Tofauti kati ya Yesu na Nabii Issa
Tumesema sisi tuna Yesu Kristu mwana wa Mungu aliyezaliwa na Bikira Mariakwa uwezo wa Roho Mtakatifu basi. Huyo msels wenu Issa bakini naye nyiyi, kwa nini mnatulazimishia?
Duh!
Hakuna aliyekukataza kuamini hivyo, na waislamu wana Mungu wao Allah na mtume wao Muhammad. Wakristo wanavyomchukulia na kumuamini Yesu ni tofauti na Wayahudi ila kwao hilo halina shida ila shida ni kwa waislamu tu.
 
Mbona mwenzako kasema Wayahudi wanaamini Yesu ni Mungu?
Nimeongelea dini ya Kiyahudi!
Kuna Wayahudi Wafuasi wa Yesu!
mbona hata quran inasema Yesu ni Mungu?!
[emoji116][emoji116]
[النسائي - 171]
يا أهل الكتاب! لا تتجاوز في دينك حدك ، ولا تقل لله إلا ما هو حق. حقًا إن المسيح عيسى بن مريم هو رسول الله ، وفقط كلمته التي أرسلها إلى مريم ، وهي روح أتت منه. فآمنوا بالله ورسوله. ولا تقل: ثالوث. تعليق! سيكون جيدا لك في الواقع ، إن الله إله واحد فقط. تعالى وله ولد. له كل ما في السموات والأرض. والله يعول عليه بما فيه الكفاي
ya 'ahl alkitabi! la tatajawaz fi dinik hadak , wala taqil lilah 'iilaa ma hu haqa. hqan 'iina almasih eisaa bn maryam hu rasul allah , wafaqat kalimatah alati 'arsalaha 'iilaa maryam , wahi ruh 'atat minhu. famanuu biallah warasulihi. wala tuqali: thaluth. taeliqun! sayakun jayidan lak fi alwaqie , 'iina allah 'iilah wahid faqat. taealaa walah walada. lah kula ma fi alsamawat wal'arda. wallah yueawil ealayh bima fih alkifayatu.

Enyi Watu wa Kitabu! Msipite kiasi katika dini yenu, wala msimseme Mwenyezi Mungu ila kwa lilio kweli. Hakika Masihi Isa mwana wa Maryamu ni Mtume wa Mwenyezi Mungu, na neno lake tu alilo mpelekea Maryamu, na ni roho iliyo toka kwake. Basi Muaminini Mwenyezi Mungu na Mitume wake. Wala msiseme: Utatu. Komeni! Itakuwa kheri kwenu. Hakika Mwenyezi Mungu ni Mungu mmoja tu. Ametukuka Yeye na kuwa na mwana. Ni vyake Yeye vyote viliomo katika mbingu na katika ardhi. Na Mwenyezi Mungu ni Mtegemewa wa kutosha.

Hapo quran ina mlingano kuhusu Uungu wa Yesu Mubgu!
[emoji116][emoji116]
NENO LA MUNGU=KALIMATAH ALAT
ROHO WA MUNGU=RUH ATAT MINHU

Dhahir eeh![emoji1377][emoji1417]
 
Mbona mwenzako kasema Wayahudi wanaamini Yesu ni Mungu?
Mimi nimekupa Aya za Manabii na Mitume Wayahudi waliomwita Yesu ni Mungu wao.

Aya za wazi kabisa.

Naomba uwataje hao walioanza kumwita hivyo.
Unaweza kuambatanisha pia hizo Aya.

Tafadhari mimi sio mwanzilishi wa kumwita Yesu ni Mungu.

Naomba usinitaje mimi kuwa nimeanzisha kumwita Yesu ni Mungu.
Tafadhari. Please.

Nakukumbusha tena huyo Yesu ni Mungu wao wao, na sio wako wewe wewe.
 
Kwa Uwezo Alio nao Mungu Wangu Akitaka Anaweza!
mungu wako hana Uwezo hadi ameomba dua mbaya kwa Mwenyezi Mungu Awaangamize Wakristo na Wayahudi akapotezewa bado wanadunda!
[emoji116][emoji116]
وَقَالَتِ الْيَهُودُ عُزَيْرٌ ابْنُ اللَّهِ وَقَالَتِ النَّصَارَى الْمَسِيحُ ابْنُ اللَّهِ ۖ ذَٰلِكَ قَوْلُهُم بِأَفْوَاهِهِمْ ۖ يُضَاهِئُونَ قَوْلَ الَّذِينَ كَفَرُوا مِن قَبْلُ ۚ قَاتَلَهُمُ اللَّهُ ۚ أَنَّىٰ يُؤْفَكُونَ

[ AT-TAWBA - 30 ]
Na Mayahudi wanasema: Uzeir ni mwana wa Mungu. Na Wakristo wanasema: Masihi ni mwana wa Mungu. Hiyo ndiyo kauli yao kwa vinywa vyao. Wanayaiga maneno ya walio kufuru kabla yao. Mwenyezi Mungu awaangamize! Wanageuzwa namna gani hawa!
[emoji56][emoji15][emoji12]

Anaapia kwa aliye Umba dhakar na kile cha kike![emoji56][emoji2299][emoji2957]
[emoji116][emoji116]

وَاللَّيْلِ إِذَا يَغْشَىٰ

(AL - LAYL - 1)
Naapa kwa usiku unapo funika!

[ وَالنَّهَارِ إِذَا تَجَلَّىٰ

(AL - LAYL - 2)
Na mchana unapo dhihiri!

وَمَا خَلَقَ الذَّكَرَ وَالْأُنثَىٰ

(AL - LAYL - 3)
Na kwa Aliye umba dume na jike!


[14/05, 17:23] Lukwangule: Anaeapa وَاللَّيْلِ إِذَا يَغْشَىٰ

(AL - LAYL - 1)
Naapa kwa usiku unapo funika!

[ وَالنَّهَارِ إِذَا تَجَلَّىٰ

(AL - LAYL - 2)
Na mchana unapo dhihiri!

وَمَا خَلَقَ الذَّكَرَ وَالْأُنثَىٰ

(AL - LAYL - 3)
Na kwa Aliye umba dume na jike!

Dhahir eeh!!
Mbona unaruka ruka tu , mimi nimekwambia kuna vitu Mungu wetu hawezi kufanya ni nje ya utaratibu, wewe Mungu kawambwa makofi Na watu wake mwenyewe, kwahiyo anaweza kufanya lolote hata kubeba mimba akazaa na kulea?
 
Swali rahisi na jepesi
Je unakiamini kitabu cha sahih bhukhari?
A. Ndio
B. Hapana
Hili ndio andiko? kuamini au kutoamini sio kazi yako wewe lete andiko maana umesema mwenyewe mohamad ana pizi hewani
 
Duh!
Hakuna aliyekukataza kuamini hivyo, na waislamu wana Mungu wao Allah na mtume wao Muhammad. Wakristo wanavyomchukulia na kumuamini Yesu ni tofauti na Wayahudi ila kwao hilo halina shida ila shida ni kwa waislamu tu.
Tuacheni na Yesu wetu period
 
Hili ndio andiko? kuamini au kutoamini sio kazi yako wewe lete andiko maana umesema mwenyewe mohamad ana pizi hewani
Swali rahisi na jepesi
Je unakiamini kitabu cha sahih bhukhari?
A. Ndio
B. Hapana
 
Swali rahisi na jepesi
Je unakiamini kitabu cha sahih bhukhari?
A. Ndio
B. Hapana
Wewe jamaa andiko unalo au huna? wewe ndio umesema mwenyewe mohamad anapiga pizi hewani, halafu unadaiwa andiko unaleta porojo
 
Wewe jamaa andiko unalo au huna? wewe ndio umesema mwenyewe mohamad anapiga pizi hewani, halafu unadaiwa andiko unaleta porojo
Swali rahisi na jepesi
Je unakiamini kitabu cha sahih bhukhari?
A. Ndio
B. Hapana
 
Hili ndio andiko? kuamini au kutoamini sio kazi yako wewe lete andiko maana umesema mwenyewe mohamad ana pizi hewani
Andiko lipo ila silitoi mpaka ukiri kuamini kitabu Cha sahih bhukhari, usipo kiri siweki
 
Hili ndio andiko? kuamini au kutoamini sio kazi yako wewe lete andiko maana umesema mwenyewe mohamad ana pizi hewani
Shida sio andiko shida ni wewe , ukishasema unaamini kitabu Cha bhukhari unajua wazi andiko nitaliweka na utakuwa huna Cha kupinga
 
