Tofauti kati ya Yesu na Nabii Issa
Allah anauwezo wa kubebesha mimba , na kaweka wazi akitaka mke apiga machine malaika ua houris , kumbuka houris ata wewe utaenda kuwapiga pipe ukifika janah
  • Anajihoji mwenyewe atakuwaje awe na mwana na hana mke? yani uwezo wake hawezi kuwa na mwana bila mke, yani angepata mke angekuwa na mwana kwa logic yake!
    • Koran 6:101. .... Itakuwaje awe na mwana naye hakuwa na mke?
  • Anajijibu kama angetaka mke basi angechukuwa wa jamii yake allah anatumia neno sisi, Hapa kuna cha kujiuliza Allah wako wangapi mpaka achukue jamii yake? anajijibu jamii yake ni malaika na houris wenye macho makubwa
    • Koran 21:17 Tafsir al-Jalalayn Had We desired ... partner or a child We would have found it with Ourselves from among the beautiful-eyed houris or angels were We to do so
  • Anajijibu mwenyewe kwamba kama angetaka kuwa na mwana basi angeteua amtakae
    • Koran39:4. Lau kuwa Allah angeli taka kuwa na mwana, basi bila ya shaka angeli teua amtakaye katika alio waumba....
Maelezo yote tafsiri ni kuwa HANA MWANA wala hana MKE, kwahiyo muache mara moja kumuhusisha Mungu wetu na watoto, HAKUNA mtoto wa Mungu katika Quran bali kuna VIUMBE wa Mungu , ambao anaweza kuwaumba atakavyo kama alivyo muumba Adam bila wazazi, vile vile ameweza kumtengeza Issa bila baba tumboni kwa Maryamu
 
Utatu Mtakatifu wa Mungu sio Allah.
Mbinguni kulipozungumziwa kwenye kitabu cha Ufunuo na Pepo inaiyozungumziwa kwenye Kuran ni vitu viwili tofauti.
Yesu Kristu na Nabii Issa ni vitu viwili tofauti.
 
, kwahiyo muache mara moja kumuhusisha Mungu wetu na watoto,
Nani ameshawahi kusema Allah ana mwana

Yeye mwenyewe kasema hana mwana maana hana mke , mara aseme akitaka mke anapiga pipe Malaika aua houris 😂🤣🤣😂
 
Vitu vingine vinachekesha sana, wewe umesema mwenyewe mohamad ana pizi hewani, ulipaswa kuleta andiko hata bila kuombwa , badala yake unaleta blah blah
Nilileta andiko la sahih bhukhari mbusu jiwe mwenzako akasema kitabu Cha sahih bhukhari ni uongo mtupu ,
Ndio maana sikuwekei andiko mpaka ukiri kukiamini kwanza , ili nikiliweka usiniletee bla bla
 
Mkuu hii ni hadithi ya Al lulu Wal marjan.
[/Qåå

Nani ameshawahi kusema Allah ana mwana

Yeye mwenyewe kasema hana mwana maana hana mke , mara aseme akitaka mke anapiga pipe Malaika aua houris 😂🤣🤣😂


Bado govi limetawala akili zenu , endeleeni kupata dawa


Paulo Alifanikiwa Kitu Gani?​


Watu wa mataifa kwa mara nyingine tena walifarijiwa: walikuwa na waokozi katika dini zao za zamani za kipagani, na mara hii tena, Paulo aliwapa mwokozi mmoja katika imani yao mpya ya Ukristo.

Aliwaambia kwamba walichokuwa wanatakiwa kukifanya ili kuwa na yakini kwamba Mwenyezi Mungu atawasamehe madhambi yao ni kuamini kwamba Yesu alikufa kwa ajili ya dhambi zao, hilo tu ndilo walilotakiwa kulifanya.


Katika sheria ya Kiyahudi, mambo muhimu katika kafara au fidia kwa ajili ya madhambi ni Rehema ya Mwenyezi Mungu, toba na jitihada za dhati katika kufanya mambo ya kheri; kafara ya damu haikuhitajika. Katika jitihada zake za kuwapata watu wa mataifa, Paulo alilitafsiri upya Agano la kale na akawapa Wakristo wapya mwokozi wao - mtu ambaye huyatoa maisha yake kwa ajili ya wengine.


Wakristo wa leo hawana ukaribu na upagani kama ilivyokuwa katika wakati wa Paulo.

Imani yake ya kuteswa na kufa kwa Yesu kwa ajili ya dhambi za wanadamu - aliyoiingiza katika ukristo, imekuwa ni tatizo kubwa kwa Wakristo kuielezea ikaeleweka, baada ya kuona jambo zima linatatanisha wakati nguvu za hoja na akili zinapojaribu kufurukuta na kutaka kutumika.


  • 1. Ibid, p. 135. (Kitabu hicho hapo juu).
 
Nani ameshawahi kusema Allah ana mwana

Yeye mwenyewe kasema hana mwana maana hana mke , mara aseme akitaka mke anapiga pipe Malaika aua houris 😂🤣🤣😂
Hayo ni majibu aliyo kuwa anapewa Mohamad kuwajibu watu kama wewe wanao kaa na kusema Mungu ana mtoto wake wa pekee, ndio maana anawapa maelekezo muache kabisa kumuhusisha na vitu vya watoto, hao ni viumbe wake tu kama Paka au mbuzi
 
Nilileta andiko la sahih bhukhari mbusu jiwe mwenzako akasema kitabu Cha sahih bhukhari ni uongo mtupu ,
Ndio maana sikuwekei andiko mpaka ukiri kukiamini kwanza , ili nikiliweka usiniletee bla bla
Wewe jamaa una shida mambo ya mtu mwengine usiniambie mimi, majadilino ya mimi na wewe kwanini unaleta watu wengine? acha blah blah
 
Nilileta andiko la sahih bhukhari mbusu jiwe mwenzako akasema kitabu Cha sahih bhukhari ni uongo mtupu ,
Ndio maana aikuwekei andiko mpaka ukiri kukiamini kwanza , ili nikiliweka usiniletee bla bla


Pata dozi ya kutoa govi la ukafiri kichwani mwako


Mtazamo wa Uislamu Juu ya Dhambi Ya Asili​


Uislamu inaichukulia imani ya dhambi ya asili na kifo cha Yesu kama inavyoaminiwa na Wakristo kama ifuatavyo:

1) Dhana ya Dhambi ya Asili

Imani ya ukristo juu ya dhambi ya asili haina nafasi yoyote katika Uislamu, kwani Waislamu wanaamini kwamba mwanadamu huzaliwa akiwa hana dhambi yoyote. Ndani ya Qur'an, Mwenyezi Mungu anasema:

"Uelekeze uso wako katika dini iliyokuwa sawa ambayo Allah amemuumbia mwanadamu, ambayo inawiana na maumbile ya mwanaadamu". (Qur'an 30.30)

Aya hii inatueleza kwamba Mwenyezi Mungu alimuumba mwanadamu katika umbile zuri kabisa, na akiwa ni twahir, asiyekuwa na dhambi lolote; na kwamba umbile lake lilikuwa linamwongoza kutii na kuinyenyekea sheria ya Mwenyezi Mungu.

1 Dhambi hairithiwi: ni kitu ambacho mwanaadamu hujiletea mwenyewe anapofanya jambo ambalo hakutakiwa kulifanya au anapoacha kufanya jambo ambalo alitakiwa kulifanya. Kusema kwamba kila mmoja wetu huja duniani anapozaliwa akiwa na mzigo wa dhambi iliyofanywa na babu yake wa nyuma kabisa huko itakuwa si chochote isipokuwa ni kukana sifa ya Mwenyezi Mungu ya Uadilifu na Rehema yake.

