TANZIA: Member wa JF, Sunguti2009 afariki dunia

TANZIA: Member wa JF, Sunguti2009 afariki dunia

Daudi Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Posts
327
Reaction score
204
Mods,

Sijui ni jukwaa gani lingefaa kwa hii habari, mtanisaidia kuipeleka jukwaa linalofaa. Ila kwakuwa yeye amekuwa member wa JF na muumini wa jukwaa hili la siasa ni vizuri nikaanzia hapa.

Ni kwamba Member anayejulikana kwa ID ya sunguti2009 amefariki dunia leo jioni hii.
Sunguti2009 alikuwa amelazwa hospitali ya Mount Meru, lakini hali yake ilibadilika ghafla baada ya figo zote kufeli.

Leo hii hii alisafirishwa kwenda kupata matibabu zaidi KCMC, baada ya kupokelewa na madaktari, kabla hajaanza kupata matibabu akawa ameaga dunia.

R.I.P. Sunguti2009.

Nawasilisha
 
Last edited by a moderator:
mungu ailaze roho ya marehemu mahara pema peponi, wanajf tutazidi kuotumia na kuieneza Jf kwa watu wote kama ishara ya kukukumbuka
 
Bwana alitoa na Bwana ametwaa JIna la bwana lihimidiwe

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
Pole kwa familia yake.RIP sunguti2009 tutamiss comments zako hapa JF
 
Last edited by a moderator:
pumzika kwa amani mwana jf pendwa.
mauti hayanyimiki sote njia yetu ni moja.
sijii siku ikifika mimi ni nani atajatoa taarifa humu???
 
RIP kaka na poleni sana wafiwa wote pamoja na jf members wenzangu
 
Apepe Great Thinker sunguti2009.

Tuko njia moja, tutakufuata.
 
Back
Top Bottom