Taarifa ya Zitto Kabwe kuhusu Gazeti la Taifa Imara

Taarifa ya Zitto Kabwe kuhusu Gazeti la Taifa Imara

Uelewa wa baadhi ya members humu ndani ni mdogo mno kwa kiwango cha kusikitisha,hakuna madhara yoyote kwa Zitto kisiasa kutokana na inshu hii,alichokifanya Dr Mengi hapa ni kumtia adabu JK pamoja na serikali yake kwamba huwa wepesi kujibu tuhuma za kuhongwa suti na saa lakini kwa inshu kubwa kama hii ya uhaini,serikali hiyo hiyo haikuona hilo wako busy tu na kufuatilia vikao vya Lowassa,serikali ilipaswa kutoa ufafanuzi wa ishu ile na kulifungia hilo gazeti - iwe Zitto ndo alipeleka umbea au nini,lakini JK ndo ameshikwa pabaya hapa,wale wanaomwazia Zitto mabaya tafuteni agenda nyingine ya kuzungumza!

Pata like Mkuu
 
Some people are JUST DIRTY, DISGUSTING, ANNOYING, DEVIL LIKE, uncontented, dead kabisa...NO WAY OR WORDS to explain them...

eg #Ally Kombo...

Any thread hapa JF, watu wengi sana wanasoma, atleast kupata ki point moja hv, we know all written here hayana ukweli kwa kiasi kikubwa, so we do screening and analysing, criticising and arguing, and connecting dots, kuweka mada husika sawa...& sometimes joking kidogo kidogo.....

Sasa huyu #Ally Kombo,, yeye akiingia anaharishia mada kabisa kabisa...na hatoki...anachafuaaaa, hana kitu kichwani and worst of all ATAANZA UDINIIIIIII....UDINIIIIIIIIIII....hata mada haijagusa hayo...na kila mada yuko hivyo....NASTY NASTY...
ATAANZA....

Mgalatia cjui nn

Ukristo cjui nn

Bikira maria cjui nn na nn

Mara Allaah cjui nn na nn

Yesu cjui kafanya nn....cjui alikuwa anamjua...yaani.

yaani uchafu mtupu ktk kichwa chake....anaua kabisa appetite ya threads zote anazochangia, na alivyo chicken head, anapost post vingiiiiiiiiii.....aaaaaaaaargghh....wildbeast...!!!!!

Just to hint him, HE SEEMS very VOCAL, RELIGIOUS, EXTREMIST, mdiniiiiiiiiiiiiii, cjui nn ALL OVER HIS DEAD BODY about muslims etc....BUT...BUT...

HE will never ever and CAN'T WEAPONIZE HIMSELF hata kidogo tu....to commit suicide like Islam Extremist attackers....

This undergarment mentality should end, i notified mods, aache huu UGONJWA WA KIPUUZI...he is dirty everywhere.....matope tupu...uchafu kwa kweli....!!!






mkuu huyu niachie ni saiz yangu, bahati mbaya kazi na ufuatiliaji wa shule za watoto wangu huwa zinanibana nashindwa kuingia jf mara kwa mara. huyu dawa yake ni ndogo tu. kwa kuwa anachojua yeye ni uharo wa udini basi dawa yake ni kumfuata huko huko kwenye kona yake ya udini, unamzibulia ngumu za tumboni mumo humo kwenye kona yake, huko huko, tena kiuharo uharo na kwa style yake mwenyewe. hakuna kugeuza shavu la pili...unampa tu....daaaadake!!!!
 
Nursery School Teacher (mwl. Kaijage) mbona hakuna updates? Au kwa kuwa leo hakuna ajali iliyoua watu ndo maana mkutano umebuma? Mmeona mkiendelea kuwatoa kafara ndugu zetu albino na nyinyi mtanyongwa sasa mmeamua kugeuzia kafara zenu kwenye barabara ili msishtukiwe. Sasa tumeshtuka mkitangaza mkutano tunawatonya madreva wendeshe speed 20 tuone kama ajali ikitokea mtu atakufa. Wapuuzi sana nyie huku Tabora mmetuacha na majonzi ya mtoto mchanga mliye mgonga akiwa na mama yake.

poleni sana mkuu, mama wa mtoto anaendeleaje?
 
Uelewa wa baadhi ya members humu ndani ni mdogo mno kwa kiwango cha kusikitisha,hakuna madhara yoyote kwa Zitto kisiasa kutokana na inshu hii,alichokifanya Dr Mengi hapa ni kumtia adabu JK pamoja na serikali yake kwamba huwa wepesi kujibu tuhuma za kuhongwa suti na saa lakini kwa inshu kubwa kama hii ya uhaini,serikali hiyo hiyo haikuona hilo wako busy tu na kufuatilia vikao vya Lowassa,serikali ilipaswa kutoa ufafanuzi wa ishu ile na kulifungia hilo gazeti - iwe Zitto ndo alipeleka umbea au nini,lakini JK ndo ameshikwa pabaya hapa,wale wanaomwazia Zitto mabaya tafuteni agenda nyingine ya kuzungumza!

