Suzane Mungy Mwana Mtandao?

Status
Not open for further replies.

Mtu

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2007
Messages
472
Points
0

Mtu

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2007
472 0
Wana JF kuna mtu anaweza kuleta data za huyu Suzan mungy kuhusu elimu yake? labda ana fiti nafasi hiyo
 

Mlalahoi

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2006
Messages
2,124
Points
1,500

Mlalahoi

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2006
2,124 1,500
Mtu,
Kanuni za ajira ya umma bongo hazijali kigezo cha elimu bali nani unamjua,au to put it in its right perspective "it's who you know and not what you know...."

Huyo Suzan na mumewe walikuwa wanashindana walipokuwa pamoja London.Mume alikuwa moto-bati mke nae alikuwa hashikiki.In fact ndoa yao ilikuwa ni ya kinadharia zaidi kuliko vitendo.Wote viwembe.Vikao vya upatanishi vilikuwa vikifanyika mara kwa mara when they were together in London,sasa huko Bongo nadhani ndio wanaenda kuzika ndoa yao.Why?Hapa wambeya walikuwa wachache kuvujisha nyeti lakini si unajua tena Bongo....
 

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
8,635
Points
2,000

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
8,635 2,000
Kazi za kuteuliwa zinategemea utashi wa mteuaji. Ndiyo maana ninataka katiba ambayo itaondoa mamlaka ya uteuaji kwa nafasi nyingi hapa nchini. Sasa hivi Rais amepewa nafasi nyingi zana za kuteua na ni haki yake kumpa ulaji huyu bibie kama anaona anafaa. Ninalojiuliza, je huyu Suzan Mungy ndiye yule aliwahi kujadiliwa na watu huko nyuma kama Suzan Mushy wa Reading au huyu ni mtu tofauti.
 

Mlalahoi

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2006
Messages
2,124
Points
1,500

Mlalahoi

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2006
2,124 1,500
Ninalojiuliza, je huyu Suzan Mungy ndiye yule aliwahi kujadiliwa na watu huko nyuma kama Suzan Mushy wa Reading au huyu ni mtu tofauti.
Watu wawili tofauti, yule wa Reading ni Suzane Shayo Mzee na huyu ni suzane Mungi alikuwa idhaa ya kiswahili -British Broadcast Corporation-B.B.C
naona si vibaya wanawake kupewa fursa kama hizi.
.....................
 

Mtu

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2007
Messages
472
Points
0

Mtu

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2007
472 0
Mtu,
Kanuni za ajira ya umma bongo hazijali kigezo cha elimu bali nani unamjua,au to put it in its right perspective "it's who you know and not what you know...."

Huyo Suzan na mumewe walikuwa wanashindana walipokuwa pamoja London.Mume alikuwa moto-bati mke nae alikuwa hashikiki.In fact ndoa yao ilikuwa ni ya kinadharia zaidi kuliko vitendo.Wote viwembe.Vikao vya upatanishi vilikuwa vikifanyika mara kwa mara when they were together in London,sasa huko Bongo nadhani ndio wanaenda kuzika ndoa yao.Why?Hapa wambeya walikuwa wachache kuvujisha nyeti lakini si unajua tena Bongo....
Dah,Technical know who ndio ipo Bongo!
 

Mlalahoi

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2006
Messages
2,124
Points
1,500

Mlalahoi

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2006
2,124 1,500
Si utani ndugu yangu.Yaani inaelekea Suzan alishaahidiwa madaraka kabla hajatua Bongo.Just like mumewe,nobody knows namna alivyopata huo ulaji serikalini lkn mshkaji mmoja alinambia kuwa japo post hiyo alochukua Innocent ilitangazwa kwenye magazeti lkn tayari jamaa alishakuwa na hakika ya ajira.
 

mtalii

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2006
Messages
286
Points
0

mtalii

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2006
286 0
Si utani ndugu yangu.Yaani inaelekea Suzan alishaahidiwa madaraka kabla hajatua Bongo.Just like mumewe,nobody knows namna alivyopata huo ulaji serikalini lkn mshkaji mmoja alinambia kuwa japo post hiyo alochukua Innocent ilitangazwa kwenye magazeti lkn tayari jamaa alishakuwa na hakika ya ajira.
Swali ya Suzane nayo ilitangazwa? vipi aliacha kazi B.B.C ghafla? kabla ya kupata kazi hii.au Tido alishampa uhakika.
 

mtalii

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2006
Messages
286
Points
0

mtalii

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2006
286 0
Acheni kuleta udaku, leteni elimu yake na kama kazi haikutangazwa....
Mkuu kuhoji mtu kupewa madaraka makubwa kienyeji imekuwa udaku?