Ingawa Mwenyezi Mungu amempa mwanadamu uhuru wa kuchagua na kufanya mambo anayoyapata hapa duniani, mwanaadamu ni kiumbe mwenye mfumo maalumu na mwenye asili na uwezo maalum.

Mwanadamu atalipwa au kuadhibiwa kwa lile alilofanya yeye mwenyewe, si kwa lile lililofanywa na ndugu yake wa zamani huko.

Matendo yetu wenyewe ndiyo yatakayoangaliwa siku ya hukumu na katika muda wa uhai wetu, Mwenyezi Mungu hutupatia kila nafasi inayowezekana ili tuweze kufanikiwa na Mwenyezi Mungu si mwenye kutudhulumu, mwenye kututwisha mzigo wa dhambi ambazo hatukuzifanya.

Kwa hiyo ni sisi wenyewe ndio tutakaoitengeneza au kuiharibu hatima yetu hapa duniani na kesho huko akhera.

Hii ni kwa sababu Waislamu wanaamini kuwa Mwenyezi Mungu alimsamehe Adam, kosa lake la kutotii amri ya Mwenyezi Mungu.

"Kisha Iblis aliwatekelezesha (wakala tunda katika ule mti) katika Bustani, na akawatoa katika ile hali waliyokuwa nayo -- kisha Adam akafunuliwa kuwa anatakiwa atubu, alipotubu Mwenyezi Mungu alimsamehe, kwani Mwenyezi Mungu ni Mwingi kusamehe, Mwingi wa Rehema". (Qur'an 2:36-37)

Mwenyezi Mungu alimsamehe Adam, na vilevile alimuondolea aibu na alamu ya kutorehemewa ambayo wakristo wanadai kuwa inarithiwa na wanadamu wote tokea wakati huo wa Adamu mpaka leo na watakaondelea kuzaliwa.
 
Pata dozi ya kutoa govi la ukafiri kichwani mwako


Mtazamo wa Uislamu Juu ya Dhambi Ya Asili​


Uislamu inaichukulia imani ya dhambi ya asili na kifo cha Yesu kama inavyoaminiwa na Wakristo kama ifuatavyo:

1) Dhana ya Dhambi ya Asili

Imani ya ukristo juu ya dhambi ya asili haina nafasi yoyote katika Uislamu, kwani Waislamu wanaamini kwamba mwanadamu huzaliwa akiwa hana dhambi yoyote. Ndani ya Qur'an, Mwenyezi Mungu anasema:

"Uelekeze uso wako katika dini iliyokuwa sawa ambayo Allah amemuumbia mwanadamu, ambayo inawiana na maumbile ya mwanaadamu". (Qur'an 30.30)

Aya hii inatueleza kwamba Mwenyezi Mungu alimuumba mwanadamu katika umbile zuri kabisa, na akiwa ni twahir, asiyekuwa na dhambi lolote; na kwamba umbile lake lilikuwa linamwongoza kutii na kuinyenyekea sheria ya Mwenyezi Mungu.

1 Dhambi hairithiwi: ni kitu ambacho mwanaadamu hujiletea mwenyewe anapofanya jambo ambalo hakutakiwa kulifanya au anapoacha kufanya jambo ambalo alitakiwa kulifanya. Kusema kwamba kila mmoja wetu huja duniani anapozaliwa akiwa na mzigo wa dhambi iliyofanywa na babu yake wa nyuma kabisa huko itakuwa si chochote isipokuwa ni kukana sifa ya Mwenyezi Mungu ya Uadilifu na Rehema yake.

Ingawa Mwenyezi Mungu amempa mwanadamu uhuru wa kuchagua na kufanya mambo anayoyapata hapa duniani, mwanaadamu ni kiumbe mwenye mfumo maalumu na mwenye asili na uwezo maalum.

Mwanadamu atalipwa au kuadhibiwa kwa lile alilofanya yeye mwenyewe, si kwa lile lililofanywa na ndugu yake wa zamani huko.