Mbona unaruka ruka tu , mimi nimekwambia kuna vitu Mungu wetu hawezi kufanya ni nje ya utaratibu, wewe Mungu kawambwa makofi Na watu wake mwenyewe, kwahiyo anaweza kufanya lolote hata kubeba mimba akazaa na kulea?
Kukubaliana na ww kwamba mungu wako hana uwézo ndio kuruka ruka?? mimi nimekazia qauli yako kwa kuweka Ushahidi huu kuwa mungu wako hana Uwezo hadi ameomba dua mbaya kwa Mwenyezi Mungu Awaangamize Wakristo na Wayahudi akapotezewa bado wanadunda!
[emoji116][emoji116]
وَقَالَتِ الْيَهُودُ عُزَيْرٌ ابْنُ اللَّهِ وَقَالَتِ النَّصَارَى الْمَسِيحُ ابْنُ اللَّهِ ۖ ذَٰلِكَ قَوْلُهُم بِأَفْوَاهِهِمْ ۖ يُضَاهِئُونَ قَوْلَ الَّذِينَ كَفَرُوا مِن قَبْلُ ۚ قَاتَلَهُمُ اللَّهُ ۚ أَنَّىٰ يُؤْفَكُونَ

[ AT-TAWBA - 30 ]
Na Mayahudi wanasema: Uzeir ni mwana wa Mungu. Na Wakristo wanasema: Masihi ni mwana wa Mungu. Hiyo ndiyo kauli yao kwa vinywa vyao. Wanayaiga maneno ya walio kufuru kabla yao. Mwenyezi Mungu awaangamize! Wanageuzwa namna gani hawa!
[emoji56][emoji15][emoji12]

Anaapia kwa aliye Umba dhakar na kile cha kike![emoji56][emoji2299][emoji2957]
[emoji116][emoji116]

وَاللَّيْلِ إِذَا يَغْشَىٰ

(AL - LAYL - 1)
Naapa kwa usiku unapo funika!

[ وَالنَّهَارِ إِذَا تَجَلَّىٰ

(AL - LAYL - 2)
Na mchana unapo dhihiri!

وَمَا خَلَقَ الذَّكَرَ وَالْأُنثَىٰ

(AL - LAYL - 3)
Na kwa Aliye umba dume na jike!
 
Umaarufu si angepewa huo uungu mliyompa nyinyi? Yesu/Issa kwenye Qur'an kaelezwa kama walivyoelezwa manabii wengine basi, nashangaa hao wengine waliyoelezwa kwenye Qur'an ambao na kwenye biblia wapo hamsemi kuwa ni watu wengine tofauti ila Yesu.
Yaan wanaona Kama vile tumemshusha cheo kumbe ndio hadhi yake na yeye alishawambia yeye. Ni mtu tu wasitke kummua bure kikombe kimuepuke
Yohana 8:40

Sent from my CPH1803 using JamiiForums mobile app
 
Kukubaliana na ww kwamba mungu wako hana uwézo ndio kuruka ruka?? mimi nimekazia qauli yako kwa kuweka Ushahidi huu kuwa mungu wako hana Uwezo hadi ameomba dua mbaya kwa Mwenyezi Mungu Awaangamize Wakristo na Wayahudi akapotezewa bado wanadunda!
[emoji116][emoji116]
وَقَالَتِ الْيَهُودُ عُزَيْرٌ ابْنُ اللَّهِ وَقَالَتِ النَّصَارَى الْمَسِيحُ ابْنُ اللَّهِ ۖ ذَٰلِكَ قَوْلُهُم بِأَفْوَاهِهِمْ ۖ يُضَاهِئُونَ قَوْلَ الَّذِينَ كَفَرُوا مِن قَبْلُ ۚ قَاتَلَهُمُ اللَّهُ ۚ أَنَّىٰ يُؤْفَكُونَ

[ AT-TAWBA - 30 ]
Na Mayahudi wanasema: Uzeir ni mwana wa Mungu. Na Wakristo wanasema: Masihi ni mwana wa Mungu. Hiyo ndiyo kauli yao kwa vinywa vyao. Wanayaiga maneno ya walio kufuru kabla yao. Mwenyezi Mungu awaangamize! Wanageuzwa namna gani hawa!
[emoji56][emoji15][emoji12]

Anaapia kwa aliye Umba dhakar na kile cha kike![emoji56][emoji2299][emoji2957]
[emoji116][emoji116]

وَاللَّيْلِ إِذَا يَغْشَىٰ

(AL - LAYL - 1)
Naapa kwa usiku unapo funika!

[ وَالنَّهَارِ إِذَا تَجَلَّىٰ

(AL - LAYL - 2)
Na mchana unapo dhihiri!

وَمَا خَلَقَ الذَّكَرَ وَالْأُنثَىٰ

(AL - LAYL - 3)
Na kwa Aliye umba dume na jike!
Lugha ya kiarabu huijui wew Maji Ni marefu hakika huyawezi

Sent from my CPH1803 using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom