِكَةُ يَا مَرْيَمُ إِنَّ اللَّهَ يُبَشِّرُكِ بِكَلِمَةٍ مِّنْهُ اسْمُهُ الْمَسِيحُ عِيسَى ابْنُ مَرْيَمَ وَجِيهًا فِي الدُّنْيَا وَالْآخِرَةِ وَمِنَ الْمُقَرَّبِينَ

[ AL I'MRAN - 45 ]
Na pale Malaika walipo sema: Ewe Maryamu! Hakika Mwenyezi Mungu anakubashiria (mwana) kwa neno litokalo kwake. Jina lake ni Masihi Isa mwana wa Maryamu, mwenye hishima katika dunia na Akhera, na miongoni mwa walio karibishwa (kwa Mwenyezi Mungu).

Sent from my vivo Y67 using JamiiForums mobile app


Sent from my vivo Y67 using JamiiForums mobile app

Wewe kwani unaongeza ibada kwa mungu aliyenyofolewa govi kwenye fudu lake ?

Jibu swali

Wacha ku copy copy Quran na kuitumia ki kafiri , Jibu hili swali

Eti ni mtu gani alimtahiri huyo mtu mnayemfanya mungu , eti huyo mtu aliikamata chu ya
mungu akalinyofoa govi la mungu kwa kisu??
 
Wewe kwani unaongeza ibada kwa mungu aliyenyofolewa govi kwenye fudu lake ?

Jibu swali

Wacha ku copy copy Quran na kuitumia ki kafiri , Jibu hili swali

Eti ni mtu gani alimtahiri huyo mtu mnayemfanya mungu , eti huyo mtu aliikamata chu ya
mungu akalinyofoa govi la mungu kwa kisu??
Nimeamini harjununu fununu! (Wazimu ni Taaluma)
ww Ongeza jihad ya Fani yako ya wazimu karama uliyo hifadhi! Ilaha kigezo chako ibn abd allah kamkubali ona qauli yake! Tena kamtaja Kwa Adabu MASIHI!
[emoji116][emoji116]
إِذْ قَالَتِ الْمَلَائِكَةُ يَا مَرْيَمُ إِنَّ اللَّهَ يُبَشِّرُكِ بِكَلِمَةٍ مِّنْهُ اسْمُهُ الْمَسِيحُ عِيسَى ابْنُ مَرْيَمَ وَجِيهًا فِي الدُّنْيَا وَالْآخِرَةِ وَمِنَ الْمُقَرَّبِينَ

[ AL I'MRAN - 45 ]
Na pale Malaika walipo sema: Ewe Maryamu! Hakika Mwenyezi Mungu anakubashiria (mwana) kwa neno litokalo kwake. Jina lake ni Masihi Isa mwana wa Maryamu, mwenye hishima katika dunia na Akhera, na miongoni mwa walio karibishwa (kwa Mwenyezi Mungu).

Sent from my vivo Y67 using JamiiForums mobile app

Sent from my vivo Y67 using JamiiForums mobile app
 
Nimeamini harjununu fununu! (Wazimu ni Taaluma)
ww Ongeza jihad ya Fani yako ya wazimu karama uliyo hifadhi! Ilaha kigezo chako ibn abd allah kamkubali ona qauli yake! Tena kamtaja Kwa Adabu MASIHI!
[emoji116][emoji116]
إِذْ قَالَتِ الْمَلَائِكَةُ يَا مَرْيَمُ إِنَّ اللَّهَ يُبَشِّرُكِ بِكَلِمَةٍ مِّنْهُ اسْمُهُ الْمَسِيحُ عِيسَى ابْنُ مَرْيَمَ وَجِيهًا فِي الدُّنْيَا وَالْآخِرَةِ وَمِنَ الْمُقَرَّبِينَ

[ AL I'MRAN - 45 ]
Na pale Malaika walipo sema: Ewe Maryamu! Hakika Mwenyezi Mungu anakubashiria (mwana) kwa neno litokalo kwake. Jina lake ni Masihi Isa mwana wa Maryamu, mwenye hishima katika dunia na Akhera, na miongoni mwa walio karibishwa (kwa Mwenyezi Mungu).