Matendo yetu wenyewe ndiyo yatakayoangaliwa siku ya hukumu na katika muda wa uhai wetu, Mwenyezi Mungu hutupatia kila nafasi inayowezekana ili tuweze kufanikiwa na Mwenyezi Mungu si mwenye kutudhulumu, mwenye kututwisha mzigo wa dhambi ambazo hatukuzifanya.

Kwa hiyo ni sisi wenyewe ndio tutakaoitengeneza au kuiharibu hatima yetu hapa duniani na kesho huko akhera.

Hii ni kwa sababu Waislamu wanaamini kuwa Mwenyezi Mungu alimsamehe Adam, kosa lake la kutotii amri ya Mwenyezi Mungu.

"Kisha Iblis aliwatekelezesha (wakala tunda katika ule mti) katika Bustani, na akawatoa katika ile hali waliyokuwa nayo -- kisha Adam akafunuliwa kuwa anatakiwa atubu, alipotubu Mwenyezi Mungu alimsamehe, kwani Mwenyezi Mungu ni Mwingi kusamehe, Mwingi wa Rehema". (Qur'an 2:36-37)

Mwenyezi Mungu alimsamehe Adam, na vilevile alimuondolea aibu na alamu ya kutorehemewa ambayo wakristo wanadai kuwa inarithiwa na wanadamu wote tokea wakati huo wa Adamu mpaka leo na watakaondelea kuzaliwa.
Hivi kumbe wana dhambi ya asili? ahahaha hawa jamaa wanapenda kujiambukiza shida sanaaa
 
Nilileta andiko la sahih bhukhari mbusu jiwe mwenzako akasema kitabu Cha sahih bhukhari ni uongo mtupu ,
Ndio maana sikuwekei andiko mpaka ukiri kukiamini kwanza , ili nikiliweka usiniletee bla bla


Mpaka govi la ukafiri liganduke ..

Kifo Cha Yesu


Kuhusiana na suala la kifo cha Yesu msalabani - ingawa ni wazi kwamba Yesu, kama alivyokuwa kwa mitume wengine kabla yake, walipatwa na masaibu makubwa kwa sababu ya kujaribu kufikisha ujumbe wa Mwenyezi Mungu kwa watu ambao hawakuonyesha nia na ari ya kuupokea.

Na alikuwa anajua vizuri kwamba hili lingemtokea, hata hivyo hakufikia kiwango cha kuuliwa na hususan kuuliwa kulikopangwa na Mungu - kama alivyodai Paulo baadaye, yaani kuuliwa ili kumwokoa mwanadamu kutoka kwenye minyororo ya dhambi.


Katika Bustani ya Gethsemane, Yesu aliomba kwa unyenyekevu na shauku kwa Mwenyezi Mungu kuwa "kikombe kinipite" (Mathayo 26:39), ambapo kikombe hiki kinamaanisha kukamatwa na kufa kwake.

Hivi kweli tunaamini kwamba mja mnyenyekevu kwa Mwenyezi Mungu anaweza kuomba rehema akanyimwa?


Wazo zima la kuteswa na kufa kwa Yesu msalabani ili awe kafara ya dhambi za wanadamu halikubaliani na hoja za kiakili na mantiki linapohusishwa na Mwenyezi Mungu ambaye ni muadilifu.

Je, inawezekana kwa Mwenyezi Mungu ambaye ni mwadilifu kwa kiwango cha juu kabisa akakataa kumsamehe Adam - na kizazi chake baada yake kwa ajili ya dhambi lake tu (Adam) - mpaka Yesu afe?

Je, inawezekana kwa Mwenyezi Mungu ambaye ni muadilifu amlazimishe mmoja wa waja wake akataka na kuruhusu kudhalilishwa na kuuwawa kwa mmoja wa mitume wake aliyekuwa mnyenyekevu na mtii sana kwake?

Je, inawezekana kwa Mwenyezi Mungu ambaye ni muadilifu amlazimishe mmoja wa waja wake afe kwa ajili ya dhambi za watu wengine?

Katika Uislam, hatudhani kuwa hili linawezekana.


Tukiliangalia hili kutokana na mtazamo wa upendo wa Mwenyezi Mungu, hoja zile zile zinajitokeza kuhusiana na uadilifu wa Mwenyezi Mungu:

Je, Mungu mwenye upendo mkubwa kwa waja wake angewaadhibu wanaadam wote bila kuja Yesu?

Je, Mwenyezi Mungu mwenye upendo mkubwa kwa waja wake angehitaji kuwa ni lazima mmoja wa waja wake wema na waaminifu (Yesu) adhalilishwe na kuuawa ili awasamehe wanadamu madhambi yao?

Yeyote na kila mtu anaweza kushangaa na kujiuliza hii ni Aina gani ya upendo wa Mungu unaoweza kudai kiasi cha gharama kikubwa kiasi hicho na cha kutisha namna hii.


Uislam unashikilia kwa nguvu msimamo kwamba kila mtu anawajibika kwa vitendo vyake: kila mtu ataadhibiwa kwa maovu yake.

Hai-ingii akilini kwamba Mwenyezi Mungu ambaye ni muadilifu anaweza kumuadhibu mtu kwa dhambi alizofanya mtu mwingine.


"Kila nafsi italipwa kutokana na matendo yake na nafsi haitaulizwa juu ya matendo ya nafsi nyingine". (Qur'an 6:164)


Hakuna mtu anayeweza au atakaye adhibiwa kwa dhambi za mtu mwingine.

Mwenyezi Mungu anatuambia kwamba kila mmoja wetu atalipwa au kuadhibiwa kutokana na aliyoyafanya yeye mwenyewe katika maisha yake.


"Na Mwenyezi Mungu hamtwishi yeyote mzigo mkubwa kuliko ule anaoweza kuubeba.

Kila jema nafsi inalolifanya ni kwa faida yake, kila uovu inaoufanya ni kwa hasara yake
." (Qur'an 2:286)
 
koloani copy & paste ya vitabu vya kale ww govi'na una kiarabu Gani?? [emoji101]
[emoji116][emoji116]

وَإِنَّهُ لَفِي زُبُرِ الْأَوَّلِينَ

[ ASH-SHUA'RAA - 196 ]
Na hakika bila ya shaka haya yamo katika Vitabu vya kale.


Sent from my vivo Y67 using JamiiForums mobile app

Tulia tulitoe govi la ukafiri kichwani mwako


Kuhusiana na Kafara


"Na katika kila ummah tuliwafundisha namna ya kufanya kafara ili wapate kulikumbuka na kulitukuza jina la Mwenyezi Mungu kwa riziki alizowaruzuku - - - nyama na damu havimfikii Mwenyezi Mungu, ni uchaji Mungu wenu ndio humfikia". (Qur'an 22:34,37)


Kwa hiyo, Uislamu haumini kwamba Yesu aliuliwa. Qur'an inasema:

"Walisema kwa jeuri, tulimuua Yesu kristo, mwana wa Mariamu, mjumbe wa Mwenyezi Mungu --- lakini hawakumuua wala hawakumsulubisha - bali Mwenyezi Mungu alimpaisha juu kwenda kwake (Mwenyezi Mungu)." (Qur'an 4:157-158)


Kwa kifupi, imani ya ukristo kuwa Yesu aliteswa na kuuliwa ili awe kafara ya dhambi za wanadamu haina nafasi yeyote katika Uislam.

Waislamu wanaamini kwamba Mwenyezi Mungu anachotaka ni toba ya kweli:


"Ombeni msamaha kwa Mwenyezi Mungu na tubuni toba ya kweli. Kwani Mola wangu bila shaka ni mwingi rehema na Mwenye kuwapenda waja wake." (Qur'an 11:90)
 
Hivi kumbe wana dhambi ya asili? ahahaha hawa jamaa wanapenda kujiambukiza shida sanaaa


Hawa watu niliwawekea documentary ya haya yote ninayowaletea wakaniambia hawawezi kuangalia niwaandikie.

nawaandikia wanasema hiizi ni hadithi .

