Tofauti kati ya Yesu na Nabii Issa
Wakristo nadhani ujumbe wangu umewafikia.
Uislamu ni Dini ya Ibirisi Shetani Mkuu wao.
Ndio maana ili ionekane ni Dini ya Mungu Mwenyezi, ikakopi wahusika wa kwenye Biblia huku iki itukana Biblia, matusi mazito sana.

Yaani, Uislamu unajihalarisha kwenye Biblia ili usiwe feki.
Na yakisha waingia Majini yao utaona yanaitukana Biblia.
Qurani ni Satani Verse.
Ndio maana Salman Rushidie hajajibiwa hadi hii leo.

Ibirisi amewaamrishe wamkamate na kumchinja tu basi.
Eti katoa siri za Uislamu.
Uislamu hauna nia njema na Binadamu.
Uislamu ni Satanic Cult. Kama kuna mtu anabusha tufanye mdahalo hapa Papa Jamii Furum.

Ajitokeze Mwislamu nimthibitishie kuwa.
Dini ya Kiislamu ni Dini ya Ibirisi.


Ukristo ni dini ya utakatifu kwani haya mapicha yako ndani ya kanisa vatican


1684952501954.png
 
Wewe Mkristo jiulize Swali moja tu.

Hao watoto Masharifu wanaishiaga wapi ?
Wakizaliwa wanaijua Qurani yote na kwa lugha zote za Duniani.

Mtoto mchanga Sharifu anaongea lugha zote za hii dunia, bila kufundishwa.
Na anaijua Qurani mwanzo mwisho kwa lugha zote za dunia hii.
Jiulize kafundishwa na nani, na mbona mwisho anaisha kuwa mganga wa kienyeji na mpiga Ramli Mkuu wa Wachawi.

Jiulize, ni kwanini hao Masharifu hawa endelei kitaaluma pamoja na akili zao kubwa sana.

Masharifu wote wanaishia kuwa Waganga wa Kienyeji, na wachawi wa kuroga watu tu basi.

Lengo la Majini ni kuwapoteza muishie kuwa Waganga Wachawi.

Namwomba Shehe Sharifu Majini kama yupo humu niongee naye.

Ni kwanini kwa akili zote zile ameishia kuwa Mchawi ?
Hivi kuueneza Uislamu kunatakiwa uishie kuwa Mchawi, Mrozi, na Mpiga Ramli ?

Kazi ambazo Mtoto Mtakatifu wenu Shehe Sharifu Majini anazifanya.

Wapi Allah, wapi Muhammadi ,?

Shehe Sharifu Majini Please naomba unijibu tuongee.

Gavana, ni mtu mdogo sana, hawezi kujibu maswali,
Anaongea mambo ya hovyo 24/7

Jini Sharifu twende kazi. Natamani sana nikuhoji.
 
Wewe Mkristo jiulize Swali moja tu.

Hao watoto Masharifu wanaishiaga wapi ?
Wakizaliwa wanaijua Qurani yote na kwa lugha zote za Duniani.

Mtoto mchanga Sharifu anaongea lugha zote za hii dunia, bila kufundishwa.

Jiulize, ni kwanini hao Masharifu hawa endelei kitaaluma pamoja na akili zao kubwa sana.

Masharifu wote wanaishia kuwa Waganga wa Kienyeji, na wachawi wa kuroga watu tu basi.

Lengo la Majini ni kuwapoteza niishie kuwa Waganaga Wachawi.

Namwomba Shehe Sharifu Majini kama yupo humu niongee naye.

Ni kwanini kwa akili zote zile ameishia kuwa Mchawi ?
Hivi kuueneza Uislamu kunatakiwa uishie kuw Mchawi.

Shehe Sharifu Majini Please naomba unijibu tuongee.

Gavana, ni mtu mdogo sana, hawezi kujibu maswali,
Anaongea mambo ya hovyo 24/7

Jini Sharifu twende kazi. Natamani sana nikuhoji.


Eti huyu JIni alitaka kumfanya kitu gani Yesu na hana nguo yuko uchi nyuma ya Yesu ???


