Tofauti kati ya Yesu na Nabii Issa
Lete ushahidi huyo mnayemfanya mungu, Yesu, katahiriwa na nani ?
Kwa hiyo kutahiriwa unakubali maana Kuna andiko ila sasa unataka jina la Alie mtahiri , na mjinga gani kakwambia Yesu tuna muita mungu , kuwa na heshima andika Mungu

Ukiona jina mungu ujue ni Allah na majini wanaojiita hivyo

Rekebisha alafu uliza swali
 
Kwa hiyo kutahiriwa unakubali maana Kuna andiko ila sasa unataka jina la Alie mtahiri , na mjinga gani kakwambia Yesu tuna muita mungu , kuwa na heshima andika Mungu

Ukiona jina mungu ujue ni Allah na majini wanaojiita hivyo

Rekebisha alafu uliza swali

Lete ushahidi mungu wako yesu alitahiriwa na Nani?
 
Kuamini au kutoamin hiyo sio kazi yako, wewe unapoleta hapa hoja ni lazima useme umeitoa wapi hilo si ombi ni lazima maana wewe ndio ulie leta hoja humu, kwahiyo unataka ulete hoja humu watu wasome halafu tukuache tu bila kuuliza ushahidi!!! Mzee hapa kuna watu wazima
Sema unataka nikufundishe dhehebu la kiislamu na maandiko Yao , wewe huyajui na huyatambui ,
Ushahidi Hauna ,maana kwako umeshasema bukhari ni muongo
 
Urukaruka kama nyani , Muhammad alijua Abraham katahiriwa sababu alikuta andiko kwenye vitabu ,

Yeye hakutahiriwa ndio maana unaona hakuna andiko

Mr Govinda
Mpumbavu wewe kwakua hakuna andiko umeamua kumaliza kabisa hakutairiwa kisa andiko hamna hivi Allah angetaka kila kitu kiwemo kwenye Quran lingekua jitabu kubwa kiasi gani?

Sasa andike lini Yesu alinyoa kwapa kweli?

Sent from my CPH1803 using JamiiForums mobile app
 
Tumechoka mmeshindwa hoja mmebaki na ishu za ajabu tunataka ushahidi Yesu ni Issah au sio ushahidi tafadhali mnatuhamisha kwenye magovi ambayo sio lengo letu humu

Sent from my CPH1803 using JamiiForums mobile app
 
Mpumbavu wewe kwakua hakuna andiko umeamua kumaliza kabisa hakutairiwa kisa andiko hamna hivi Allah angetaka kila kitu kiwemo kwenye Quran lingekua jitabu kubwa kiasi gani?
Relax usipanic twende taratibu na Govinda Muhammad, Abraham katahiriwa ni agano

Muhammad katupa Hadith Abraham alijitahiri na shoka na amewaambia vi story vyake maana alikuta maandiko

Sasa tunataka andiko Muhammad akitahiriwa na kumbuka alikuwa mtu mzima na ni Govinda
 
Unachanganyikiwa sasa tuliza akili
Unadai Koran haijaandika issue za Abraham katahiriwa na unaniuliza nimezitoa wapi ,

Apo apo unasema unafuata Mila za Abraham, kwamba alitahiriwa kwenye Koran umezisoma wapi akitahiriwa maana Kwa mujibu wako muongozo wako ni Koran only

Issue za Yesu kutahiriwa ni verse ya ngapi kwenye Koran ?
Halafu nimeshakuambia hio Ni sunna tu nguzo za uislam ziko 5 kutahiriwa imo?.. Mambo hayo Mimi sitaki kuyasikia Sasa tutakua tunajadili vitu vingi vya kujaza Seva hamtaki kuelewa yaan mnaboa Sana nyie wagalatia.

Sent from my CPH1803 using JamiiForums mobile app
 
Tumechoka mmeshindwa hoja mmebaki na ishu za ajabu tunataka ushahidi Yesu ni Issah au sio ushahidi tafadhali mnatuhamisha kwenye magovi ambayo sio lengo letu humu
😂🤣😂 Mariam binti Imran sister of haruni kwenye biblia hayupo , tulisha maliza mda Sana
 
Halafu nimeshakuambia hio Ni sunna tu nguzo za uislam ziko 5 kutahiriwa imo?.. Mambo hayo Mimi sitaki kuyasikia Sasa tutakua tunajadili vitu vingi vya kujaza Seva hamtaki kuelewa yaan mnaboa Sana nyie wagalatia.
Case closed, muhammad alikuwa govi , husirudie tena na wewe ni govi pia
 
Relax usipanic twende taratibu na Govinda Muhammad, Abraham katahiriwa ni agano

Muhammad katupa Hadith Abraham alijitahiri na shoka na amewaambia vi story vyake maana alikuta maandiko

Sasa tunataka andiko Muhammad akitahiriwa na kumbuka alikuwa mtu mzima na ni Govinda
Siwezi kupaniki nawaona majuha kwasababu mmekomaa na kitu ambacho hakipo tupe ushahidi kama alikua nalo. Huna ushahidi kwasababu Ni off record tukio Hilo halipo popote wew mgalatia

Sent from my CPH1803 using JamiiForums mobile app
 
Halafu nimeshakuambia hio Ni sunna tu nguzo za uislam ziko 5 kutahiriwa imo?.. Mambo hayo Mimi sitaki kuyasikia Sasa tutakua tunajadili vitu vingi vya kujaza Seva hamtaki kuelewa yaan mnaboa Sana nyie wagalatia.
Muhammad alikuwa govi na anapiga machine wanawake tisa mtungo ana oga akimaliza wote tisa , fikiria alivyo kuwa ananuka

Nukuu sahih ya waislamu
Muhammad used to go round (have sexual relations with) all his wives in one night, and he had nine wives. Sahih al-Bukhari 5068

One day the Messenger of Allah had sexual intercourse with (all) his wives with a single bath. Sunan Abi Dawud 218
 
Siwezi kupaniki nawaona majuha kwasababu mmekomaa na kitu ambacho hakipo tupe ushahidi kama alikua nalo. Huna ushahidi kwasababu Ni off record tukio Hilo halipo popote wew mgalatia
Pedophile Muhammad alipo Anza kunyongwa na jibril alikuwa Govinda au alikuwa katahiriwa?

Nataka majibu Aya
1. Katahiriwa
2. Govi
 
Unaumwa wewe yaani tukusikilize wewe wa tandahimba huna source yeyote kuclaim hoja zako hahahaha pole
Nimekuomba andiko pedophile Muhammad akitahiriwa

Embu lilete tumalize hii hoja

Kama Abraham mpaka kujitahiri na shoka andiko lipo la Muhammad Kwanini hautuoneshi

Kumbuka kutahiriwa ni agano na sio urembo
 
Nimekuomba andiko pedophile Muhammad akitahiriwa

Embu lilete tumalize hii hoja

Kama Abraham mpaka kujitahiri na shoka andiko lipo la Muhammad Kwanini hautuoneshi

Kumbuka kutahiriwa ni agano na sio urembo
Quran imejipambanua iko wazi kabisa nimesha kujibu HAKUNA ANDIKO HILO unachotaka ni Nini? Hilo Ni suala la sunna sio FARDHI lakini sunna hii muislam ukiiacha inakucost sehemu moja Ni ngumu ibada yako kuswihi kwasababu GoVi linaacha mkojo Katia sehem ukikojoa hivyo unapoenda kuswali zile drop zikiangukia kwenye nguo hapo swala hakuna hivyo mtu anaweza kujikuta miaka yote anaswali bila thawabu lakini sio lazima hakuna dhambi kwa mwenye GoVi.

Sasa wewe hayo unayotaka kuyaleta ambayo hayapo katka kitabu unahitimisha kwa hisia zako bila ushahidi nakushangaa kwasabu na Mimi nimeomba andiko ambalo linasema mtume Kabla ya utume alikua na GoVi liweke hapa.

Sent from my CPH1803 using JamiiForums mobile app
 
Relax usipanic twende taratibu na Govinda Muhammad, Abraham katahiriwa ni agano

Muhammad katupa Hadith Abraham alijitahiri na shoka na amewaambia vi story vyake maana alikuta maandiko

Sasa tunataka andiko Muhammad akitahiriwa na kumbuka alikuwa mtu mzima na ni Govinda

Lete ushahidi huyo mnayemfanya mungu, Yesu, katahiriwa na nani ?
 
Nimekuomba andiko pedophile Muhammad akitahiriwa

Embu lilete tumalize hii hoja

Kama Abraham mpaka kujitahiri na shoka andiko lipo la Muhammad Kwanini hautuoneshi

Kumbuka kutahiriwa ni agano na sio urembo

Lete ushahidi huyo mnayemfanya mungu, Yesu, katahiriwa na nani ?
 
Back
Top Bottom