Tabia ya mke wangu siipendi ila hataki kuiacha

Tabia ya mke wangu siipendi ila hataki kuiacha

Mke mbishi ni mzigo mkubwa kwa Mume.Namna nzuri ya kuondoa ubishi wake ni kumuonesha wewe kweli ni nahodha wa nyumba.
Andaa vizuri sehemu uliyopendekeza aanike nguo za ndani(pawepo na mzunguko wa hewa).
Ikiwa ataendelea na tabia yake,tafuta mtu mzima mwenye busara amshauri.
Ahsante mkuu kwa ushauri
 
Habari wana jamii....

Mke wangu anapenda kuanika nguo zake za ndani nje ambapo kamba imepitia kwenye vyumba vya wapangaji wenzangu na wote ni wa kiume akidai kuwa zinatakiwa zipigwe jua kwani wataalam wanashauri hivyo.

Huwa namwambia siipendi hiyo tabia bora atafute sehemu nyingine iliyostirika zaidi kuliko kuanika michupi mikubwa kila mtu anaona ila hanielewi. Kiukweli huku tunakoendelea ntaanza kumpa kadi ya njano kuashiria nyekundu inakuja naona ananidharirisha kwa watu.
Mwambie ajiongeze akianika juu afunike na kanga mbichi zikauke pamoja simple and clear like that.
 
Habari wana jamii....

Mke wangu anapenda kuanika nguo zake za ndani nje ambapo kamba imepitia kwenye vyumba vya wapangaji wenzangu na wote ni wa kiume akidai kuwa zinatakiwa zipigwe jua kwani wataalam wanashauri hivyo.

Huwa namwambia siipendi hiyo tabia bora atafute sehemu nyingine iliyostirika zaidi kuliko kuanika michupi mikubwa kila mtu anaona ila hanielewi. Kiukweli huku tunakoendelea ntaanza kumpa kadi ya njano kuashiria nyekundu inakuja naona ananidharirisha kwa watu.
Michupi mikubwa.... Tatizo lipo hapo...Michupi Mikubwa....
 
Siwezi ona ajabu kwa usemacho kwani kuna wengine wanatembea na chupi tu mtaani ila kwangu mm chupi ya mke wangu ni faragha yangu mm na yeye kwanini kila mtu aone size
Kwakweli ila karne ya saivi mtihani sana hiyo tabia rekebisha mkuu haifai , na vile majirani ni wakiume utakuta wanamuanziq hapo kwenye hizo nguo
 
Habari wana jamii....

Mke wangu anapenda kuanika nguo zake za ndani nje ambapo kamba imepitia kwenye vyumba vya wapangaji wenzangu na wote ni wa kiume akidai kuwa zinatakiwa zipigwe jua kwani wataalam wanashauri hivyo.

Huwa namwambia siipendi hiyo tabia bora atafute sehemu nyingine iliyostirika zaidi kuliko kuanika michupi mikubwa kila mtu anaona ila hanielewi. Kiukweli huku tunakoendelea ntaanza kumpa kadi ya njano kuashiria nyekundu inakuja naona ananidharirisha kwa watu.
Wacha wivu wa kitoto.Hizo nguo zitakiwa ziandikwe juani siyo mnazivumbika ndani hadi ziote fungus
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom