Tabia ya mke wangu siipendi ila hataki kuiacha

Tabia ya mke wangu siipendi ila hataki kuiacha

Akiwa anaanika ndani anaweza zipiga pasi

Pia unaweza Hamia kwako au pangisha upande ambao hautumii na wapangaji wengine
Akihamia kwake watoto awapangishie nyumba yao? Kumbuka hata watoto haitakiwi wakayaona machupi makubwa ya mama yao.
 
Na huyo mwana ni wewe mzee mwenzangu!
Aahh.. mzee mwenzangu mie sina michongo hiyo kabiiisa .

Ni mshikaji na siku alibambwa, maana maza house 🏠 chupu zake zilikuwa zinapotea akatega mtego,ndio kumdaka mwamba. 😂😂
 
Umeona sasa ulivyo mpumbavu unafikiri mama yako ni tahira kama wewe ?

Mitoto ya siku hizi akili zenu mnaficha kwenye makabati mnatembea vichwa tupu.

Nimekwisha kuambia siku ukikomaa utoto ukakuondoka ndio utajua kwa nini watu wazima hawaiti chupi wanaita nguo za ndani na sio za nje na wana anika ndani sio nje.

Punguza utoto
Kuna ulazima Gani wa kunitukana!?

Ps kaanike chupi
 
Nakuhakikishia mkeo kama anaanika chupi ndani basi mafangasi hatokaaga akapona.

Huwezi kuwa unavaa chupi za cotton ukazianika ndani never ndo yale machupi ya wake zenu yamefubaa kwa kuyaanika bafuni.

Wacha sisi wasafi tuzianike nje. Hata unitukane vipi nakuhakikishia kati ya top 10 wanawake wasafi duniani sikosi. Mimi ni msafo mpaka basi. Tukana tusi jingine.
Umetisha sana. Napenda hii confidence. Such a brave hermoso. Sema badala ya "duniani" ungeweka "Makete" -- Top 10 wanawake wasafi Makete hukosi.
 
Awe makini, nakumbuka zamani kabisa, kuna mwana alikuwa ana tabia za kuchukua chupi za mama mwenye nyumba anaenda kupigia nyeto..
[emoji23][emoji23]

Huo mmama mwenye nyumba wenyewe sasa ulikuwa na bonge wa mtakoooo
hahaha
 
Namuelekeza hanielewi ila pia tuna pasi ndani kama anahofia bakteria c ananyoosha na pasi
Chupi ya kuanika nje sio sawa na inayo anikwa ndani acha aanike nje tu [emoji1][emoji1]huyu mie kabisa
 
Chupi za ndani zote zinaanikwa juani na sio ndani. Mimi nafua kila siku nguo nilizozivaa leo kesho asubuhi naziacha kambani na chupi naianua jioni nikirudi.

Sijawahi anika chupi ndani.

Wewe mwanaume wacha wivu
Bora umesema[emoji1787][emoji1787]
 
Nakuhakikishia mkeo kama anaanika chupi ndani basi mafangasi hatokaaga akapona.

Huwezi kuwa unavaa chupi za cotton ukazianika ndani never ndo yale machupi ya wake zenu yamefubaa kwa kuyaanika bafuni.

Wacha sisi wasafi tuzianike nje. Hata unitukane vipi nakuhakikishia kati ya top 10 wanawake wasafi duniani sikosi. Mimi ni msafo mpaka basi. Tukana tusi jingine.
Haswaa chupi nzuri ikauke ikiwa nje [emoji1]huko ndani michupi inafubaa tu
 
Chupi za ndani zote zinaanikwa juani na sio ndani. Mimi nafua kila siku nguo nilizozivaa leo kesho asubuhi naziacha kambani na chupi naianua jioni nikirudi.

Sijawahi anika chupi ndani.

Wewe mwanaume wacha wivu
[emoji625][emoji625]
 
[emoji23][emoji23][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji23]kwani jamii forum haina wanawake wenye makalio MAKUBWA? Hata kikongwe mfia dini Faizafox amepigwa pasi?

Sent from my Infinix X665 using JamiiForums mobile app
Wanawake wa jf wengi ni masingle mazaz na wale waliochokwa mtaani wanakuja kutafuta huruma humu, mostly hawana makalio makubwa wengi wao ni pasi
 
Umetisha sana. Napenda hii confidence. Such a brave hermoso. Sema badala ya "duniani" ungeweka "Makete" -- Top 10 wanawake wasafi Makete hukosi.
Ahaaaa usinifanye nicheke, niandike kuluga changu nasisitiza nasema hivi niko top ten huko kote buza , tukuyu, na kuzunguka dunia nzima mpaka huko sayari nyingine, mars, Jupiter, huko kote kumejumulishwa mkuu🤣
 
Habari wana jamii....

Mke wangu anapenda kuanika nguo zake za ndani nje ambapo kamba imepitia kwenye vyumba vya wapangaji wenzangu na wote ni wa kiume akidai kuwa zinatakiwa zipigwe jua kwani wataalam wanashauri hivyo.

Huwa namwambia siipendi hiyo tabia bora atafute sehemu nyingine iliyostirika zaidi kuliko kuanika michupi mikubwa kila mtu anaona ila hanielewi. Kiukweli huku tunakoendelea ntaanza kumpa kadi ya njano kuashiria nyekundu inakuja naona ananidharirisha kwa watu.
ana point mkeo kuanika juani
 
Usafi uendane na kujistiri kama mwanamke kama mbadala upo utumike ili uendelee kuwa msafi na pia ujistiri na uwastiri na wengine mnatutia aibu waume zenu, yaani dogo kabarehe juzi anajua rangi ya chupi ya mke wangu izi ni dharau
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom