Taarifa ya Zitto Kabwe kuhusu Gazeti la Taifa Imara

Taarifa ya Zitto Kabwe kuhusu Gazeti la Taifa Imara

Waende mahakaman wakaamuliwe huko na tujue nani ni nani,maana zito mara zote huwa anakana ila baadae anakuja thibitisha alichokana kwa vitendo kuwa ni kwel hakuwa anasingiziwa...
 
Zitto imarisha chama chako,never argue with fools. Kama kila jambo utataka kujibu utakuwa kichaa maana chadema wana baraza lao la vichaa Bavicha(Baraza la vichaa chadema) hawa vichaa kazi yao kubwa ni kukushambulia,kukutukana kukuzulia na kukukashifu,hungoja habari ya kipuuzi kama hiyo utawaona wanavyotapika. Endelea na pilka zako achana na hao vichaa vinginevyo utahesabika kuwa kichaa. Mengi ni mchaga na umewashika jamaa zake pabaya,nini unategemea? Wanataka kukuondoa kwenye njia kuu
 
Haifa imara 23 March 2015, Mengi 17 April 2015, Zitto Leo,kulikoni? Au ndo kumuogopa mengi?
 
kwa Zitto kuingia magogoni Luthuli Street ni sawa na Yericko Nyerere kupanda mv Magogoni kwenda Kigamboni

Dr. Slaa (great seer) aliliona mapema na kumtenga, a benefit of doubt that has paid though njia aliyotumia ni Pay Back Period, next time atumie Net Present Value (NPV)

nimevutiwa sana na NPV. hivi kwq nini tutumie net present value over longterm investment? hebu saidia jamii hapo.
 
Mkuu Kapwela, unapwelepeta sana kwenye hoja! IPSOS si wapuuzi kumpa zawadi ya kwanza kuwa mwandishi wa habari za kipelelezi

kwako wewe ni kuku wa kizungu mwenye dumu la petrol kwa Ku.be.ne.a

hakika
 
Last edited by a moderator:
Wachaga wa chadema mbona mmepanic sana??

Mmeshamfukuza tayari na ameondoka kwa wema kabisa na kuwaachia chama chenu cha kichaga na kikristo.

Sasa hasira zenu za nin tena?

hivi we ---- mpaka uwekwe gunzi ndo utaacha kuingiza udini kwenye mambo yasiyo na dini?
 
Kwanini zito ajibu baada ya mengi kusema?taarifa hiyo ina wiki tatu,alikuwa wapi kuikanusha mpaka mengi azungumze?anaogopa nini?anamuogopa mengi au kitu gani hasa?je alikuwa anasikilizia upepo?
Na nyinyi wote humu jf,ni nani aliyetegemea zito atakubalu hizo shutuma?mnamshabikia na kumsifu kwakuwa ni waapuuzi msijua kitu,na huko kushtaki wala hatashitaki,gazeti kuandika jambo linalomuhusu hadi rais si bure wanauhakika na wanachokifanya.nani hamwogopi rais hata amhusishe na mambo ya kijinga?

hahahahaha! haya kijana hongera kwa kuwa na uthibitisho.
 
haka katoto kamekula ya mbuzi kameota mapembe. mawio wakidhhtisha utajificha wapi?
 
Kubwa ni kwamba habari ilitolewa na gazeti tar 23.03.15 na tangu wakati huo si Ikulu wala ZZK aliyewahi kukanusha ambapo Mengi ameshangazwa kuwa huenda habari ile ni ya ukweli, kama ingekuwa uwongo wangeikanusha. ZZK kuamua kukanusha leo na kutishia kuchukua hatua kwa Baraza la habari hakuleti maana tena kwani alipaswa afanye hivyo mara baada ya habari kutoka tar 23.03.15.
 
Waende mahakaman wakaamuliwe huko na tujue nani ni nani,maana zito mara zote huwa anakana ila baadae anakuja thibitisha alichokana kwa vitendo kuwa ni kwel hakuwa anasingiziwa...

Kweli kabisa..alipiga kelele ana majina ya walioficha hela uswiss..kuja kubanwa na kamati wakati wa kuhijiwa tena mbele ya kiapo akakana kuwa hana majina..mxxxxx
 
Waandishi wanaotumia kalamu zao kuleta migogoro katika jamii dawa yao tindikali tu.

Ngoja wakutane na vichaa waliofiwa kondoo mabegani ndo watajua.
 
safi kiongozi


Zitto looks like Mandela reacts like Nyerere
 
Back
Top Bottom