Some people are JUST DIRTY, DISGUSTING, ANNOYING, DEVIL LIKE, uncontented, dead kabisa...NO WAY OR WORDS to explain them...
eg
#Ally Kombo...
Any thread hapa JF, watu wengi sana wanasoma, atleast kupata ki point moja hv, we know all written here hayana ukweli kwa kiasi kikubwa, so we do screening and analysing, criticising and arguing, and connecting dots, kuweka mada husika sawa...& sometimes joking kidogo kidogo.....
Sasa huyu
#Ally Kombo,, yeye akiingia anaharishia mada kabisa kabisa...na hatoki...anachafuaaaa, hana kitu kichwani and worst of all ATAANZA UDINIIIIIII....UDINIIIIIIIIIII....hata mada haijagusa hayo...na kila mada yuko hivyo....NASTY NASTY...
ATAANZA....
Mgalatia cjui nn
Ukristo cjui nn
Bikira maria cjui nn na nn
Mara Allaah cjui nn na nn
Yesu cjui kafanya nn....cjui alikuwa anamjua...yaani.
yaani uchafu mtupu ktk kichwa chake....anaua kabisa appetite ya threads zote anazochangia, na alivyo chicken head, anapost post vingiiiiiiiiii.....aaaaaaaaargghh....wildbeast...!!!!!
Just to hint him, HE SEEMS very VOCAL, RELIGIOUS, EXTREMIST, mdiniiiiiiiiiiiiii, cjui nn ALL OVER HIS DEAD BODY about muslims etc....BUT...BUT...
HE will never ever and CAN'T WEAPONIZE HIMSELF hata kidogo tu....to commit suicide like Islam Extremist attackers....
This undergarment mentality should end, i notified mods, aache huu UGONJWA WA KIPUUZI...he is dirty everywhere.....matope tupu...uchafu kwa kweli....!!!
mkuu huyu niachie ni saiz yangu, bahati mbaya kazi na ufuatiliaji wa shule za watoto wangu huwa zinanibana nashindwa kuingia jf mara kwa mara. huyu dawa yake ni ndogo tu. kwa kuwa anachojua yeye ni uharo wa udini basi dawa yake ni kumfuata huko huko kwenye kona yake ya udini, unamzibulia ngumu za tumboni mumo humo kwenye kona yake, huko huko, tena kiuharo uharo na kwa style yake mwenyewe. hakuna kugeuza shavu la pili...unampa tu....daaaadake!!!!