NYANYADO
JF-Expert Member
- Jan 8, 2013
- 3,848
- 2,558
Jina: Mwananchi Mpita Njia.
Eneo: Mbugani Jirani na Berlin Hotel
Mkoa: Geita
Wilaya: Geita Mjini.
Tatizo: Miti Katika njia ya Umeme mkubwa HT.
Matawi ya Miti yamezidi Katika njia za Umeme , hivyo tunaomba msaada wenu kuyapunguza.
Tokea lini: Endelevu
Eneo: Mbugani Jirani na Berlin Hotel
Mkoa: Geita
Wilaya: Geita Mjini.
Tatizo: Miti Katika njia ya Umeme mkubwa HT.
Matawi ya Miti yamezidi Katika njia za Umeme , hivyo tunaomba msaada wenu kuyapunguza.
Tokea lini: Endelevu