1684953012736.png
 
Eti huyu JIni alitaka kumfanya kitu gani Yesu na hana nguo yuko uchi nyuma ya Yesu ???


View attachment 2633714
Sasa hao Majini si ni Waislamu safi kabisa.
Hebu liangalie hili.

Kwanini Mashehe wanaishia kuwa Waganga Wachawi ?

Hivi Mtoto Sharifu, kwa ujuzi wote wa Qurani na kuishia kuwa Mchawi.

Hivi hamjiulizi hili jambo ?

Kwanini Masharifu wote wanaishia kuwa Wachawi ?
 
Sharifu ni Ukoo maalum wa Kijini, kazi yao ni kuueneza Uislamu tu basi.

Hivi msha wafuatilila Waalimu wenu akina Sharifu Majini ?
Kuna walichowapatia chochote cha maana cha kuonyesha kwa watu. ?

Zaidi ya kuishia kuwa wapiga Ramli kwa msaada wa Majini ?
 
Gavana, kama kuna sharifu yeyote yule.
Ambaye hajaishia kuwa mganga mchawi na mpiga Ramli mkuu.

Nitajie Jina lake, mimi leo hii nitakuwa Mwislamu.
Na nitaiimba Shhada hapa hapa Jamii Forum

Namtaka Shahe Sharifu mmoja tu. Asiye ishia kuwa Mchawi, nisilimu hapa hapa Jamii Forum.
Masharifu ni Majini hatari sana.
 
Sasa hao Majini si ni Waislamu safi kabisa.
Hebu liangalie hili.

Kwanini Mashehe wanaishia kuwa Waganga Wachawi ?

Hivi Mtoto Sharifu, kwa ujuzi wote wa Qurani na kuishia kuwa Mchawi.

Hivi hamjiulizi hili jambo ?

Kwanini Masharifu wote wanaishia kuwa Wachawi ?

Hivi mashehe muliwapa nyinyi vyeo kanisani kwenu??

Inakuwaje Kanisa kuu la Vatican likawa na masanamu ya majini ?
 
Hivi mashehe muliwapa nyinyi vyeo kanisani kwenu??

Inakuwaje Kanisa kuu la Vatican likawa na masanamu ya majini ?
Wewe kwakuwa unawajua Majini basi nenda Vatican kawaulize.
Sikubishii hata kidogo kwakuwa unawafahamu vizuri sana Majini, ni kaka zako wa damu.

Nenda Vatican kamwulize Papa ni kwanini
"Kanisa kuu la Vaticani lina masanamu za Majini Waislamu" ?

Sanamu ambazo zinatakiwa ziwe Misikitini tu.
Zile Sanamu za Jiwe Jeusi, Nyota na Mwezi.

Hata mimi nimeshangaa sana, iweje Sanamu za Majini ziwekwe kanisa kuu la Vaticani ?
 
Eti huyu JIni alitaka kumfanya kitu gani Yesu na hana nguo yuko uchi nyuma ya Yesu ???


View attachment 2633714
Hivi kwanini hujamtaja Isa hapa kama Isa ni Yesu ?
Mkiwa na kaka zenu wa Kijini na kuamua kutukana mnamtukana Yesu, Majini yakiondoka mnamsifu Isa.

Sijaona Mwislamu akimtukana Isa hata siku moja. Ila kila siku Misikitini mnamtukama Yesu kama ulivyofanya hapo Juu.
Mkiulizwa na mnashupaa Yesu ndio Isa.
Mbona huwa hamumtukani Isa ?

Ndio maana tunawaambia Isa ni Mwislamu mwezenu.

Yesu sio Mwislamu ndio maana mnamdhihaki kila siku na vijini vyenu.

Iko siku mtajutia matusi yenu kwa Yesu.
 
Kwa yeye Allah , sasa asijipendekeze kwa kwa Mungu wa kwenye biblia ni kwamba yeye Allah hatumbuliki kabisa

Yeye amejidhalilisha mwenyewe kusema hana mtoto maana hana mke

Mara ajidhalilishe kutaka kupiga pipe Malaika au houris

Kumbuka houris na wewe ukifika janah utapewa uwapige pipe , that's means kama Allah anaweza kupiga pipe houris na wewe utaweza kupiga pipe houris maana yake mpo sawa na vifanyio mnavyo sawa, case closed
Wewe kiswahili kwako ni kigumu sana , nimekwambia watu walikuwa wana muuliza mtume mambo tofauti likiwemo hilo jambo la Allah kujifanyia mtoto, NDIO likaja jibu Mungu hana mtoto hana viumbe wake, utaratibu wa Mimba ni mambo ya kibinadamu , hakuna cha mtoto wa pekee wala nini, wote ni viumbe wa Mungu full stop
 
NIMESHA KUJIBU KWAMBA KAMA AKITAKA KUWA HIVYO ANAWEZA!
ILA HAJATUFUNULIA!
[emoji116][emoji116]
Deuteronomy 29:29
[29] Mambo ya siri ni ya BWANA, Mungu wetu; lakini mambo yaliyofunuliwa ni yetu sisi na watoto wetu milele, ili tuyafanye maneno yote ya sheria hii.

Mungu wangu ATAKALO HUWA!
[emoji116][emoji116]
ما يريده هو
ma yuriduh hu
Atakalo huwa

Namimi Nimekubaliana na ww kwamba mungu wako hana uwézo na mimi nimekazia qauli yako kwa kuweka Ushahidi huu kuwa mungu wako hana Uwezo hadi ameomba dua mbaya kwa Mwenyezi Mungu Awaangamize Wakristo na Wayahudi akapotezewa bado wanadunda!
[emoji116][emoji116]
وَقَالَتِ الْيَهُودُ عُزَيْرٌ ابْنُ اللَّهِ وَقَالَتِ النَّصَارَى الْمَسِيحُ ابْنُ اللَّهِ ۖ ذَٰلِكَ قَوْلُهُم بِأَفْوَاهِهِمْ ۖ يُضَاهِئُونَ قَوْلَ الَّذِينَ كَفَرُوا مِن قَبْلُ ۚ قَاتَلَهُمُ اللَّهُ ۚ أَنَّىٰ يُؤْفَكُونَ

[ AT-TAWBA - 30 ]
Na Mayahudi wanasema: Uzeir ni mwana wa Mungu. Na Wakristo wanasema: Masihi ni mwana wa Mungu. Hiyo ndiyo kauli yao kwa vinywa vyao. Wanayaiga maneno ya walio kufuru kabla yao. Mwenyezi Mungu awaangamize! Wanageuzwa namna gani hawa!
[emoji56][emoji15][emoji12]

Anaapia kwa aliye Umba dhakar na kile cha kike![emoji56][emoji2299][emoji2957]
[emoji116][emoji116]

وَاللَّيْلِ إِذَا يَغْشَىٰ

(AL - LAYL - 1)
Naapa kwa usiku unapo funika!

[ وَالنَّهَارِ إِذَا تَجَلَّىٰ

(AL - LAYL - 2)
Na mchana unapo dhihiri!

وَمَا خَلَقَ الذَّكَرَ وَالْأُنثَىٰ

(AL - LAYL - 3)
Na kwa Aliye umba dume na jike!

Sent from my vivo Y67 using JamiiForums mobile app


Sent from my vivo Y67 using JamiiForums mobile app
Ebu tulia mbona unajibu kama unakimbia Mungu wako anaweza kuwa binti mrembo kisha nikamtia Mimba , yaan kiufupi Mungu wako anaweza kuliwa papuchi Kama mashangazi wengine? jibu hapa acha maelezo kwanza
 
Hivi kwanini hujamtaja Isa hapa kama Isa ni Yesu ?
Mkiwa na kaka zenu wa Kijini na kuamua kutukana mnamtukana Yesu, Majini yakiondoka mnamsifu Isa.

Sijaona Mwislamu akimtukana Isa hata siku moja. Ila kila siku Misikitini mnamtukama Yesu kama ulivyofanya hapo Juu.
Mkiulizwa na mnashupaa Yesu ndio Isa.
Mbona huwa hamumtukani Isa ?

Ndio maana tunawaambia Isa ni Mwislamu mwezenu.

Yesu sio Mwislamu ndio maana mnamdhihaki kila siku na vijini vyenu.

Iko siku mtajutia matusi yenu kwa Yesu.
Eheee sisi hatu mdhihaki Yesu bali tuna wadhihaki waandishi, maana wao ndio wameandika mambo ya kudhihakiwa , Yesu mwenyewe wala hajui mambo yenu hayo mengine
 
Eheee sisi hatu mdhihaki Yesu bali tuna wadhihaki waandishi, maana wao ndio wameandika mambo ya kudhihakiwa , Yesu mwenyewe wala hajui mambo yenu hayo mengine
Hapo nilipo nukuu Gavana, kamdhihaki Yesu.
Mbona sijawahi kumsikia Mwislamu akimdhihaki Isa ?

Halafu mnajifanya Isa ndio Yesu.
Mkitaka kutukana mnamtukana Yesu mkitaka kusifu mnamsifu Isa.

Halafu ngoja nikuambie kitu.
Yesu ni Mwana wa Mungu na sio Mtoto wa Mungu.

Muhammadi alishindwa kufahamu hizo tofauti.
Aliposikia neno Mwana akadhani ni Mtoto.
Ndio akashangaa na kuuliza vipi Mungu awe na Mtoto hali hana mke ?

Pia hapo alibugi vilevile, Mungu akitaka kupata mtoto sio lazima awe na mke kama Mwanadamu.
Kwani Binadamu wa kwanza Adamu na Hawa ni ni watoto wa nani ?

Muhamadi alikuwa 0 kwenye neno la Mungu. Ni 0 kabisa. Yaani Zero

Hakuna mahali kwanye Biblia
Yesu kaitwa Mtoto wa Mungu.

Muhammadi Biblia ilimchanganya sana badala ya kuuliza alijifanya mjuaji.
 
Hapo nilipo nukuu Gavana, kamdhihaki Yesu.
Mbona sijawahi kumsikia Mwislamu akimdhihaki Isa ?

Halafu mnajifanya Isa ndio Yesu.
Mkitaka kutukana mnamtukana Yesu mkitaka kusifu mnamsifu Isa.

Halafu ngoja nikuambie kitu.
Yesu ni Mwana wa Mungu na sio Mtoto wa Mungu.

Muhammadi alishindwa kufahamu hizo tofauti.
Aliposikia neno Mwana akadhani ni Mtoto.
Ndio akashangaa na kuuliza vipi Mungu awe na Mtoto hali hana mke ?

Pia hapo alibugi vilevile, Mungu akitaka kupata mtoto sio lazima awe na mke kama Mwanadamu.
Kwani Binadamu wa kwanza Adamu na Hawa ni ni watoto wa nani ?

Muhamadi alikuwa 0 kwenye neno la Mungu. Ni 0 kabisa. Yaani Zero

Hakuna mahali kwanye Biblia
Yesu kaitwa Mtoto wa Mungu.

Muhammadi Biblia ilimchanganya sana badala ya kuuliza alijifanya mjuaji.
@Che mittoga jamaa Huwa unaandika upumbavu sana.sijui kwann nadhani utakuwa umeumbwa hivyo na upumbavu wako
 
Nafasi ya Majini katika Uislamu.

Jambo moja kubwa la Kishirikina ambalo Muhammadi alilifanya ni kuyaingiza Majini yote katika Uislamu.

Leo hii Majini yamesilimu na Mtume wao ni Muhammadi.

Watu wamejiuliza sana
Vipi Majini yajitape kuwa Mtume wao ni Binadamu Muhammadi ?

Hivi ni kwanini hayana Mtume wao wa Kijini ?

Kama Mtume wao ni Binadamu vipi imamu wao, shehe wao, mpiga azana wao, msikiti wao, nao watakuwa ni hawa hawa Binadamu?

Muhamadi ilifikia mahali anawaambia Waislamu kuwa Majini ni ndugu zao wa kupika na kupakua.

Jami` at-Tirmidhi 18
Abdullah bin Mas'ud narrated that :

Allah's Messenger said: "Do not perform Istinja, with dung, nor with bones. For indeed it is provisions for your brothers among the Jinn."

Na akayapa sura nzima katika Qurani yake. Sura ya Majini.

Muhammadi ni Mtume wa kwanza toka dunia iumbwe aliyejisifu kuyashirikisha Majini kwenye Dini ya watu akisema yameumbwa ili yamwabudu Mungu wake Allah.

Qurani ikaitika vizuri tu kwamba yako Majini maislamu.

Surah Al-Djini: Ayah 14

وَأَنَّا مِنَّا ٱلۡمُسۡلِمُونَ وَمِنَّا ٱلۡقَٰسِطُونَۖ فَمَنۡ أَسۡلَمَ فَأُوْلَٰٓئِكَ تَحَرَّوۡاْ رَشَدٗا
Na hakika wamo katika sisi Waislamu, na wamo kati yetu wanao acha haki. Basi walio silimu, hao ndio walio tafuta uwongofu.

Ukiwambia Waislamu, kuwa Uislamu ni Dini ya Majini hawataki kukubali kabisa, vipi hiyo Aya, mtaiondoa leo ?

Cha kushangaza hao hao Majini Waislamu wanasema wakitaka kuichungulia Mbingu Allah anawapiga na vimondo,
Ukiuliza kwanini Allah anawapiga na vimondo Majini Waislamu hakuna jibu

Surah Al-Djini: Ayah 9

وَأَنَّا كُنَّا نَقۡعُدُ مِنۡهَا مَقَٰعِدَ لِلسَّمۡعِۖ فَمَن يَسۡتَمِعِ ٱلۡأٓنَ يَجِدۡ لَهُۥ شِهَابٗا رَّصَدٗا
Na hakika tulikuwa tukikaa humo katika baadhi ya makao ili kusikiliza; lakini sasa anaye taka kusikiliza atakuta kimondo kinamvizia!

Allah hataki Majini waislamu wamsikilize. Ukiuliza ni kwanini hakuna jibu.

Mwisho Allah anasema kinacho jiri kati yake na Majini.

Surah Al-An'am: Ayah 128

وَيَوۡمَ يَحۡشُرُهُمۡ جَمِيعٗا يَٰمَعۡشَرَ ٱلۡجِنِّ قَدِ ٱسۡتَكۡثَرۡتُم مِّنَ ٱلۡإِنسِۖ وَقَالَ أَوۡلِيَآؤُهُم مِّنَ ٱلۡإِنسِ رَبَّنَا ٱسۡتَمۡتَعَ بَعۡضُنَا بِبَعۡضٖ وَبَلَغۡنَآ أَجَلَنَا ٱلَّذِيٓ أَجَّلۡتَ لَنَاۚ قَالَ ٱلنَّارُ مَثۡوَىٰكُمۡ خَٰلِدِينَ فِيهَآ إِلَّا مَا شَآءَ ٱللَّهُۗ إِنَّ رَبَّكَ حَكِيمٌ عَلِيمٞ
Na ile Siku atapo wakusanya wote awaambie: Enyi makundi ya majini! Hakika nyinyi mmechukua wafuasi wengi katika wanaadamu. Na marafiki zao katika wanaadamu waseme: Mola Mlezi wetu! Tulinufaishana sisi na wao. Na tumefikia ukomo wetu ulio tuwekea. Basi Mwenyezi Mungu atasema: Moto ndio makaazi yenu, mtadumu humo, ila apendavyo Mwenyezi Mungu. Hakika Mola wako Mlezi ni Mwenye hikima, na Mwenye kujua.

Hapa Allah anayahukumu Majini bila kuweka wazi kosa lao.
Kama Waislamu Watu na Majini ni ndugu, kwanini wasipendane na kushirikiana na kupata wafuasi ?

Kwanini Leo ghafla tu Allah anayapiga Majini maislamu na vimondo, na kusema makazi yao ni moto wakati ni Maislamu safi tu.
Yalimkosea wapi ihali aliyaumba ili yamwabudu yeye ?

