TANZIA: Member wa JF, Sunguti2009 afariki dunia

TANZIA: Member wa JF, Sunguti2009 afariki dunia

Ni kweli ila Mwali anapaswa kujua kuwa hapa Arusha tuna umoja wa wana JF, tuna katiba na viongozi, tuna mpaka bank a/c. Hivyo basi twatambuana kwa IDs zetu siku zote na hatujuani real names.

Ila sasa utamjua real name yake maana hizi details:
Sunguti2009 alikuwa amelazwa hospitali ya Mount Meru, lakini hali yake ilibadilika ghafla baada ya figo zote kufeli.

Leo hii hii alisafirishwa kwenda kupata matibabu zaidi KCMC, baada ya kupokelewa na madaktari, kabla hajaanza kupata matibabu akawa ameaga dunia.
ni very specific.
Kama wakati wa uzima wake hakuwapa jina lake, i am sure he had his reasons which may still hold today
 
See how pain look what this jembe was preparing to act..


Nina mfahamu kamanda huyu mpambanaji,natambua mchango wake kwenye chama hasa anayoifanya mpaka sasa hapa Arusha,kimsingi ni jembe la kazi litakalowakomboa wana Bahi na wagogo wenzangu,mimi nakwenda kuwakomboa wana mtera kupitia kata ya Fufu-chamwino dodoma.

HALAFU KUNA MTU ALICOMMENT HIVI BAADA YA KU-Quote sentensi take hapo juu.. See

Nyie ndio mnaohitajiwa na chama.

Sasa sielewe Me ni Chama gani alimasha.. Nimejaribu kufuatilia post Yake nyingine ...

Nilifikiri wewe ndiye mwenye wajibu wa kutujulisha maana wengine hatumfahamu. It's nice that now everyone is dreaming of becoming a mbunge. It pays handsomely.

Mh embu niishie hapo naona Kama mchele mchele

RIP jembe sunguti2009. Kamanda Wa Kweli.. You body die but your spirit still alive.. Aluta continua..
 
Last edited by a moderator:
Poleni wafiwa, Allah amuweke mahala.anapostahili AMEEN!
 
Mods,

Sijui ni jukwaa gani lingefaa kwa hii habari, mtanisaidia kuipeleka jukwaa linalofaa. Ila kwakuwa yeye amekuwa member wa JF na muumini wa jukwaa hili la siasa ni vizuri nikaanzia hapa.

Ni kwamba Member anayejulikana kwa ID ya sunguti2009 amefariki dunia leo jioni hii.
Sunguti2009 alikuwa amelazwa hospitali ya Mount Meru, lakini hali yake ilibadilika ghafla baada ya figo zote kufeli.

Leo hii hii alisafirishwa kwenda kupata matibabu zaidi KCMC, baada ya kupokelewa na madaktari, kabla hajaanza kupata matibabu akawa ameaga dunia.

R.I.P. Sunguti2009.

Nawasilisha
Bwana ametoa bwana ametwaa jina la bwana lihimidiwe,RIP.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom