Tofauti kati ya Yesu na Nabii Issa
Kwanza Tunamtambuaje mtoto ni yule ambaye hajafikisha miaka 18 au vp?
Basi kama Hujui kabisa kabisa kumtambui mtoto na mtu mzima!; mpaka kwa sharia ni ushahidi kwamba! DHAMIRI NJEMA ALIYOKUUMBIA MWENYEZI MUNGU NDANI YAKO IMEJIFIA!
 
Aisha kalikuwa kadogo adi mama yake akapewa jukumu la kumlisha mpaka anenepe apelekwe kwa pedophile Muhammad
Dhana ya kumchumbia mtoto mdogo na kumwoa ni ukiukwaji mkubwa wa haki za Binadamu.
Unajuaje kama amekupenda wakati hajapevuka?
Unamwingizaje kwenye uhalisia wa ndoa bila ridhaa yake, maana ni kuwa analazimishwa, atake asitake lazima aolewe na yule la sivyo ajitegemee.

Zamani Wazee wetu walikuwa wanalinganisha watoto wawili wenye umri mmoja.
Mzazi anasema nikipata mtoto wa kike na wewe mtoto wa kiume basi tutawaweka pamoja wakikua tutawashawishi waoane lakini hiari yao itazingatiwa

Aisha anaozeshwa kwa lazima kwa mtu Mzee sana kumwita hata Babu yake. Aisha hana pa kujitetea, Mtume ndio mtawala, la sivyo maisha yake yatakuwa hatarini, mtoto wa kike akajitosa kwa Mtume, liwalo na liwe, ni kufa na kupona.

Aisha ni kati ya wanawake mashujaa sana maana aliweza kummudu Mtume hadi kifo chake.

Mtu akijiita Mtume watu wanampima kwa uadilifu wake na mahusiano yake na Mungu wanaye mtambua.

Muhammadi alikuwa na nia ya kuwavutia Wayahudi pia wamtambue kuwa ni mmoja wa Manabii wa Mungu wa Wayahudi, kama akina Musa na Daudi.

Pamoja na ukweli kuwa Manabii wote wa Kiyahudi walikuwa na mapungufu makubwa tu lakini walikuwa na afadhari kubwa kwenye mizani ya Unabii.

Baada ya kumwangalia jicho la udadisi Wayahudi walimkataa mtume kwani alishindwa hadi kwenye mambo madogomadogo sana, mambo ya kawaida tu ya Kinabii.

Watu wa Mashariki ya pembeni Waarabu, walifufahi sana ujio wa Muhammadi kama Nabii pekee wa Kiarabu, ndugu yao.
Hivyo hawakuzingatia sana kumuweka kwenye mizani jadidi.
Wakambeba jumla jumla kwa furaha na kumtangaza kwa washirika wao wa Dini.
 
Kumfananisha nini? Waislamu wanamuelezea Yesu kama Qur'an yao ilivyomueleza na wakristo wanamuelezea Yesu kama mafundisho yao yanavyomueleza. Na Qur'an imeelezea watu wengi tu ambao pia wapo kwenye biblia hivyo huyo Yesu ni mmoja wapo tu.
Quran haina mtu anaitwa Yesu, period. Mistake kujipa umaarufu na dini ya mchongo
 
Umeuliza na umejibiwa kwa Aya kuwa Manabii wa kwenye Biblia wanamwita Yesu kuwa ni Mungu. Umepewa Aya kama Isaya 9:6.
Isaya 9:6 Maana kwa ajili yetu mtoto amezaliwa, Tumepewa mtoto mwanamume; Na uweza wa kifalme utakuwa begani mwake;
[emoji117]Naye ataitwa jina lake,
Mshauri wa ajabu,[emoji818]
Mungu mwenye nguvu,[emoji818]
Baba wa milele, [emoji818]
Mfalme wa amani.[emoji818]

Wafunzi wa Yesu (Wayahudi) pia alimwita Yesu Mungu mbele yake naye hakukanusha bali alikubaliana nao

Yohana 20:27
Kisha akamwambia Tomaso, Lete hapa kidole chako; uitazame mikono yangu; ulete na mkono wako uutie ubavuni mwangu, wala usiwe asiyeamini, bali aaminiye.
28 Tomaso akajibu, akamwambia, Bwana wangu na [emoji117]Mungu wangu!
29 Yesu akamwambia, Wewe, kwa kuwa umeniona, umesadiki; wa
[emoji117]heri wale wasioona, wakasadiki.

Biblia inasema Mungu alitwaa mwili akaja duniani anajitambulishakwa watu wake kama Mwana wa Mungu
Yohana 1: 14.
Naye Neno alifanyika mwili, akakaa kwetu; nasi tukauona utukufu wake, utukufu kama wa Mwana pekee atokaye kwa Baba; amejaa neema na kweli.[emoji818]

Ndugu zake Yesu Wayahudi ambao hawakuwa Manabii, mara kadhaa walimkemea pale Yesu alipojiita Mungu mbele yao
Yohana 10:33
Wayahudi wakamjibu, Kwa ajili ya kazi njema hatukupigi kwa mawe; bali kwa [emoji117]kukufuru, na kwa sababu wewe uliye mwanadamu [emoji117]wajifanya mwenyewe u Mungu.
34 Yesu akawajibu, Je! Haikuandikwa katika torati yenu ya kwamba,
Mimi nimesema, Ndinyi miungu?[emoji818]

Hivyo Yesu Kuitwa Mungu hawajaanzisha Wakristo kwakua Manabii wa Agano la Kale na Wayahudi wa kawaida hawakuwa Wakristo.[emoji818]

Hivyo hitimisho la Swali lako ni kwamba;
1. Kwa Mujibu wa vitabu vya
Torati,[emoji818]
Zaburi [emoji818]
Injiri.[emoji818]
Yesu ni Mungu[emoji818]

2. Kwa Mujibu wa Qurani Isa ni Nabii kama Manabii wengine.[emoji818]
Hii ndio tofauti kuu, na ya msingi sana kati ya Yesu Kristo na Isa bin Marriam.[emoji818]

Hawa kenge ndio maana Christian prince anawagonga sana vichwa kule youtube reasoning yao ni dhaifu sana.
 
Halafu tuingie kiundani zaidi, ikiwa kulikuwa na misikiti, bila shaka walitumia Quran Tukufu. Kama walitumia Quran je ilimtaja Mtume Muhammad yupi wakati alikuwa hajazaliwa? Mtume Muhammad alizaliwa mwaka 570 AD tofauti ya miaka 570 na Yesu Kristo.

Kwa mtazamo wangu Quran iliandikwa contrary na Biblia yaani kila lililoandikwa liliandikwa kuipinga Biblia mfano kwamba hakuna Utatu Mtakatifu na kadhalika.
Uhuni tu. Ukatoliki ndio uliuumba Uislam, ukaedit Biblia ukaiita Qur'an
 
Hawa kenge ndio maana Christian prince anawagonga sana vichwa kule youtube reasoning yao ni dhaifu sana.
Kwasasa wamepanga kumlipua na Mabomu.
Tayari kikundi cha Jeshi lao kimeshajiandaa kumfyekelea mbali.
Hayo ndio majibu yao wakishindwa hoja.
Ref: Satanic Verse by Salman Rushdie.
 
quran imesha kuambia kama huamini umesha potelea mbali¡!
Hadi unaona aliye funua Alkitab hamnazo ww ndie mjuzi zaidi yake!
Anzisha deen yako dogo....
Quran imesema injili sio Mathayo wala Marko mbona hatuelewani?
 
Nimekupa maandiko ya kutosha, ewe mafarisayo
Maandiko gani wakati hapo mimi nimeomba andiko linalo sema mtume mohamad alikuwa anapizi hewani? hiki sio kijiwe jamani kama huna andiko ni vyema ukatulia
 
umesha jiajiri kuwa mc wake! Dhahir eh!
quran inatangaza kwamba!
[emoji116][emoji116]
اللَّهُ لَا إِلَـٰهَ إِلَّا هُوَ الْحَيُّ الْقَيُّومُ ۚ لَا تَأْخُذُهُ سِنَةٌ وَلَا نَوْمٌ ۚ لَّهُ مَا فِي السَّمَاوَاتِ وَمَا فِي الْأَرْضِ ۗ مَن ذَا الَّذِي يَشْفَعُ عِندَهُ إِلَّا بِإِذْنِهِ ۚ يَعْلَمُ مَا بَيْنَ أَيْدِيهِمْ وَمَا خَلْفَهُمْ ۖ وَلَا يُحِيطُونَ بِشَيْءٍ مِّنْ عِلْمِهِ إِلَّا بِمَا شَاءَ ۚ وَسِعَ كُرْسِيُّهُ السَّمَاوَاتِ وَالْأَرْضَ ۖ وَلَا يَئُودُهُ حِفْظُهُمَا ۚ وَهُوَ الْعَلِيُّ الْعَظِيمُ

[ AL - BAQARA - 255 ]
Mwenyezi Mungu - hapana mungu ila Yeye Aliye hai, Msimamia mambo yote milele. Hashikwi na usingizi wala kulala. Ni vyake pekee vyote viliomo mbinguni na duniani. Ni nani huyo awezaye kuombea mbele yake bila ya idhini yake? Anayajua yaliyo mbele yao na yaliyo nyuma yao; wala wao hawajui chochote katika vilio katika ujuzi wake, ila kwa atakalo mwenyewe. Enzi yake imetanda mbinguni na duniani; na wala haemewi na kuvilinda hivyo. Na Yeye ndiye aliye juu, na ndiye Mkuu.

Au tuamini dhamiri yake??[emoji15][emoji12]
Wewe si ndio umeanza kutumia dhamira mbona unasahau haraka hivyo? mimi nimekujibu sawa na matumizi yako ya dhamira, halafu hapo ndio Yesu katundikwa msalabani?
 
Maandiko gani wakati hapo mimi nimeomba andiko linalo sema mtume mohamad alikuwa anapizi hewani? hiki sio kijiwe jamani kama huna andiko ni vyema ukatulia
Nilikuuliza unakiamini kitabu chenu Cha sahih bhukhari? Maana Kuna mbusu jiwe mwenzako kasema sahih bhukhari ni muongo na kitabu chake kitupwe kwenye dusty bin
 
Nilikuuliza unakiamini kitabu chenu Cha sahih bhukhari? Maana Kuna mbusu jiwe mwenzako kasema sahih bhukhari ni muongo na kitabu chake kitupwe kwenye dusty bin
Lete andiko kijana ngonjera za nini? hapa unajadilina na mimi sasa mazungumzo ya mtu mwengine mimi ya nini!!
 
Lete andiko kijana ngonjera za nini? hapa unajadilina na mimi sasa mazungumzo ya mtu mwengine mimi ya nini!!
Nakuuliza ili nisipoteza mda wangu kwenda kufunua kitabu , alafu nilete useme ni uongo kama ndugu Yako katika kubusu jiwe

Nimekuuliza swali jepesi unakiamini kitabu Cha sahih bhukhari?
 
Nakuuliza ili nisipoteza mda wangu kwenda kufunua kitabu , alafu nilete useme ni uongo kama ndugu Yako katika kubusu jiwe

Nimekuuliza swali jepesi unakiamini kitabu Cha sahih bhukhari?
Kiswahili ni kigumu sana, lete andiko muhamadi alikuwa anapizi hewani OVER
 
Mtume mkubwa aliyekuja na QURAN TUTUFU, hakuzuiwa uchawi juu yake bado alioa mtoto mwenye umri WA miaka 6
 
Wewe si ndio umeanza kutumia dhamira mbona unasahau haraka hivyo? mimi nimekujibu sawa na matumizi yako ya dhamira, halafu hapo ndio Yesu katundikwa msalabani?

quran inayo sema Mwenyezi Mungu ATAKALO HUWA NA HANA MSHAURI Unakubaliana nayo??[emoji101][emoji101]
 
Back
Top Bottom