Tofauti kati ya Yesu na Nabii Issa
Pedophile Muhammad alipo Anza kunyongwa na jibril alikuwa Govinda au alikuwa katahiriwa?

Nataka majibu Aya
1. Katahiriwa
2. Govi

Yule aliyekamatwa vichakani Gesthemane akiwa na kijana aliyeweka chupi begani akakimbia uchi alitahiriwa na Nani ?
 
Quran imejipambanua iko wazi kabisa nimesha kujibu HAKUNA ANDIKO HILO unachotaka ni Nini? Hilo Ni suala la sunna sio FARDHI lakini sunna hii muislam ukiiacha inakucost sehemu moja Ni ngumu ibada yako kuswihi s
Weka nukuu kwa uliyoongoe kuhusiana na govi
 
Sasa wewe hayo unayotaka kuyaleta ambayo hayapo katka kitabu unahitimisha kwa hisia zako bila ushahidi nakushangaa kwasabu na Mimi nimeomba andiko ambalo linasema mtume Kabla ya utume alikua na GoVi liweke hapa.
Katahiri ilikuwa ni agano la Ibrahim na Mungu wake Jehovah

Muhammad alikuwa mpagani alasali kwenye mapango, na wapagani walikuwa hawatahiri

Muhammad kaanzisha dini yake ya kuiba character wa wayahudi na kipachika kwenye kitabu chake , kubadilibadili na ku add some spices

Ndio unamkuta surah ya tatu kumuiba Ibrahim anajifanya anafata Mila zake

Sasa kuanzia apo ndio ilitakiwa tuone andiko Muhammad alijitahiri ata kwa sime

Kinyume chake kakaa na govi lake na wewe unadai sala zake hazikubaliki

Tufunge mada muhammad alikuwa Govinda
 
Katahiri ilikuwa ni agano la Ibrahim na Mungu wake Jehovah

Muhammad alikuwa mpagani alasali kwenye mapango, na wapagani walikuwa hawatahiri

Muhammad kaanzisha dini yake ya kuiba character wa wayahudi na kipachika kwenye kitabu chake , kubadilibadili na ku add some spices

Ndio unamkuta surah ya tatu kumuiba Ibrahim anajifanya anafata Mila zake

Sasa kuanzia apo ndio ilitakiwa tuone andiko Muhammad alijitahiri ata kwa sime

Kinyume chake kakaa na govi lake na wewe unadai sala zake hazikubaliki

Tufunge mada muhammad alikuwa Govinda
Hayo ya mpagani umesema wewe Muhammadmmad SAW kaamrishwa kufuata Mila za Ibrahim hivyo Mimi nimeambiwa kwenye Quran 3:67hivyo mengine Ni yako Ibrahim Ni Muislam mwenzetu 3:95 kwahio Kama alikua na agano tunalifuata kwakua tumeambiwa Sasa wew Baki na upumbafu wako nyie mnamfuata Paulo baba wa ukristo hahahahah poleni

Sent from my CPH1803 using JamiiForums mobile app
 
Hayo ya mpagani umesema wewe Muhammadmmad SAW kaamrishwa kufuata Mila za Ibrahim hivyo Mimi nimeambiwa kwenye Quran 3:67hivyo mengine Ni yako Ibrahim Ni Muislam mwenzetu 3:95 kwahio Kama alikua na agano tunalifuata kwakua tumeambiwa
usi weweseke
Agano la Ibrahim kwenye Koran unalisoma wapi , embu tuwekee verse
 
Tuambie Nani alimtahiri Yesu?
Kamuulize muham mad!
[emoji116][emoji116]
إِذْ قَالَتِ الْمَلَائِكَةُ يَا مَرْيَمُ إِنَّ اللَّهَ يُبَشِّرُكِ بِكَلِمَةٍ مِّنْهُ اسْمُهُ الْمَسِيحُ عِيسَى ابْنُ مَرْيَمَ وَجِيهًا فِي الدُّنْيَا وَالْآخِرَةِ وَمِنَ الْمُقَرَّبِينَ

[ AL I'MRAN - 45 ]
Na pale Malaika walipo sema: Ewe Maryamu! Hakika Mwenyezi Mungu anakubashiria (mwana) kwa neno litokalo kwake. Jina lake ni Masihi Isa mwana wa Maryamu, mwenye hishima katika dunia na Akhera, na miongoni mwa walio karibishwa (kwa Mwenyezi Mungu).
 
Kamuulize muham mad!
[emoji116][emoji116]
إِذْ قَالَتِ الْمَلَائِكَةُ يَا مَرْيَمُ إِنَّ اللَّهَ يُبَشِّرُكِ بِكَلِمَةٍ مِّنْهُ اسْمُهُ الْمَسِيحُ عِيسَى ابْنُ مَرْيَمَ وَجِيهًا فِي الدُّنْيَا وَالْآخِرَةِ وَمِنَ الْمُقَرَّبِينَ

[ AL I'MRAN - 45 ]
Na pale Malaika walipo sema: Ewe Maryamu! Hakika Mwenyezi Mungu anakubashiria (mwana) kwa neno litokalo kwake. Jina lake ni Masihi Isa mwana wa Maryamu, mwenye hishima katika dunia na Akhera, na miongoni mwa walio karibishwa (kwa Mwenyezi Mungu).

Lete ushahidi huyo mnayemfanya mungu, Yesu, katahiriwa na nani ?
 
Waislamu wanadanganya watu, eti Yesu ndio lssa bin Mariam, lakini hawa ni watu wawili tofauti kabisa.

Yesu alizaliwa kwenye hori la ng'ombe na lssa bin Mariam yeye alizaliwa chini ya mtende.

Watu hawa wana tofauti nyingi sana, nawaomba ndugu waislam waache kumlinganisha Yesu na lssa.
Umenena vema,safi Sana,mada nzuri mno
 
Kamuulize muham mad!
[emoji116][emoji116]
إِذْ قَالَتِ الْمَلَائِكَةُ يَا مَرْيَمُ إِنَّ اللَّهَ يُبَشِّرُكِ بِكَلِمَةٍ مِّنْهُ اسْمُهُ الْمَسِيحُ عِيسَى ابْنُ مَرْيَمَ وَجِيهًا فِي الدُّنْيَا وَالْآخِرَةِ وَمِنَ الْمُقَرَّبِينَ

[ AL I'MRAN - 45 ]
Na pale Malaika walipo sema: Ewe Maryamu! Hakika Mwenyezi Mungu anakubashiria (mwana) kwa neno litokalo kwake. Jina lake ni Masihi Isa mwana wa Maryamu, mwenye hishima katika dunia na Akhera, na miongoni mwa walio karibishwa (kwa Mwenyezi Mungu).

Eti ni mtu gani alimtahiri huyo mtu mnayemfanya mungu , eti aliikamata chu yake akaichezea?
 
Usione hatujui! Hilo jibu ndio ibn abd allah anapewa utume na Allah??
Soma hizo ayat utoke ndani ya box!
[emoji116][emoji116]

قُلْ مَن كَانَ عَدُوًّا لِّجِبْرِيلَ فَإِنَّهُ نَزَّلَهُ عَلَىٰ قَلْبِكَ بِإِذْنِ اللَّهِ مُصَدِّقًا لِّمَا بَيْنَ يَدَيْهِ وَهُدًى وَبُشْرَىٰ لِلْمُؤْمِنِينَ

[ AL - BAQARA - 97 ]
Sema: Aliye kuwa ni adui wa Jibril, basi huyo ndiye aliye iteremsha Qur'ani moyoni mwako kwa idhini ya Mwenyezi Mungu, inayo thibitisha yaliyo kuwa kabla yake, na ni uwongofu na bishara njema kwa Waumini.


مَّا أَصَابَكَ مِنْ حَسَنَةٍ فَمِنَ اللَّهِ ۖ وَمَا أَصَابَكَ مِن سَيِّئَةٍ فَمِن نَّفْسِكَ ۚ وَأَرْسَلْنَاكَ لِلنَّاسِ رَسُولًا ۚ وَكَفَىٰ بِاللَّهِ شَهِيدًا

[ AN-NISAAI - 79 ]
Jema lilio kufikia limetokana na Mwenyezi Mungu. Na ovu lilio kusibu linatokana na nafsi yako. Nasi tumekutuma kwa watu uwe ni Mtume. Na Mwenyezi Mungu ni shahidi wa kutosha.
Hawa wanaosema nasi ni kina nani.
 
Wewe ndio umemsemea nataka aseme mwenyewe , ila hakuna shida yeyote Nabii Mohamadi kukata washirikina mapanga , maana walishakatwa watu mapanga kabla yeye Mohamadi hajazaliwa na Mungu wala hakukataza
Muhammad ni nabii ama mtume?
 
Eti ni mtu gani alimtahiri huyo mtu mnayemfanya mungu , eti aliikamata chu yake akaichezea?

ww Ongeza Fani ya wazimu ambayo ni karama yako uliyo hifabhi! Ilaha kigezo chako ibn abd allah kamkubali ona qauli yake! Tena kamtaja Kwa Adabu MASIHI!
[emoji116][emoji116]
إِذْ قَالَتِ الْمَلَائِكَةُ يَا مَرْيَمُ إِنَّ اللَّهَ يُبَشِّرُكِ بِكَلِمَةٍ مِّنْهُ اسْمُهُ الْمَسِيحُ عِيسَى ابْنُ مَرْيَمَ وَجِيهًا فِي الدُّنْيَا وَالْآخِرَةِ وَمِنَ الْمُقَرَّبِينَ

[ AL I'MRAN - 45 ]
Na pale Malaika walipo sema: Ewe Maryamu! Hakika Mwenyezi Mungu anakubashiria (mwana) kwa neno litokalo kwake. Jina lake ni Masihi Isa mwana wa Maryamu, mwenye hishima katika dunia na Akhera, na miongoni mwa walio karibishwa (kwa Mwenyezi Mungu).


Sent from my vivo Y67 using JamiiForums mobile app
 
ww Ongeza Fani ya wazimu karma yako uliyo hifabhi! Ilaha kigezo chako ibn abd allah kamkubali ona qauli yake! Tena kamtaja Kwa Adabu MASIHI!
[emoji116][emoji116]
إِذْ قَالَتِ الْمَلَائِكَةُ يَا مَرْيَمُ إِنَّ اللَّهَ يُبَشِّرُكِ بِكَلِمَةٍ مِّنْهُ اسْمُهُ الْمَسِيحُ عِيسَى ابْنُ مَرْيَمَ وَجِيهًا فِي الدُّنْيَا وَالْآخِرَةِ وَمِنَ الْمُقَرَّبِينَ

[ AL I'MRAN - 45 ]
Na pale Malaika walipo sema: Ewe Maryamu! Hakika Mwenyezi Mungu anakubashiria (mwana) kwa neno litokalo kwake. Jina lake ni Masihi Isa mwana wa Maryamu, mwenye hishima katika dunia na Akhera, na miongoni mwa walio karibishwa (kwa Mwenyezi Mungu).


Sent from my vivo Y67 using JamiiForums mobile app

Wacha ku copy copy Quran na kuitumia ki kafiri , Jibu hili swali

Eti ni mtu gani alimtahiri huyo mtu mnayemfanya mungu , eti huyo mtu aliikamata chu ya
mungu akalinyofoa govi la mungu kwa kisu?
 
Wacha ku copy copy Quran na kuitumia ki kafiri , Jibu hili swali

Eti ni mtu gani alimtahiri huyo mtu mnayemfanya mungu , eti huyo mtu aliikamata chu ya
mungu akalinyofoa govi la mungu kwa kisu?
ww Ongeza Fani ya wazimu karama yako uliyo hifadhi! Ilaha kigezo chako ibn abd allah kamkubali ona qauli yake! Tena kamtaja Kwa Adabu MASIHI!
[emoji116][emoji116]
إِذْ قَالَتِ الْمَلَائِكَةُ يَا مَرْيَمُ إِنَّ اللَّهَ يُبَشِّرُكِ بِكَلِمَةٍ مِّنْهُ اسْمُهُ الْمَسِيحُ عِيسَى ابْنُ مَرْيَمَ وَجِيهًا فِي الدُّنْيَا وَالْآخِرَةِ وَمِنَ الْمُقَرَّبِينَ

[ AL I'MRAN - 45 ]
Na pale Malaika walipo sema: Ewe Maryamu! Hakika Mwenyezi Mungu anakubashiria (mwana) kwa neno litokalo kwake. Jina lake ni Masihi Isa mwana wa Maryamu, mwenye hishima katika dunia na Akhera, na miongoni mwa walio karibishwa (kwa Mwenyezi Mungu).

