Tanesco ijumaa alikuja mtu wenu huku saccos Mabwepande na baadae wakaja mafundi wenu wakaweka vikombe na kushusha nyaya tatu za kuunga kwenye transformer wakaondoka.
Jumamosi hawajaja labda ni kwasababu sio siku ya kazi(benefit of doubt ),we hope kesho mtaendelea na process mtufungie transformer wakazi wa saccos tupate umeme ili tuendeleze juhudi za Mh Rais za kuendeleza viwanda.
Nguzo ziliwekwa July 2019 hadi leo September 2020 umeme hauwaki wakati wenzao Dawasa walianza kuchimba na kusambaza mabomba Nov 2019 baada ya muda mfupi tu tayari tunapata maji ya dawasa.
Tanesco fanyeni kazi kuhudumia wananchi,watu wanahitaji huduma lakini hawapati ,najua mnafanya haya coz mme_monopolize soko ,hakuna ushindani....Issue kama hizi sio mpaka Mh Raisi aje ndio mfanye,Mh ana mambo mengi amewaweka nyie mumsaidie kutimiza malengo yake ya kutupatia umeme vijiji vyote.
Tunawaomba Tanesco mzidishe speed ya kazi yenu kabla mvua za mwezi wa 10 kuanza maana njia za kwetu ni changamoto kipindi cha mvua msije kuleta sababu kwamba hatuwezi kupitisha transfomer kwasababu ya njia mbovu.