Tofauti kati ya Yesu na Nabii Issa
Kwani muhammad hakuwa mmoja?

58:12. Enyi mlio amini! Mnapo sema siri na Muhammad, basi tangulizeni sadaka kabla ya kusemezana kwenu.....
Muhammad SAW ni mtume wa Allah na sadaka alikua Hali yeye vinginevyo angekua tajiri mno lakin kafa si tajiri hata ngamia sidhani Kama alikua nazo hivyo tofautisha sadaka zilisaifldia katika Vita na maafa yatokanayo na Vita pamoja na kujenga uislam. Sisi sadaka sio kwajiri ya Imamu Wala sheikh Ina maana angekuepo mtume mpka Leo ukitaka kuongea nae unakwenda na sadaka ndio maana kipindi chake aliufuta umskini mecca kupitia zaka kwakua mtume Ni muadilifu sio Kama watu wengine.
Quran 68:4

Sent from my CPH1803 using JamiiForums mobile app
 
Wewe ulisasema kitabu Cha bhukhari ni takataka kwa hiyo ka pembeni
Ona ndio maana maandiko yenu wenyew mnayabadili kwakua sio waadilifu wapi nilisema kitabu cha Bukhari ni taka taka?
Mimi sijakubaliana na Bukhari kwenye suala la UMRI wa Aisha kipindi cha hijiria nika kutolea na ushahidi wa kihistoria kwenye suala Hilo pia nikakuwekea na contradiction za Bukhari chache tu kutoka mamia Kama si maelfu zilizopo kuhusiana nambers Sasa unanilazimisha Nini?

Elimu ya hadithi wewe huna ndio maana nikamwambia Kitabu chochote cha hadithi kipimo chake Ni Quran Kama hakiendani basi ili kuepuka bidah unachana na Hadith husika

Quran
4:82
68:36-38

Sent from my CPH1803 using JamiiForums mobile app
 
Muhammad SAW ni mtume wa Allah na sadaka alikua Hali yeye vinginevyo angekua tajiri mno lakin kafa si tajiri
Haujamsoma pedophile Muhammad vizuri
Aisha pekee alikuwa na watumwa zaidi ya elfu

Mali zote alizokuwa anawaua wakristo alizichukua akasema anagawana yeye peke yake na Allah na watu wasiulize

Koran8:1. Wanakuuliza juu ya Ngawira. Sema: Ngawira ni ya Allah na Muhammad.....
 
Ona ndio maana maandiko yenu wenyew mnayabadili kwakua sio waadilifu wapi nilisema kitabu cha Bukhari ni taka taka?
Mimi sijakubaliana na Bukhari kwenye suala la UMRI wa Aisha
Kitabu kishakuwa na mashaka ni chote kinakuwa takataka
 
Nyie wagalatia msitake kutupelekea uislam wetu manavotaka nyinyi mmeleta hoja nyingi Sana hapa jukwaani tukiwajibu mnapinga majibu yetu Sasa Kama mmeshindwa mnakuja hapa na majibu yenu vichwani na kulazimisha mnayotaka nyinyi yawe mjadala hauko hivyo.

Halafu unapobishana kuhusu uislam ujiandae sio unakurupuka tu soma na ukubali kujifunza Mambo siku hizi yako wazi nyie mnatukejeli Sana utadhani mijadala bila kejeli haiendi kwahio wengi hamji kujifunza nikutuonyesha Kama dini zenu ni Bora kuliko mwingine kila mtu anahoja zake na dini yake hivyo ni kupima kipi kina make sense na kujifunza

Sent from my CPH1803 using JamiiForums mobile app
 
Nimekwambia Mungu wangu kuna vitu hawezi kufanya ni nje ya utaratibu wake , niambie wewe Mungu wako anaweza kuwa mwanamke Na kuolewa na mimi? rahisi tu
Kwa Uwezo Alio nao Mungu Wangu Akitaka Anaweza!
mungu wako hana Uwezo hadi ameomba dua mbaya kwa Mwenyezi Mungu Awaangamize Wakristo na Wayahudi akapotezewa bado wanadunda!
[emoji116][emoji116]
وَقَالَتِ الْيَهُودُ عُزَيْرٌ ابْنُ اللَّهِ وَقَالَتِ النَّصَارَى الْمَسِيحُ ابْنُ اللَّهِ ۖ ذَٰلِكَ قَوْلُهُم بِأَفْوَاهِهِمْ ۖ يُضَاهِئُونَ قَوْلَ الَّذِينَ كَفَرُوا مِن قَبْلُ ۚ قَاتَلَهُمُ اللَّهُ ۚ أَنَّىٰ يُؤْفَكُونَ

[ AT-TAWBA - 30 ]
Na Mayahudi wanasema: Uzeir ni mwana wa Mungu. Na Wakristo wanasema: Masihi ni mwana wa Mungu. Hiyo ndiyo kauli yao kwa vinywa vyao. Wanayaiga maneno ya walio kufuru kabla yao. Mwenyezi Mungu awaangamize! Wanageuzwa namna gani hawa!
[emoji56][emoji15][emoji12]

Anaapia kwa aliye Umba dhakar na kile cha kike![emoji56][emoji2299][emoji2957]
[emoji116][emoji116]

وَاللَّيْلِ إِذَا يَغْشَىٰ

(AL - LAYL - 1)
Naapa kwa usiku unapo funika!

[ وَالنَّهَارِ إِذَا تَجَلَّىٰ

(AL - LAYL - 2)
Na mchana unapo dhihiri!

وَمَا خَلَقَ الذَّكَرَ وَالْأُنثَىٰ

(AL - LAYL - 3)
Na kwa Aliye umba dume na jike!


[14/05, 17:23] Lukwangule: Anaeapa وَاللَّيْلِ إِذَا يَغْشَىٰ

(AL - LAYL - 1)
Naapa kwa usiku unapo funika!

[ وَالنَّهَارِ إِذَا تَجَلَّىٰ

(AL - LAYL - 2)
Na mchana unapo dhihiri!

وَمَا خَلَقَ الذَّكَرَ وَالْأُنثَىٰ

(AL - LAYL - 3)
Na kwa Aliye umba dume na jike!

Dhahir eeh!!
 
Onayo maandiko yetu ambayo ni original na tuliyoyabadili

Embu weka ata kitabu kimoja ni silimu leo
James 2:19 Mungu Ni mmoja
Mark 12:29 Mungu Ni mmoja.......
Hapa tuko pamoja na Aya hii sisi tunaikubali


Mathew 28:19 mungu watatu

Sent from my CPH1803 using JamiiForums mobile app
 
Wewe ni mwehu Wala uislam hamuwezi kuujua unaelewa tuachieni wenyewe nyie endeleeni kupauka pelekeni hela madhabahuni kina Mackenzie wajanja washibe...Elimu ya hadithi huna na waisla. Vitabu tulishatajiwa viko vinne ulizauisam yoyote atakwambia katika vinne hivyo cha buhari Kiko wapi?

Sent from my CPH1803 using JamiiForums mobile app
Endeleeni kununua mawe kwa dola.$ kisha kumpopoa mawe shetani mkiwa nusu uchi..[emoji56][emoji15][emoji12]
 
Haujamsoma pedophile Muhammad vizuri
Aisha pekee alikuwa na watumwa zaidi ya elfu

Mali zote alizokuwa anawaua wakristo alizichukua akasema anagawana yeye peke yake na Allah na watu wasiulize

Koran8:1. Wanakuuliza juu ya Ngawira. Sema: Ngawira ni ya Allah na Muhammad.....
Nimeshakuambia aliekua tajiri ni bi Khadija sio mtume. Na Mali iliyokusanywa mtu hakutaka watu wajigawanie ndio maana ikaja hio Aya Mali ilitumika kuukuza uislam
Na kuwasaidia maskini na wajane wa walikufa vitani Sasa Kama wangechukua watu wakajilimbikizia matatizo ya uislam yangesolviwa vipi?

Quran 8:1, 8:41

Allah A'alam..

Sent from my CPH1803 using JamiiForums mobile app
 
Hapo Ni Muhammad sio shekh Wala imamu. Sisi pia sadaka zipo ila Ni kwa wahitaji maskini na wajane sio mtu mmoja tajiri ale. Nyie hamjihurumii wenyewe unanjaa badala ule unapeleka hela kwa mama mchungaji hope Ni akili

Sent from my CPH1803 using JamiiForums mobile app
Kumbe quran ni maneno ya muham mad[emoji122][emoji122][emoji122]
sasa hivi [emoji38][emoji38][emoji38]
 
Kumbe quran ni maneno ya muham mad[emoji122][emoji122][emoji122]
sasa hivi [emoji38][emoji38][emoji38]
Acha kukurupuka nimesema Aya maana yangu Aya imemkusudia Muhammad SAW ndio apewe anapofuatwa kwaaajili ya mazungumzo ya Siri ya kipekee

Sent from my CPH1803 using JamiiForums mobile app
 
James 2:19 Mungu Ni mmoja
Mark 12:29 Mungu Ni mmoja.......
Hapa tuko pamoja na Aya hii sisi tunaikubali


Mathew 28:19 mungu watatu
Nimekutaka maandiko original na tuliyoyabadili
Nakuwa muislamu Leo

Yani biblia original na hii tunayotumia ambayo umedai tumebadili
 
Nimeshakuambia aliekua tajiri ni bi Khadija sio mtume. Na Mali iliyokusanywa mtu hakutaka watu wajigawanie ndio maana ikaja hio Aya Mali ilitumika kuukuza uislam
Na kuwasaidia maskini na wajane wa walikufa vitani Sasa Kama wangechukua watu wakajilimbikizia matatizo ya uislam yangesolviwa vipi?
Wapi imesema amemgawia mtu , maelezo ya Aya yanasema watu walikuwa wanamfuata awagawie ngawira akagoma akashusha Aya ngawira ni yake na Allah

Koran8:1. Wanakuuliza juu ya Ngawira. Sema: Ngawira ni ya Allah na Muhammad.....
 
Nimeshakuambia aliekua tajiri ni bi Khadija sio mtume.
Kitoto Aisha tu kiliweza kutoa ma house girl 40 , jiulize nani anaweza miliki wajakazi 40 kama sio tajiri



...."I have made a vow which is a matter of very serious nature." They persisted in their appeal till she spoke with 'Abdullah bin Az-Zubair, and she freed forty slaves as an expiation for breaking her vow. Later on, whenever she remembered her vow, she would weep so much that her veil would become wet with tears. Sahih al-Bukhari 6073-6075
 
. Na Mali iliyokusanywa mtu hakutaka watu wajigawanie
Aliiba mpaka chupi nyekundu kwenye ngawira wakammaind mbaya kabisa 😂🤣🤣 akashusha Aya

Koran 3:161. Haisihi kuwa Nabii yeyote kukhuni katika ngawira kama walivyo eneza kwa uzushi wanaafiki waongo.... Tafsir al-Jalalayn 3:161 When some red velvet cloth went missing on the Day of Badr and some people began to say ‘Perhaps the Prophet took...
 
Back
Top Bottom