Tofauti kati ya Yesu na Nabii Issa

Indeed, I am Allah. There is no deity except Me, so worship (20:14​

English
Nimemwuliza Gavana, Shangazi. wewe tulia mpikie mumeo.
Kwani kuna Qurani ngapi ?

Surah Twaha Ayah 14

إِنَّنِيٓ أَنَا ٱللَّهُ لَآ إِلَٰهَ إِلَّآ أَنَا۠ فَٱعۡبُدۡنِي وَأَقِمِ ٱلصَّلَوٰةَ لِذِكۡرِيٓ
Hakika Mimi ndiye Mwenyezi Mungu. Hapana mungu ila Mimi tu. Basi niabudu Mimi, na ushike Sala kwa ajili ya kunikumbuka Mimi.

إِنَّنِيٓ أَنَا ٱللَّهُ لَآ إِلَٰهَ إِلَّآ أَنَا۠ فَٱعۡبُدۡنِي وَأَقِمِ ٱلصَّلَوٰةَ لِذِكۡرِيٓ
Katika hii matini hakuna neno Allah.
Wacha Takiyya Bibi.
Kampikie Mumeo.
 
Nimemwuliza Gavana, Shangazi. wewe tulia mpikie mumeo.
Ungemfata pm, ungehitaji kujadiliana nae peke yake, hii ni open forum.

Mume wangu kishanipikia, kishanilisha zamani.

Katika Uislam Mwanamke ni wa kulishwa.

Ulikuwa wapi wewe huyajuwi hayo?
 
Nimemwuliza Gavana, Shangazi. wewe tulia mpikie mumeo.
Kwani kuna Qurani ngapi ?

Surah Twaha Ayah 14

إِنَّنِيٓ أَنَا ٱللَّهُ لَآ إِلَٰهَ إِلَّآ أَنَا۠ فَٱعۡبُدۡنِي وَأَقِمِ ٱلصَّلَوٰةَ لِذِكۡرِيٓ
Hakika Mimi ndiye Mwenyezi Mungu. Hapana mungu ila Mimi tu. Basi niabudu Mimi, na ushike Sala kwa ajili ya kunikumbuka Mimi.

Nyinyi mko humu kutafuta ubishi tu kukimbia hoja zinazowashinda
 
Nyinyi mko humu kutafuta ubishi tu kukimbia hoja zinazowashinda
Ubishi upi nimekuwekea Aya Mungu wa Biblia anajitambulisha hii hapa.

Kutoka 6:3
Nami nilimtokea Ibrahimu, na Isaka, na Yakobo, kama Mungu Mwenyezi, bali kwa jina langu YEHOVA sikujulikana kwao.

Wapi Mungu Allaha anajitambulisha kwa kutaja jina lake.

Aseme
Mimi ni Mungu Mwenyezi jina langu ni Allah.

La wewe umejuaje kama Allal ni Mungu Mwenyezi ?

Mambo ya Mimi ni Mungu yapo Mengi, kuna Miungu wengi tu.
 
Mungu wa biblia anaapa

Amos 8:7 (KJV)
7 The Lord hath sworn by the excellency of Jacob, Surely I will never forget any of their works.
Wapi Allah anasema.
"Mimi ni Mungu Mwenyezi Jina langu ni Allah"
 
Ungemfata pm, ungehitaji kujadiliana nae peke yake, hii ni open forum.

Mume wangu kishanipikia, kishanilisha zamani.

Katika Uislam Mwanamke ni wa kulishwa.

Ulikuwa wapi wewe huyajuwi hayo?
Sawa nionyeshe basi wapi Allah anasema, yaani anajitambulisha kwa kusema.

"Mimi ni Mungu Mwenyezi Jina langu ni Allah"

Weka hapa hiyo Aya.
La umejuaje kuwa Allah ni Mungu aliyeumba mbingu na Ardhi ?
Kusema mimi ni Mungu hakutoshi kuna miungu wengi tu.
 
Wapi Allah anasema.
"Mimi ni Mungu Mwenyezi Jina langu ni Allah"

Wewe umevuta bangi Kama huyo unayemuabudu

2 Samuel 22:9 ►

Smoke rose from his nostrils; consuming fire came from his mouth, burning coals blazed out of it.
 
Wewe umevuta bangi Kama huyo unayemuabudu

2 Samuel 22:9 ►

Smoke rose from his nostrils; consuming fire came from his mouth, burning coals blazed out of it.
Weka Aya.
Allah anasema

"Mimi ni Mungu Mwenyezi jina langu ni Allah, niabuduni."

Wacha upimbi weka Aya
 
Back
Top Bottom