Taarifa ya Zitto Kabwe kuhusu Gazeti la Taifa Imara

Taarifa ya Zitto Kabwe kuhusu Gazeti la Taifa Imara

Utamaduni wa kutopenda kukanusha habari mpaka ubanwe mbavu hasa ndio umetuharibu ndio maana unaona kawaida, Mengi ame-play part yake amekanusha, kurugenzi ya habari nayo ikanushe na Zitto nae akanushe alafu na gazeti nalo lije na sehemu ya pili tena baada ya jamaa kukanusha na mwisho wa siku wananchi tunapata kitu kamili na gazeti kama limetunga liandike ukurusa wa mbele kwa maandishi makubwa yaliyo bolidiwa (bold) kuomba msamaha

Asilimia kubwa ya michango ya humu ni pumba. Ila huu wako mkuu ni very constructive!
 
naona unaota chadema tu, sasa mwambien zito ajibu hoja kuu ambayo mawio linatoa, mosi zito kuhus escrow hakufanya lolote kama isingekuwa mbowe kugoma na kusimama pamoja na ukawa, asijitape. pili zito alipunguza idadi ya wabunge 2010 kwa kuwaengua wabunge wa chadema jimbo la pinda na nimrod mkono swahiba wake wapite bila kupingwa. tatu uhujumu aliofanya kwa cdm zito kuanzia pm7, mpaka kwa akina mkumbo ajibu kwanza hizo hoja ajue kila kitu kiko documented, zito zuber kabwe vyanzo vyako vya hela tutaweka hewan muda si mrefu.

Mtu mwenye akili hawezi kila skendo anajibu wakati kwa sasa yupo anajenga chama cha wazalendo, na hilo gazeti lilisubiri zitto akiwa kwenye harakati zake ndio lianze kutoa skendo, mmiliki wa hilo gazeti anafahamika ni nani kwa ACT sasa subirini operation kata misitu imalizike then aanze kusoma hayo magazeti yenu ndio ajibu ila kwa sasa hana muda huo jamaniiiiiiiiiii eeeeeeeh.
 
Uelewa wa baadhi ya members humu ndani ni mdogo mno kwa kiwango cha kusikitisha,hakuna madhara yoyote kwa Zitto kisiasa kutokana na inshu hii,alichokifanya Dr Mengi hapa ni kumtia adabu JK pamoja na serikali yake kwamba huwa wepesi kujibu tuhuma za kuhongwa suti na saa lakini kwa inshu kubwa kama hii ya uhaini,serikali hiyo hiyo haikuona hilo wako busy tu na kufuatilia vikao vya Lowassa,serikali ilipaswa kutoa ufafanuzi wa ishu ile na kulifungia hilo gazeti - iwe Zitto ndo alipeleka umbea au nini,lakini JK ndo ameshikwa pabaya hapa,wale wanaomwazia Zitto mabaya tafuteni agenda nyingine ya kuzungumza!

Nakuunga mkono ila kumbuka hata aliyepokea mali ya wizi huku akijua hii ni mbaya na yy pia ni mwizi, Kama zito alipeleka umbea kama huu huku akijua ni uongo nae hawezi kuvumilika mkuu na huenda jk akajifanya halijui huku akilijua ili kumlinda zito maana Mengi akichachamaa itakuwa shida kuanzia gazeti lenyewe, zito mpaka na mkuu wa kaya
 
Kwa namna hali ya siasa za Taarab ilivyoshika kasi tangu Mkwere aingie mjengoni, Binafsi naamini Mengi amekuwa makini na Mkomavu kuliko wkt wowote ktk hasa ktk matamshi. Hakurupuki.
 
nafikiri watanzania wengi hawajamuelewa mengi alichosema yeye anataka haki kama kilichoandikwa na gazeti ni uongo kwa nini ikulu ikae kimya kwa muda wote huu mambo mangapi wanakanusha on the spot ukimya wa ikulu ndio unaomplekea mengi kutoa tamko lake
 
Nitafurahi katika mikutano yake hiyo ataje majina ya watu walioficha mabilion Uswiss. Hilo hatutalisahau
Umeona eh! Kajamaa kanaanzishaga mada halaf kanakaa pembeni kusubiri kuhongwa. Kamezoea kuishi kwa rushwa tu
 
Jibu PIA taarifa ya ngeleja kwamba wewe nimla rushwa na mpaka ametaja kiasi cha pesa ulizopewa na PAP(wazee WA Tegeta escrow)hujawahi kukanusha mpaka Leo,ulichukua au wanakusingizia?

Hofu yangu jamaa inaelekea wanaushadi!

Sasa wew jamaa zuzu kweli inamaana huwa haufuatilii habari mbona Hilo lishaatolewa ufafanuz siku nying.
 
Kumbe Act ni chama cha Kidini, na kabila gani? nielimishe tafadhali
 
Kibaraka siku zote huwa hakubali. Hata alipogundulika kuwa ni mradi wa ccm anapatiwa millions of money kwa ajili ya kukihujumu cdm, alikana hiv hiv kama anavyokana umbea aliompelekea jk kuhusu mengi. Mojawapo ya sifa za mtu kibaraka ni muongo, mzandiki, mmbeya. This guy is so stupid.
 
Zzk ni hatari sana kwa mustakabali wa hili taifa. Sema mnabisha tu na kuleta ushabiki usio na maana kwasababu ya njaa, umbumbumbu na ukilaza wenu.
 
Anayeitwa Kiongozi Mkuu wa ACT Zitto Kabwe ameingia rasmi vitani na Saed Kubenea mmiliki wa mtandao maarufu wa Mwana halisi Online.

Zitto ameagiza wanasheria wake kumshtaki Kubenea baraza la Habari Tanzania kwa kile anachodai habari zake mfululizo za kumchafua kupitia gazeti la Mawio.

Watu kadhaa waliohojiwa wamesema kumshtaki Kubenea na Mawio ni sawa na kutangaza vita na vyombo vyote vya Habari nchini.

Saed Kubenea ni Mwandishi aliyejizolea umaarufu mkubwa nchini kwa Habari zake za uchunguzi ambazo zinaeleza ukweli ulivyo bila kumuogopa mtu yeyote kwa umaarufu wake au kwa cheo chake.
 
Wenzake walimtishia kwa kumwagia tindikali wakshindwa, yeye anamtishishia kwa kumpeleka baraza la habari
 
  • Thanks
Reactions: jme
Anachofanya Kubenea ni kuonesha uongo wa Zitto na kueleza ukweli wa yale anayozunguka nayo Zitto akijisifu. Mimi nasoma makala zote za Kubenea katika gazeti la Mawio huwa ziko makini sana. Aende mahakamani akaaibike zaidi huko
 
Mim nadhani hata wao waliompa hiyo tuzo wanze kujitathmin tena uhali wa hiyo tuzo
 
Back
Top Bottom