Tabia ya mke wangu siipendi ila hataki kuiacha

Tabia ya mke wangu siipendi ila hataki kuiacha

Sioni tatizo ktk kuanika chupi zake ikiwa hazijatoboka kati, ama kulegea kiunoni au kuchanika, ama kati kuwa na weusi.
Kwani hao wapangaji hawajui kama mkeo anavaa chupi?

Tofauti na imani za kishirikina sioni tatizo. Usipende kujipa shida zinazoepukika kaka.
 
Habari wana jamii....

Mke wangu anapenda kuanika nguo zake za ndani nje ambapo kamba imepitia kwenye vyumba vya wapangaji wenzangu na wote ni wa kiume akidai kuwa zinatakiwa zipigwe jua kwani wataalam wanashauri hivyo.

Huwa namwambia siipendi hiyo tabia bora atafute sehemu nyingine iliyostirika zaidi kuliko kuanika michupi mikubwa kila mtu anaona ila hanielewi. Kiukweli huku tunakoendelea ntaanza kumpa kadi ya njano kuashiria nyekundu inakuja naona ananidharirisha kwa watu.
Mnunulie mashine ya kukausha nguo
 
Tufanye hivi,anika ndani afu zikianza kukauka kauka piga pasi kuua vijidudu,hapo vipi?
Nyeupe ukizipasi bila kukauka baada ya muda zinabadilika rangi zinakuwa sio nyeupe tena yaani lazima uzichome na moto
 
Awe makini, nakumbuka zamani kabisa, kuna mwana alikuwa ana tabia za kuchukua chupi za mama mwenye nyumba anaenda kupigia nyeto..
[emoji23][emoji23]

Huo mmama mwenye nyumba wenyewe sasa ulikuwa na bonge wa mtakoooo
[emoji23][emoji23][emoji23],Hii nchi Kuna Vijana wa hovyo sana.

Sent from my V1901A using JamiiForums mobile app
 
Tatizo sio kuwa mpya au ziwe zimechakaa tatizo ni zikifuliwa zinaanikwa nje faragha ya mke wangu anaestahiki kuijua n mm tu iweje yeye aanike nje na pasi ipo kama ni wingi ni nyingi za kutosha anauwezo wa kubadili hata mwezi mzima zisiishe,

Nazungumzia kwa mke wangu wa ndoa na wala sio sogeza tukae, nimeamua kuoa ili nifichiwe aibu yangu nae nimfichie yake kwa maana tustiriane wote sasa yeye kwanini siri za ndani azianike nje ilhali mbadala upo.

Humu naona mnajadili hii hali kibachela sana kama mtu na mpenzi wake na sio mke wa ndoa na kama ni mke wa ndoa basi si katika maisha halisi ya mtanzania.

Kuanika nguo za ndani katika halaiki sio vizuri vyote, wivu, husda na mambo mengine vinaweza husika lkn kikubwa ni kujistiri kama wanandoa.
Ubaya unazungumza na watoto humu hawawezi kukuelewa wala kujiuliza kwa nini wazazi wao hawaaniki nguo za ndani nje wao wakawa wanaona.
 
Kuna moja ya majirani zako anamsifiasifia kuhusu hiyo michupi yake.

Mwanamke ukimwambia hupendi hiki akirudia zaidi ya mara saba piga chini haraka
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom