Ni kuepuka kupotezeana mudaKwani kuna mkristo ana ulizwa dhehebu humu ndani au unafikiri hatujui kuwa wakristo wana madhehebu zaidi ya moja?
Ndio maana ata wewe ulidai andiko sikukuwekea maana haukitambui kitabu Cha bukhari
Ni kuepuka kupotezeana mudaKwani kuna mkristo ana ulizwa dhehebu humu ndani au unafikiri hatujui kuwa wakristo wana madhehebu zaidi ya moja?
Wewe ndio huna cha kuzungumza jadili hoja wakristo kwa waislamu wote wana madhehebu, wakristo kwa waislamu kuna vitu vya imani zao lakini wengine hawa kubaliana navyo, mfano Biblia ina vitabu 73 ambayo wanatumia Waroma, lakini waprotestant wao ni vitabu 66, kuna gape la vitabu 7 hapo, tafsiri ukimwambia mprotestant habari ya Makabayo anaweza kuona unaleta vitabu vya wahindu kumbe ni biblia hiyo, wewe lete hoja utajibiwa kadri ya mtu anacho amini acha mboyoyo hapaNi kuepuka kupotezeana muda
Ndio maana ata wewe ulidai andiko sikukuwekea maana haukitambui kitabu Cha bukhari
Wewe vipi nimeshakuambia hio hoja Bukhari tengeneza Uzi ntakufurahisha huko hapa Ni Issah na Yesu ukitaka kumjua buhari tengeneza Uzi ntakupafunda tu.Muhammad kawakata watu mikono na miguu, nimekuuliza uongo wa bukhari upo wapi apo?
Muhammad aliamrishwa afate Mila za Ibrahim sasa Kama Ibrahim katahiriwa unategemea Muhammad afanye nn?Weka andiko muhammad katahiriwa , la sivyo muhammad alikuwa govinda
andiko la abraham hili apa
Muhammad said "The Prophet) Abraham circumcised himself after he had passed the age of eighty years and he circumcised himself with an adze." Sahih al-Bukhari 6298
Wewe siwezi kukuwekea andiko la bukhari, maana umeshapinga kitabu chakeWewe ndio huna cha kuzungumza jadili hoja wakristo kwa waislamu wote wana madhehebu, wakristo kwa waislamu kuna vitu vya imani zao lakini wengine hawa kubaliana navyo, mfano Biblia ina vitabu 73 ambayo wanatumia Waroma, lakini waprotestant wao ni vitabu 66, kuna gape la vitabu 7 hapo, tafsiri ukimwambia mprotestant habari ya Makabayo anaweza kuona unaleta vitabu vya wahindu kumbe ni biblia hiyo, wewe lete hoja utajibiwa kadri ya mtu anacho amini acha mboyoyo hapa
Ukileta hoja yeyote ni lazima ulete andiko awe bukhari au Shaban Robert ni lazima useme umetoa wapi, hili ni jukwaa la wasomi sio wapiga debeWewe siwezi kukuwekea andiko la bukhari, maana umeshapinga kitabu chake
Aliamrishwa akiwa mtu mzima na alikuwa govi, na apo kashapokea surah mbili za KoranMuhammad aliamrishwa afate Mila za Ibrahim sasa Kama Ibrahim katahiriwa unategemea Muhammad afanye nn?
Quran 3:95 fuata Mila za ibrahim
quran 3:67 Ibrahim hakua myahud Wala mkristo alikua muislam
Sent from my CPH1803 using JamiiForums mobile app
Wewe uliomba nukuu ,na nukuu ipo kwenye kitabu ambacho hukiamini , sasa why wasting timeUkileta hoja yeyote ni lazima ulete andiko awe bukhari au Shaban Robert ni lazima useme umetoa wapi, hili ni jukwaa la wasomi sio wapiga debe
Kuamini au kutoamin hiyo sio kazi yako, wewe unapoleta hapa hoja ni lazima useme umeitoa wapi hilo si ombi ni lazima maana wewe ndio ulie leta hoja humu, kwahiyo unataka ulete hoja humu watu wasome halafu tukuache tu bila kuuliza ushahidi!!! Mzee hapa kuna watu wazimaWewe uliomba nukuu ,na nukuu ipo kwenye kitabu ambacho hukiamini , sasa why wasting time
Nini Ibrahimu Mwenyezi Mungu Ameamrisha Usizini na watu wanapuuza na kukurubia zina!Muhammad aliamrishwa afate Mila za Ibrahim sasa Kama Ibrahim katahiriwa unategemea Muhammad afanye nn?
Quran 3:95 fuata Mila za ibrahim
quran 3:67 Ibrahim hakua myahud Wala mkristo alikua muislam
Sent from my CPH1803 using JamiiForums mobile app
Mimi nimekuwekea tu ujue Muhammad alikua na muongozo hakujifanyia Mambo kiholela alipata toka kwa watangulizi wake halafu ishu ya kutahiriwa au kutotahiriwa kwake haimo katka Quran nimeshakuambia huko juu usitegemee Aya halafu kitu ambacho Quran haijaandika wewe umetoa wapi? Narudia hakuna mtu wakuthibitisha Kama alifanyiwa sunna au la zaidi ya Quran au bi Aisha Kama angekuepo au mzee Abdullah mwenyew hivi wewe ukifa Nani atashuhudia ulikua nama vuzi miaka Mia ijayo?Aliamrishwa akiwa mtu mzima na alikuwa govi, na apo kashapokea surah mbili za Koran
Sasa weka andiko akiwa mtu mzima katahiriwa au kajitahiri ata kwa sime , maana ametuambia Abraham alijitahiri kwa shoka
Nataka andiko sio bla bla kama hakuna acha abakie Govinda
andiko la abraham hili apa
Muhammad said "The Prophet) Abraham circumcised himself after he had passed the age of eighty years and he circumcised himself with an adze." Sahih al-Bukhari 6298
Urukaruka kama nyani , Muhammad alijua Abraham katahiriwa sababu alikuta andiko kwenye vitabu ,Mimi nimekuwekea tu ujue Muhammad alikua na muongozo hakujifanyia Mambo kiholela alipata toka kwa watangulizi wake halafu ishu ya kutahiriwa au kutotahiriwa kwake haimo katka Quran nimeshakuambia huko juu usitegemee Aya halafu kitu ambacho Quran haijaandika wewe umetoa wapi? Narudia hakuna mtu wakuthibitisha Kama alifanyiwa sunna au la zaidi ya Quran au bi Aisha Kama angekuepo au mzee Abdullah mwenyew hivi wewe ukifa Nani atashuhudia ulikua nama vuzi miaka Mia ijayo?
Sis waislam tunafuata mafundisho hayo ya Ibrahim Kama Ibrahim alitahiriwa basi ni sunna muislam kutahiriwa maan Quran haijatuamrisha hivyo ila kwakua Ni Jambo zuri na Ibrahim alifanya basi nasisi tunafuata ata Yesu alifanya hivyo Ni jambo zuri
Ila wewe nithibitishie wapi Muhammad hakutairiwa
Sent from my CPH1803 using JamiiForums mobile app
Unachanganyikiwa sasa tuliza akilihalafu kitu ambacho Quran haijaandika wewe umetoa wapi?
Sis waislam tunafuata mafundisho hayo ya Ibrahim Kama Ibrahim alitahiriwa basi ni sunna muislam kutahiriwa maan Quran haijatuamrisha hivyo ila kwakua Ni Jambo zuri na Ibrahim alifanya basi nasisi tunafuata ata Yesu alifanya hivyo Ni jambo zuri
Si uweke stori toka kitabu cha babu isemayo muhammad alitahiriwa toka tumbo mwa mama yake....Muhammad aliamrishwa afate Mila za Ibrahim sasa Kama Ibrahim katahiriwa unategemea Muhammad afanye nn?
Quran 3:95 fuata Mila za ibrahim
quran 3:67 Ibrahim hakua myahud Wala mkristo alikua muislam
Sent from my CPH1803 using JamiiForums mobile app
Allah Kuna mda ukimsoma unaweza ukamacheka Sana 😂🤣🤣quran 3:67 Ibrahim hakua myahud Wala mkristo alikua muislam
Ushahidi ni kutokuwepo kwa andiko linalosema muhammad alitahiriwa
Andiko la Ibrahim kujitahiri na shoka lipo , Muhammad hakutahiriwa alikuwa govinda
Muhammad said "The Prophet) Abraham circumcised himself after he had passed the age of eighty years and he circumcised himself with an adze." Sahih al-Bukhari 6298
Yesu ulimtahiri wewe?Si uweke stori toka kitabu cha babu isemayo muhammad alitahiriwa toka tumbo mwa mama yake....
Tuambie Nani alimtahiri Yesu?Usione hatujui! Hilo jibu ndio ibn abd allah anapewa utume na Allah??
Soma hizo ayat utoke ndani ya box!
[emoji116][emoji116]
قُلْ مَن كَانَ عَدُوًّا لِّجِبْرِيلَ فَإِنَّهُ نَزَّلَهُ عَلَىٰ قَلْبِكَ بِإِذْنِ اللَّهِ مُصَدِّقًا لِّمَا بَيْنَ يَدَيْهِ وَهُدًى وَبُشْرَىٰ لِلْمُؤْمِنِينَ
[ AL - BAQARA - 97 ]
Sema: Aliye kuwa ni adui wa Jibril, basi huyo ndiye aliye iteremsha Qur'ani moyoni mwako kwa idhini ya Mwenyezi Mungu, inayo thibitisha yaliyo kuwa kabla yake, na ni uwongofu na bishara njema kwa Waumini.
مَّا أَصَابَكَ مِنْ حَسَنَةٍ فَمِنَ اللَّهِ ۖ وَمَا أَصَابَكَ مِن سَيِّئَةٍ فَمِن نَّفْسِكَ ۚ وَأَرْسَلْنَاكَ لِلنَّاسِ رَسُولًا ۚ وَكَفَىٰ بِاللَّهِ شَهِيدًا
[ AN-NISAAI - 79 ]
Jema lilio kufikia limetokana na Mwenyezi Mungu. Na ovu lilio kusibu linatokana na nafsi yako. Nasi tumekutuma kwa watu uwe ni Mtume. Na Mwenyezi Mungu ni shahidi wa kutosha.
Urukaruka kama nyani , Muhammad alijua Abraham katahiriwa sababu alikuta andiko kwenye vitabu ,
Yeye hakutahiriwa ndio maana unaona hakuna andiko
Mr Govinda
Kwa madai ya wailsamu alitahiriwa na AllahLete andiko Nani alimtahiri Yesu