Tido alimchukua huyu dada toka kwa Mengi ITV, na kumpeleka B.B.C London huko alikuwa ni mtu wa kawaida tu. sasa amemchukua tena na kumpa madaraka kama hayo?.

mkuu wewe unahoji sana uhalali wa malecturers wa Mzumbe University kupewa kazi bila kufuata utaratibu na ukamuandama hadi VC wao Warioba kuwa hana elimu ana phd feki, na unashangaa serikali imelala, kuna petition ya kumtaka Msolla ajiuzulu, hakuna mtu aliyesema ni udaku.

na hao wa Mzumbe wana elimu na walifuata taratibu kama udaku umeuanza wewe mkuu Fd.

Naomba pitia mada ya elimu kuna mtu leo katuma post anataka ufafanue Pwu na digrii zake.

Back to subject kuwa Mtandao ndio kuna pelekea mtu apewe kazi hata kama hana uzoefu? basi Mtandao huo huo kuna Nchimbi, kamala na wenzake ambao mnasema wana phd bomu.
 

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined
Feb 25, 2006
Messages
3,348
Points
1,250

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined Feb 25, 2006
3,348 1,250
Dada Suzane yuko fit.
weka mavitu basi; kusema tu yupo fit haitoshi. Kumbukumbu zinaonesha aliondoka TZ akiwa na form 4 choka ile mbaya. sasa kama alipokuwa UK madarasa yakapanda si watu muweka mavitu hapa. Kwa cheo alichopewa huyu ameshakuwa public figure, kwa hiyo mambo yake ndiyo hivyo tena inabidi yawe hadharani.

One thing, nimewahi kumuona mara moja huyu dada enzi hizo akiwa ITV pale Mikocheni-nilichoka kabisa-sitashangaa kama yale yanayosemwa ni ya kweli!
 

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Points
1,225

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 1,225
Fikira Duni,

Nakuunga nawe kwa kuwaambia JF acheni udaku credibility yenu inashuka, nakumbuka jamaa mmoja aliumbuka pale Nkurumah mwishoni mwa miaka ya 90, alipotoa swali la udaku ...kwa Mhe. Mkapa namuombea maisha mema ya kustaafu... Mhe. Mkapa alijibu swali lake kirahisi sana "No investigation No right to speak", swali hilo na majibu yake lilitangazwa na RTD almost kwa wiki nzima hivi...

Toeni data sio kuonyesha kukomaa kwenu...
 

Mswahili Old Acc

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2006
Messages
486
Points
0

Mswahili Old Acc

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2006
486 0
Mimi nawashangaa wana JF kama leo mnajadili uzushi usio na uhakika wowote. Nimezifuatilia hizi habari kwa undani nimegundua hazina ukweli (mzee wa data)

Ukweli ni kuwa Suzanne amejiuzulu BBC ili kuungana na familia yake Dar es Salaam, hajapewa kazi yoyote na hajaomba kazi yoyote. Hiyo kazi ya udirector mnayodai kapewa SI KWELI na wala HAIJATANGAZWA, acheni kuwapaka watu matope bure.

Wewe Mtalii ndio MNAFIKI namba moja, una chuki zako binafsi kutaka kuwagombanisha watu na familia zao. Na wewe SPOILA huna maana unadakia udaku usio na maana.

Natoa challenge kwako Mtalii, lete source ya habari yako na mimi niko tayari kukupa donge nono kama itathibitika vinginevyo.

Huyu Dada ni miongoni mwa watangazaji wa mwanzo wa Luninga Bongo, ni mahiri ktk kazi yake, kama una beef nae usizilete hapa kwenye JF. Mmemsakama Amina na ndoa yake yaliyotokea kila mtu anayajua, sasa hata arobaini bado mnaanzisha kwa huyu dada sasa kwa hiyo mnataka kuivunja ndoa yake nae pia?
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,382,043
Members 526,258
Posts 33,818,168
Top