Leo Waislamu wanajisifu kuabudu Dini ya Majini hadi wanajiita majina ya Majini.

Sharifu Majini
Maimuna. nk.

Watu waka kaa kikao na kujiuliza.
Hivi Majini ndio yaliyosilimu na kuwa Maislamu ?
Au Muhammadi ndio alisilimishwa na kuingizwa katika Dini ya Majini ?

Aya ikashuka.
Surah An-Nisaa-u : Ayah 79

مَّآ أَصَابَكَ مِنۡ حَسَنَةٖ فَمِنَ ٱللَّهِۖ وَمَآ أَصَابَكَ مِن سَيِّئَةٖ فَمِن نَّفۡسِكَۚ وَأَرۡسَلۡنَٰكَ لِلنَّاسِ رَسُولٗاۚ وَكَفَىٰ بِٱللَّهِ شَهِيدٗا
Jema lilio kufikia limetokana na Mwenyezi Mungu. Na ovu lilio kusibu linatokana na nafsi yako. [emoji117]Nasi tumekutuma kwa watu uwe ni Mtume. Na Mwenyezi[emoji117]Mungu ni shahidi wa kutosha.


Watu wakajiuliza hawa akina "Nasi" ni nani hasa ambao walimtuma Muhammadi kuwa Mtume wao ?

Aya ikashuka.

Surah Al-Djini: Ayah 12

وَأَنَّا ظَنَنَّآ أَن لَّن نُّعۡجِزَ ٱللَّهَ فِي ٱلۡأَرۡضِ وَلَن نُّعۡجِزَهُۥ هَرَبٗا
[emoji117]"Nasi" tulijua kuwa hatutomshinda Mwenyezi Mungu duniani, wala hatuwezi kumponyoka kwa kukimbia.
{Kumbe alitumwa na Majini kuwa Mtume wao, wanao jiita "Nasi"}

Bila kujificha Muhamadi akakiri kilichomtokea Kule pangoni, aliona nini kule.

Surah Al-Djini: Ayah 1

قُلۡ أُوحِيَ إِلَيَّ أَنَّهُ ٱسۡتَمَعَ نَفَرٞ مِّنَ ٱلۡجِنِّ فَقَالُوٓاْ إِنَّا سَمِعۡنَا قُرۡءَانًا عَجَبٗا
Sema: Imefunuliwa kwangu ya kuwa kundi moja la majini lilisikiliza, na likasema: Hakika sisi tumeisikia Qur’ani ya ajabu!

{ ukisoma hapa kwa kutulia na kwa umakini, utapata jibu ni kwanini tunalazimishwa kuamini kuwa Yesu kwa Kiswahili awe ndio Isa kwenye Qurani ya Kiswahili }
Umetisha aisee
 
Ebu tulia mbona unajibu kama unakimbia Mungu wako anaweza kuwa binti mrembo kisha nikamtia Mimba , yaan kiufupi Mungu wako anaweza kuliwa papuchi Kama mashangazi wengine? jibu hapa acha maelezo kwanza
Kama una jibu lako mfukoni tuwekee!

MIMI NIMESHA KUJIBU KWAMBA KAMA AKITAKA KUWA HIVYO HASHINDWI!
ILA HAJATUFUNULIA!; YALE ALIYO TUFUNULIA TUNAFUNDISHA WATOTO WETU NA JAMII KWA JUHUDI![emoji123][emoji106]
[emoji116][emoji116]
Deuteronomy 29:29
[29] Mambo ya siri ni ya BWANA, Mungu wetu; lakini mambo yaliyofunuliwa ni yetu sisi na watoto wetu milele, ili tuyafanye maneno yote ya sheria hii.

Mungu wangu ATAKALO HUWA!
[emoji116][emoji116]
ما يريده هو
ma yuriduh hu
Atakalo huwa

Namimi Nimekubaliana na ww kwamba mungu wako hana uwézo na mimi nimekazia qauli yako kwa kuweka Ushahidi huu kuwa mungu wako hana Uwezo hadi ameomba dua mbaya kwa Mwenyezi Mungu Awaangamize Wakristo na Wayahudi akapotezewa bado wanadunda!
[emoji116][emoji116]
وَقَالَتِ الْيَهُودُ عُزَيْرٌ ابْنُ اللَّهِ وَقَالَتِ النَّصَارَى الْمَسِيحُ ابْنُ اللَّهِ ۖ ذَٰلِكَ قَوْلُهُم بِأَفْوَاهِهِمْ ۖ يُضَاهِئُونَ قَوْلَ الَّذِينَ كَفَرُوا مِن قَبْلُ ۚ قَاتَلَهُمُ اللَّهُ ۚ أَنَّىٰ يُؤْفَكُونَ

[ AT-TAWBA - 30 ]
Na Mayahudi wanasema: Uzeir ni mwana wa Mungu. Na Wakristo wanasema: Masihi ni mwana wa Mungu. Hiyo ndiyo kauli yao kwa vinywa vyao. Wanayaiga maneno ya walio kufuru kabla yao. Mwenyezi Mungu awaangamize! Wanageuzwa namna gani hawa!
[emoji56][emoji15][emoji12]

Anaapia kwa aliye Umba dhakar na kile cha kike![emoji56][emoji2299][emoji2957]
[emoji116][emoji116]

وَاللَّيْلِ إِذَا يَغْشَىٰ

(AL - LAYL - 1)
Naapa kwa usiku unapo funika!

[ وَالنَّهَارِ إِذَا تَجَلَّىٰ

(AL - LAYL - 2)
Na mchana unapo dhihiri!

وَمَا خَلَقَ الذَّكَرَ وَالْأُنثَىٰ

(AL - LAYL - 3)
Na kwa Aliye umba dume na jike!

Sent from my vivo Y67 using JamiiForums mobile app

Sent from my vivo Y67 using JamiiForums mobile app
 
Usipotoshe watu na tafsiri zako zenye makosa . Wacha kutuletea akili za govi la kikafiri


Mwenyezi Mungu Mtukufu kamwe hata siku moja hakufanya Qasam (قسم) juu ya kiumbe chake chochote:

Katika Quran Tukufu, Mwenyezi Mungu Mtukufu hakuwahi kufanya Qasam (قسم) juu ya viumbe vyake vyovyote.


The closest He, the Almighty, got to was giving very important emphasis on something and then Say that if He, the Almighty, does not need to swear by it in order to prove how big it is. The following Noble Verses demonstrate this:


Noble Verse(s) 56:75-56:76​
Palmer:
[056:075] So I will not swear by the positions of the stars;
[056:076] and, verily, it is a grand oath if ye did but know -
Arabic (from right to left):
‏56:75فلا اقسم بمواقع النجوم
‏56:76 وانه لقسم لو تعلمون عظيم​


Noble Verse(s) 69:38​
Palmer:
[069:038] I need not swear by what ye see
Arabic (from right to left):
‏69:38فلا اقسم بما تبصرون​


Noble Verse(s) 70:40​
Palmer:
[070:040] And I need not swear by the Lord of the easts and the wests; verily, we are able
Arabic (from right to left):
‏70:40فلا اقسم برب المشارق والمغارب انا لقادرون​


Noble Verse(s) 75:1-75:2​

Palmer:
[075:001] I need not swear by the resurrection day!
[075:002] Nor need I swear by the self-accusing soul!
Arabic (from right to left):
‏75:1لااقسم بيوم القيامة
‏75:2 ولااقسم بالنفس اللوامة​


Noble Verse(s) 81:15​
Palmer:
[081:015] I need not swear by the stars that slink back,
Arabic (from right to left):
‏81:15فلا اقسم بالخنس​


Noble Verse(s) 84:16​
Palmer:
[084:016] I need not swear by the evening glow,
Arabic (from right to left):
‏84:16فلا اقسم بالشفق​


Noble Verse(s) 90:1​
Palmer:
[090:001] I need not swear by the Lord of this land,
Arabic (from right to left):
‏90:1لااقسم بهذا البلد​
Mungu wa kweli huapa kwa nafsi yake na jina lake
 
Back
Top Bottom