Sent from my vivo Y67 using JamiiForums mobile app
 
ww Ongeza Fani ya wazimu karama yako uliyo hifadhi! Ilaha kigezo chako ibn abd allah kamkubali ona qauli yake! Tena kamtaja Kwa Adabu MASIHI!
[emoji116][emoji116]
إِذْ قَالَتِ الْمَلَائِكَةُ يَا مَرْيَمُ إِنَّ اللَّهَ يُبَشِّرُكِ بِكَلِمَةٍ مِّنْهُ اسْمُهُ الْمَسِيحُ عِيسَى ابْنُ مَرْيَمَ وَجِيهًا فِي الدُّنْيَا وَالْآخِرَةِ وَمِنَ الْمُقَرَّبِينَ

[ AL I'MRAN - 45 ]
Na pale Malaika walipo sema: Ewe Maryamu! Hakika Mwenyezi Mungu anakubashiria (mwana) kwa neno litokalo kwake. Jina lake ni Masihi Isa mwana wa Maryamu, mwenye hishima katika dunia na Akhera, na miongoni mwa walio karibishwa (kwa Mwenyezi Mungu).

Sent from my vivo Y67 using JamiiForums mobile app

Wewe unaongeza fani ya ukafiri wako ?? Wacha ku copy copy Quran na kuitumia ki kafiri , Jibu hili swali

Eti ni mtu gani alimtahiri huyo mtu mnayemfanya mungu , eti huyo mtu aliikamata chu ya
mungu akalinyofoa govi la mungu kwa kisu?
 
Wewe unaongeza fani ya ukafiri wako ?? Wacha ku copy copy Quran na kuitumia ki kafiri , Jibu hili swali

Eti ni mtu gani alimtahiri huyo mtu mnayemfanya mungu , eti huyo mtu aliikamata chu ya
mungu akalinyofoa govi la mungu kwa kisu?
Hatuumii lugha nzuri kwenye majadiliano.
Wengine wakitumia lugha kama yako kwa Muhammadi Waislamu wanamwagika humu kulaumu kwa ukali kabisa.
Ila wewe unapotumia lugha kama hizi Waislamu wako kimyaa

Waislamu mnamwona Gavana, ?
Mbona mmekaa kimya.

Kuna miungu mingi sana duniani, wengine mungu wao ni Ng'ombe na inakuwa kawaida tu.
Kama kuna watu wanasema Mungu wao ni Yesu nyinyi kinawauma nini?

Waacheni na Mungu wao.
Mbona nyinyi Mungu wenu ni Allah na hakuna anaye walaumu.

Nasema hivi
Gavana, anamtukana Yesu mwanzo mwisho na Waislamu mnafurahia tu, mpo kimyaaaaa.
Basi akitukanwa Muhammadi msije mbiombio humu.
Nasema tena muwe kimya.

Sijaona Gavana, akimtukana Isa, na hii ni moja ya tofauti kati ya Yesu na Isa.
Isa ni Mwislamu ndio maan Gavana, anamheshimu sana.
 
Hatuumii lugha nzuri kwenye majadiliano.
Wengine wakitumia lugha kama yako kwa Muhammadi Waislamu wanamwagika humu kulaumu kwa ukali kabisa.
Ila wewe unapotumia lugha kama hizi Waislamu wako kimyaa

Waislamu mnamwona Gavana, ?
Mbona mmekaa kimya.

Kuna miungu mingi sana duniani, wengine mungu wao ni Ng'ombe na inakuwa kawaida tu.
Kama kuna watu wanasema Mungu wao ni Yesu nyinyi kinawauma nini?

Waacheni na Mungu wao.
Mbona nyinyi Mungu wenu ni Allah na hakuna anaye walaumu.

Nasema hivi
Gavana, anamtukana Yesu mwanzo mwisho na Waislamu mnafurahia tu, mpo kimyaaaaa.
Basi akitukanwa Muhammadi msije mbiombio humu.
Nasema tena muwe kimya.

Sijaona Gavana, akimtukana Isa, na hii ndio tofauti ya Yesu na Isa.
Isa ni Mwislamu ndio maan Gavana, anamheshimu sana.

Nimetukana tusi lipi hapa ? Jibu swali

Wacha ku copy copy Quran na kuitumia ki kafiri , Jibu hili swali

Eti ni mtu gani alimtahiri huyo mtu mnayemfanya mungu , eti huyo mtu aliikamata chu ya
mungu akalinyofoa govi la mungu kwa kisu?
 
Nimetukana tusi lipi hapa ? Jibu swali

Wacha ku copy copy Quran na kuitumia ki kafiri , Jibu hili swali

Eti ni mtu gani alimtahiri huyo mtu mnayemfanya mungu , eti huyo mtu aliikamata chu ya
mungu akalinyofoa govi la mungu kwa kisu?
Endelea kutumia hizo lugha zako za kejeri.
Ila usije anza kulialia humu.
Pimbi wewe
 
Back
Top Bottom