Taarifa ya Zitto Kabwe kuhusu Gazeti la Taifa Imara

Taarifa ya Zitto Kabwe kuhusu Gazeti la Taifa Imara

Bavicha wanatamani sana Zito angekuwa chadema,Mlaumuni dj Mbowe na mtei,laana ya ubaguzi na udini itawatafuna milele yote
 
Hivi kwa nin lisifungiwe Hilo gazeth mpaka sasa kwa kuchonganisha wananchi
 
Jamani unafungia vipi gazeti limesema ukweli, ehe! Halafu likifungiwa taarifa muhimu na za ukweli kama hizi tutazipata wapi? Source ya habari hiyo ni mfanyakazi wa ndani wa Ikulu kwa mujibu wa taarifa hiyo, sasa porojo ziko wapi hapo?!

Yaan wew jamaa tumia japo 1/8 ya ubungo wake utajua kuwa hiyo habari ni ya udaku ndio maana ukulu Na zzt wakaipuzia sasa imeoneka inaanza kuleta madhara kwa jamii. Kwa lisifungiwe Hilo gazeth
 
Mungu amkubwa kwel..mm nilikuwa nachukia ccm na sifurahii siasa za cdm..act mkomboz wangu...🙂;-)
 
Jibu PIA taarifa ya ngeleja kwamba wewe nimla rushwa na mpaka ametaja kiasi cha pesa ulizopewa na PAP(wazee WA Tegeta escrow)hujawahi kukanusha mpaka Leo,ulichukua au wanakusingizia?

Hofu yangu jamaa inaelekea wanaushadi!
 
Nataman sana jamaa aliyekuja na uzi wa KARMA arudi kulifafanua hili kwa upyaaaaa
 
huyu zitto asubuhi alisema hagombri nafasi yeyote ACT, jioni akaomba kura za kuwa kiongozi mkuu wa chama nani atamwamini???jamaa mwongo mwongo sana
 
Kunawatu niwachonganishi mpaka mnatia kinyaa, hiv mnafaidi nini kwa kutunga mambo ya uongo?? Zitto zitto zitto, kwani hakuna newz nyingine?? Kama siasa cdm zimewashinda rudini moshi mkalime...

Ki ukwel mnakera sana, njon basi walao na fact kidogo.. mnawasiwasi kama mna k..u.n .y..anje??

Hamchoki ooo msaliti, ooo kahongwa oooo kafanya hivi...
Asee mnalipwa sh ngapi bavicha??

Mm c mwanachama wa chama chochote ninakareka sana hao wanaosema usaliti, cjui hongo

Yaan mkuu bora umeliona na hawa jamaa Kama ni chuki wamepitiliza yaan wanatia mpaka kichefuchefu halafu wanataka wapewe nchi ..si watawamaliza wapinzani wao . Uongozi wa chadema wanapaswa kujitathmin aina ya vijana waliona kwenye chama jammi inawachukuliaje
 
Laiti watanzania tungekuwa tunatafakari anayefaa kuongoza nchi ana sifa zipi. 2015 chagua mtu na sio chama. tuwe waelewa
 
Laiti watanzania tungekuwa tunatafakari anayefaa kuongoza nchi ana sifa zipi. 2015 chagua mtu na sio chama. tuwe waelewa
 
Back
Top Bottom