Ukafiri na chuki zimewajaa vifuani mwao lakini kazi yetu ni kuwafikishia ujumbe tu.

nawaendelee na viburi vyao
 
Hayo ni majibu aliyo kuwa anapewa Mohamad kuwajibu watu kama wewe wanao kaa na kusema Mungu ana mtoto wake wa pekee, ndio maana anawapa maelekezo muache kabisa kumuhusisha na vitu vya watoto, hao ni viumbe wake tu kama Paka au mbuzi
Allah hatumbuliki kwenye biblia , sasa alikuwa anajipendekeza ya Nini , Mungu anaetajwa kwenye biblia ana mwana sio Allah

Allah yeye mpaka tumpe mke apige pipe , kasema yeye hakuwa na mwana maana hana mke
 
Mkuu hii ni hadithi ya Al lulu Wal marjan.

Nilipowaletea clip ya documentary ya BBC mlisema hamuwezi kuangalia , niwaandikie .

sasa nawaandikia mnakuja na hadithi

nyinyi watu ni viziwi na mabubu ndani ya mioyo yenu mna maradhi



nawawekea tena documentary ya BBC , uone hao wanaowaandikia hizo biblia mnazopoteza wakati humu JF kuzishupalia shingo , nini wanasema

 
Wewe jamaa una shida mambo ya mtu mwengine usiniambie mimi, majadilino ya mimi na wewe kwanini unaleta watu wengine? acha blah blah
Wewe imekuwaje unegoma katakata kukiri , kukiamini kitabu au la , unajua unachokifanya
 
Wewe imekuwaje unegoma katakata kukiri , kukiamini kitabu au la , unajua unachokifanya


Govi la ukafiri linakupa shida bado , endelea kupata dawa

Uokovu Unatoka kwa Mwenyezi Mungu Peke Yake​


"Lakini kwa yeyote atakayetubia, akaamini, na kufanya vitendo vizuri, atakuwa ni miongoni mwa wale watakaookoka (na adhabu ya moto). (Qur'an 28:67)


Tukimwamini Mwenyezi Mungu, na tukijinyenyekesha kwake na kuufuata Mwongozo wake, tutakuwa na yakini (uhakika) wa Huruma na Rehema yake. Kama aya hapo juu inavyoonyesha, ikiwa toba yetu ni ya kweli, Mwenyezi Mungu anaweza na hutusamehe madhambi yetu.

Hakuna haja ya mwombezi kwani kila mmoja wetu anaweza kumweleza Mwenyezi Mungu shida zake zote moja kwa moja na wakati wowote.

Kwa kifupi hakuna haja ya mwokozi: Mwenyezi Mungu peke yake anaweza kulifanya hili.

Kuokoka kwa Imani Peke Yake


Kwa haraka haraka, imani ya wokovu katika Ukristo inasema kwamba mwanadamu anaweza kuokoka kwa kuamini tu kuwa Yesu alikufa kwa ajili ya dhambi za wanadamu.

Kuwaridhisha Watu wa Mataifa (Gentiles)​


Kulikuwa bado kuna suala juu ya nini kitakachotokea baada ya kifo. Mitume wote walifundisha juu ya raha za peponi na shida za motoni, Yesu pia alilifundisha hili.

Waumini wapya wa Paulo walihofishwa sana juu ya hili.

Walitaka kujua ni namna gani wangeweza kuwa na uhakika wa kuingia peponi pindi mwisho wa dunia utakapofika.


Sheria ya Kiyahudi ilifundisha kwamba mtu angeweza kuokoka kwa kutii sheria za Mwenyezi Mungu, watu wa mataifa, hawakulifurahia wazo hili.