Sent from my vivo Y67 using JamiiForums mobile app

Sent from my vivo Y67 using JamiiForums mobile app

Nimeamini wazimu unao wewe unayemuamini mungu mwenye kutahiriwa fudu lake na viumbe vyake

Jibu swali

Wacha ku copy copy Quran na kuitumia ki kafiri , Jibu hili swali

Eti ni mtu gani alimtahiri huyo mtu mnayemfanya mungu , eti huyo mtu alilikamata fudu la mungu akalinyofoa govi la mungu kwa kisu?
 
Nimeamini wazimu unao wewe unayemuamini mungu mwenye kutahiriwa fudu lake na viumbe vyake

Jibu swali

Wacha ku copy copy Quran na kuitumia ki kafiri , Jibu hili swali

Eti ni mtu gani alimtahiri huyo mtu mnayemfanya mungu , eti huyo mtu alilikamata fudu la mungu akalinyofoa govi la mungu kwa kisu?
Kwa Taaluma ya wazimu na ukafiri umemzidi hata abuu jahiri! Unampinga hata muham mad aliyesema!
Wakristo ni wacha Mungu na Wasomi!
[emoji1370][emoji1370]
۞ لَتَجِدَنَّ أَشَدَّ النَّاسِ عَدَاوَةً لِّلَّذِينَ آمَنُوا الْيَهُودَ وَالَّذِينَ أَشْرَكُوا ۖ وَلَتَجِدَنَّ أَقْرَبَهُم مَّوَدَّةً لِّلَّذِينَ آمَنُوا الَّذِينَ قَالُوا إِنَّا نَصَارَىٰ ۚ ذَٰلِكَ بِأَنَّ مِنْهُمْ قِسِّيسِينَ وَرُهْبَانًا وَأَنَّهُمْ لَا يَسْتَكْبِرُونَ

[ AL - MAIDA - 82 ]
Hakika utawakuta walio shadidi kuliko watu wote katika uadui kwa walio amini ni Mayahudi na washirikina. Na utawakuta walio karibu mno kwa mapenzi ni wale wanao sema: Sisi ni Wakristo. Hayo ni kwa sababu wapo miongoni mwao wasomi na wacha Mungu , na kwa sababu wao hawafanyi kiburi.
Nimeamini harjununu fununu! (Wazimu ni Taaluma)
ww Ongeza jihad ya Fani yako ya wazimu karama uliyo hifadhi! Ilaha kigezo chako ibn abd allah kamkubali ona qauli yake! Tena kamtaja Kwa Adabu MASIHI!
[emoji116][emoji116]
إِذْ قَالَتِ الْمَلَائِكَةُ يَا مَرْيَمُ إِنَّ اللَّهَ يُبَشِّرُكِ بِكَلِمَةٍ مِّنْهُ اسْمُهُ الْمَسِيحُ عِيسَى ابْنُ مَرْيَمَ وَجِيهًا فِي الدُّنْيَا وَالْآخِرَةِ وَمِنَ الْمُقَرَّبِينَ

[ AL I'MRAN - 45 ]
Na pale Malaika walipo sema: Ewe Maryamu! Hakika Mwenyezi Mungu anakubashiria (mwana) kwa neno litokalo kwake. Jina lake ni Masihi Isa mwana wa Maryamu, mwenye hishima katika dunia na Akhera, na miongoni mwa walio karibishwa (kwa Mwenyezi Mungu).

Sent from my vivo Y67 using JamiiForums mobile app

Sent from my vivo Y67 using JamiiForums mobile app
 
Nimeamini wazimu unao wewe unayemuamini mungu mwenye kutahiriwa fudu lake na viumbe vyake

Jibu swali

Wacha ku copy copy Quran na kuitumia ki kafiri , Jibu hili swali

Eti ni mtu gani alimtahiri huyo mtu mnayemfanya mungu , eti huyo mtu alilikamata fudu la mungu akalinyofoa govi la mungu kwa kisu?

Kwani ulijuaje hakuwa nalo??

Muhamad mwenyewe wanasema Yesu hakuwa nayo,sijui alijuaje???

Wewe na mtume wako mtwamvie ilikuwaje mkaiona zakar ya Jesus!!mmekaa kishoga shoga sana tuna wasiwasi nanyinyi.
 
Back
Top Bottom