You have hit the nail on the head!
 
Mengi is very intelligent! This claim makes him safe. Contrary to that, the curent government will be held responsible.
 
hii vita ni kati ya Jay Millionaire na Mchawi Yuda!

Ndiyo episode ya kwanza season 2, more popcorn pleaseeeeee. . . . .
 
Katika gazeti la Taifa Imara la tarehe 23 Machi 2015 kulikuwa na habari yenye kichwa cha maneno ' Zitto amchongea Mengi kwa JK?' Habari hiyo ilibeba maudhui ya 'post' iliyoandikwa katika mtandao wa ----------- online.
Habari hiyo inaonyesha kuwa Mimi nilikutana na Rais kwa msaada wa watu mbalimbali na katika kikao hicho inadaiwa nilisema kuwa Mengi ndiye aliyechochea wabunge kuishughikia Serikali ya Rais Kikwete ili ianguke.

Ni vema ifahamike kuwa gazeti la Taifa Imara linamilikiwa na Bwana James Rugemalira wa kashfa ya Escrow na kuendeshwa na Bwana Prince Bagenda aliye organise press conference ya mmoja wa mawaziri waliofukuzwa kazi kwa kashfa hiyo. Vile vile chanzo cha habari hiyo ni mtandao wa ----------- online ambao unaendeshwa mmiliki wa Mawio gazeti ambalo kila wiki lina habari za kutunga dhidi yangu na chama cha ACT Wazalendo.

Habari hiyo ni ya kutunga yenye fitna zenye lengo la kuchonganisha watu. Naomba kufafanua ifuatavyo

1 Taarifa Maalumu ya Kamati ya PAC kuhusu ufisadi wa tshs 306 bilioni za Escrow hauhusiki na Bwana Reginald Mengi kwa namna yeyote ile. Mengi sio mbunge, sio mjumbe wa PAC na hakushawishi PAC kwa namna yeyote ile. Wezi wa Escrow wasitapetape kutafuta mchawi wakati mchawi ni wizi wao wenyewe. Porojo za kwamba Mengi alihonga wabunge ili kuishughulikia Serikali zinabaki porojo tu. Ila kama kuna mtu ana chembe ya ushahidi wa jambo hilo apeleke kwenye vyombo vya dola kwa hatua kuliko kurudia rudia porojo hizo kwenye vyombo vya habari.

2 Sihitaji kutumia watu ili kukutana na Rais Jakaya Kikwete kwani ninaweza kukutana naye kwa taratibu za kawaida kabisa za kiserikali. Hadithi ya kwamba nimeomba watu wanikutanishe na Rais inaonyesha namna mwandishi alivyoshindwa kutunga uongo wake. Katika kukutana kwangu na Rais kikazi sijawahi hata mara moja kuzungumzia watu. Hivyo kusema nilikwenda Ikulu kumzungumzia Bwana Mengi ni kunidharau na kuidhalilisha Taasisi ya Urais.

3 Nimemwelekeza mwanasheria wangu achukue hatua za kisheria dhidi ya Gazeti la Taifa Imara na vilevile Gazeti la Mawio kwa mfululizo wa habari za kutunga uongo dhidi yangu kila kukicha. Nimeagiza tupeleke mashtaka kwenda Baraza la Habari Tanzania ili magazeti hayo yathibitishe habari zao.

Zitto Kabwe
Kiongozi wa ACT Wazalendo
 
Kwanini wahusika wote yaani Serikali, Mengi na huyu Zitto hawakukanusha mapema. 3weeks ni muda mrefu sana kwa mtuhumiwa kukanusha
Acheni fikra finyu, unakanushaje taarifa ya kidaku kwa gazeti lisilonunuliwa hata na mwendawazimu, gazeti hata maandazi halifungiwi mtaani habari yake unaipataje???Mi mwenyewe nimelijua jana hilo gazeti baada ya Mengi kulipa promo kuuubwa for nothing!Bila shaka walijua ili anngalau wauze nakala lazima wa risk big. Na hii santuri sasa imeshika kitaa!
 
hii vita ni kati ya Jay Millionaire na Mchawi Yuda!

Ndiyo episode ya kwanza season 2, more popcorn pleaseeeeee. . . . .

Episode ijayo ni kwa Kubenea kuanza kuanzisha rasmi sasa gazeti la udaku ijulikane moja.

Maana kwa muda mrefu sana Bwana Kubenea anaendesha gazeti la udaku bila utambulisho rasmi kama wenzake akina Shigongo walivyofanya.
 
Katika gazeti la Taifa Imara la tarehe 23 Machi 2015 kulikuwa na habari yenye kichwa cha maneno ' Zitto amchongea Mengi kwa JK?' Habari hiyo ilibeba maudhui ya 'post' iliyoandikwa katika mtandao wa ----------- online.
Habari hiyo inaonyesha kuwa Mimi nilikutana na Rais kwa msaada wa watu mbalimbali na katika kikao hicho inadaiwa nilisema kuwa Mengi ndiye aliyechochea wabunge kuishughikia Serikali ya Rais Kikwete ili ianguke.

Ni vema ifahamike kuwa gazeti la Taifa Imara linamilikiwa na Bwana James Rugemalira wa kashfa ya Escrow na kuendeshwa na Bwana Prince Bagenda aliye organise press conference ya mmoja wa mawaziri waliofukuzwa kazi kwa kashfa hiyo. Vile vile chanzo cha habari hiyo ni mtandao wa ----------- online ambao unaendeshwa mmiliki wa Mawio gazeti ambalo kila wiki lina habari za kutunga dhidi yangu na chama cha ACT Wazalendo.

Habari hiyo ni ya kutunga yenye fitna zenye lengo la kuchonganisha watu. Naomba kufafanua ifuatavyo

1 Taarifa Maalumu ya Kamati ya PAC kuhusu ufisadi wa tshs 306 bilioni za Escrow hauhusiki na Bwana Reginald Mengi kwa namna yeyote ile. Mengi sio mbunge, sio mjumbe wa PAC na hakushawishi PAC kwa namna yeyote ile. Wezi wa Escrow wasitapetape kutafuta mchawi wakati mchawi ni wizi wao wenyewe. Porojo za kwamba Mengi alihonga wabunge ili kuishughulikia Serikali zinabaki porojo tu. Ila kama kuna mtu ana chembe ya ushahidi wa jambo hilo apeleke kwenye vyombo vya dola kwa hatua kuliko kurudia rudia porojo hizo kwenye vyombo vya habari.

2 Sihitaji kutumia watu ili kukutana na Rais Jakaya Kikwete kwani ninaweza kukutana naye kwa taratibu za kawaida kabisa za kiserikali. Hadithi ya kwamba nimeomba watu wanikutanishe na Rais inaonyesha namna mwandishi alivyoshindwa kutunga uongo wake. Katika kukutana kwangu na Rais kikazi sijawahi hata mara moja kuzungumzia watu. Hivyo kusema nilikwenda Ikulu kumzungumzia Bwana Mengi ni kunidharau na kuidhalilisha Taasisi ya Urais.

3 Nimemwelekeza mwanasheria wangu achukue hatua za kisheria dhidi ya Gazeti la Taifa Imara na vilevile Gazeti la Mawio kwa mfululizo wa habari za kutunga uongo dhidi yangu kila kukicha. Nimeagiza tupeleke mashtaka kwenda Baraza la Habari Tanzania ili magazeti hayo yathibitishe habari zao.

Zitto Kabwe
Kiongozi wa ACT Wazalendo
 
Ha ha ha Mimi na huyo bwanako nani kakulia malezi ya kimasikini??

Ndio maana nakwambi hunijui ungenijua usingethubutu kuongea utumbo!!!

Mimi na huyo mpuuzi wenu nani Mjinga??

Angekua na akili na angekulia kwenye malezi na familia za kueleweka angekua na adabu ila upuuzi anaoufanya Una reflect uduni na ushenzi Wa maisha alopitia....

Hata wewe ni mpuuzi tu usiyejua lolote zaidi ya kula na kuchamba KENGE wewe

Bado unathibitisha jinsi ulivyo mshamba na kiwango chako cha ufahamu kipo chini sana. Zitto hawezi jibu mtu hata kama ni mpinzani wake kwa lugha hii ya matusi na dharau. Ndio maana upo chini sana kwa Zitto.pole sana!
 
Katika gazeti la Taifa Imara la tarehe 23 Machi 2015 kulikuwa na habari yenye kichwa cha maneno ' Zitto amchongea Mengi kwa JK?' Habari hiyo ilibeba maudhui ya 'post' iliyoandikwa katika mtandao wa Mwana Halisi online.
Ni vema ifahamike kuwa gazeti la Taifa Imara linamilikiwa na Bwana James Rugemalira wa kashfa ya Escrow na kuendeshwa na Bwana Prince Bagenda aliye organise press conference ya mmoja wa mawaziri waliofukuzwa kazi kwa kashfa hiyo. Vile vile chanzo cha habari hiyo ni mtandao wa Mwana Halisi online ambao unaendeshwa mmiliki wa Mawio gazeti ambalo kila wiki lina habari za kutunga dhidi yangu na chama cha ACT Wazalendo.

Zitto Kabwe
Kiongozi wa ACT Wazalendo

Sasa naanza kupata mwanga.
 
Back
Top Bottom