Walikwenda kulalamika kwa Paulo kwamba kutii sheria za Mwenyezi Mungu lilikuwa ni jambo gumu sana kwao. Katika kulitatua tatizo hili, Paulo alisema utii wa sheria halikuwa jambo la lazima:


"- - Ni dhahiri kwamba sheria haiwezi kumfanya mtu akubalike mbele ya Mungu- - - hakuna uhusiano kati ya sheria na imani --- kristo alitukomboa kutoka katika laana ya sheria- - -". (Wagalatia 3: 11-13)


Japokuwa sheria ilikuwa inamweleza mwanadamu yepi ni mazuri na yepi ni maovu na kuwahimiza kufanya mema na kuepuka maovu Paulo alisema kwamba kuja kwa Yesu kulibatilisha msingi kwamba utii wa sheria ni muhimu kwa ajili ya wokovu:


"Maana mtu hufanywa akubalike mbele ya Mungu kwa imani si kwa kutimiza matakwa ya sheria." (Waroma 3:28)


Licha ya ukweli kwamba Yesu mwenyewe alisema kuwa hakuja kuivunja sheria bali kuikamilisha (Mathayo 5:17), Paulo alilidharau kabisa wazo hili, akasema kwamba kumuamini Yesu peke yake kunatosha kumfanya mtu aokoke.

Kwa mujibu wa Paulo, kuja kwa Yesu na kuyatoa maisha yake kama kafara ya dhambi za wanadamu, kulikuwa ndio mwisho wa haja ya kufuata sheria ya Mungu ili kupata wokovu.

Sasa hivi imani peke inatosha.

Uokovu sasa hivi haukutegemea ubora wa maisha ya mtu kimaadili au vitendo vizuri alivyovifanya, bali unategemea imani mtu aliyokuwa nayo.
 
Wewe imekuwaje unegoma katakata kukiri , kukiamini kitabu au la , unajua unachokifanya
Kwani mimi ndio nimesema Mohamad ana pizi hewani !!!! Wewe uliesema ni wajibu wako kuthibitisha vinginevyo tutaamini unaleta maneno ya vijiweni hapa JF
 
Allah hatumbuliki kwenye biblia , sasa alikuwa anajipendekeza ya Nini , Mungu anaetajwa kwenye biblia ana mwana sio Allah

Allah yeye mpaka tumpe mke apige pipe , kasema yeye hakuwa na mwana maana hana mke
Mohamad aliishi na watu wengi kwahiyo hao walio kuwa wanahoji walipewa majibu yao barabara kuwa hakuna cha mwana wa Mungu wa pekee wala mfano, wote hao ni viumbe tu kama viumbe wengine
 
Hawa watu niliwawekea documentary ya haya yote ninayowaletea wakaniambia hawawezi kuangalia niwaandikie.

nawaandikia wanasema hiizi ni hadithi .

Ukafiri na chuki zimewajaa vifuani mwao lakini kazi yetu ni kuwafikishia ujumbe tu.

nawaendelee na viburi vyao
Mtu kabisa anakaa anasema ana dhambi ya asili , hizi imani za ovyo kabisa kurithishama madhambi hata kwenye ukoo wangu hakuna
 
Mohamad aliishi na watu wengi kwahiyo hao walio kuwa wanahoji walipewa majibu yao barabara kuwa hakuna cha mwana wa Mungu wa pekee wala mfano, wote hao ni viumbe tu kama viumbe wengine
Kwa yeye Allah , sasa asijipendekeze kwa kwa Mungu wa kwenye biblia ni kwamba yeye Allah hatumbuliki kabisa

Yeye amejidhalilisha mwenyewe kusema hana mtoto maana hana mke

Mara ajidhalilishe kutaka kupiga pipe Malaika au houris

Kumbuka houris na wewe ukifika janah utapewa uwapige pipe , that's means kama Allah anaweza kupiga pipe houris na wewe utaweza kupiga pipe houris maana yake mpo sawa na vifanyio mnavyo sawa, case closed
 
Back
Top Bottom