Kitila Mkumbo
Joined
Likes
107

Profile posts Latest activity Postings About

  • Kasimba G
    Hi Kitila, hopefully you are doing okay! I have concealed my identity but i think we have met on several occassions, i will reveal my ID baadae, Just wanted to know what is really transpiring in CHADEMA!
    BONGE BONGE
    .......mpola mukulu, poloka kinilamba kumukue pansi u-mwigulu, best regards
    N
    Habari yako baba.unaichukuliaje hotuba ya jk
    F
    Poleni kwa misukosuko vipi maandalizi ya kupambana na diwani huko Iramba naona uchaguzi haraka kabisa tarehe moja na Igunga sio planned event hiyo ili kupunguza wapambanaji ningefurahi kama angeangushwa au ndio pesa imetembea pale ,Bavicha wangeenda pale
    G
    nilipita tu mkuu ni sehemu ya mkakati wa kukuhujumu...................lol mzima lakini
    F
    Salaamu Dr vipi mbona hizi propaganda za kuonyehsa kwamba maandamano ya Chadema yataleta amani zinazidi,tunaombeni mufanyie mkakati wa kufahamisha umma kwa kupitia viongozi wenu wa mikoa na wilaya
    M
    mkuu kitila mkumbo embu nifundishe namna ya kuingia jukwaa la wakubwa? nimejaribu nimeshindwa kabisa
    Avanti
    Nafikiri hiyo ni kujifariji tu. Huwezi kumwambia jirani kwamba nyumba haipo shwari. Ugomvi wa ndani huwa hautoki kiurahisi, ila ukweli najua mnagombana
    A
    mama wa kina mama mbona amekimbia, nyumba yetu ipo shwari
    M
    vipi DR. , Tulikuwa wote pale kwa maji ya pondi (Pugu high school) vile vile ud miaka ya 90...unamkumbuka bob sijaona na marehemu chacha? ushauri wangu kwa tumaini jipya (chadema) ni kujipanga kwa ajili ya 2015....tumepiga kura zimeibiwa wengine wamelinda kukapata tulichopata...sasa madiwani wote na wabunge wafuatiliwe na chama iliwakumbushwe kutimiza ahadi zao na kuangalia fedha zinazotoka central government zinawafikia walengwa.pili chama kiajili vijana vichwa wawe kwenye kurugenzi ya bunge ili wawe wanafanya research kwa ajili ya wabunge kuibua hoja zinzowahusu watanzania wote, mfano david cameron alitokea kwenye kitengo kama hicho kwa torries na sasa ndo waziri mkuu.tatu tafuteni watu independent kabisa wa kufanya research kila baada ya miaka miwili kutathimini wabunge, madiwani na halmashauri
    Sungi
    sheMkumbo, mbi mbwanewe ... sasa Iramba Mashariki lini?
    Kitila Mkumbo
    Many thanks Sir, My very best wishes to you and your family too.
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…