Squirting ni kwa baadhi ya wanawake au wote?

Squirting ni kwa baadhi ya wanawake au wote?

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]huu ushaur unatosha kuwa Kinga ya kuchafua shuka kwa squirtors
Hahaha mkuu si ungekafumulia chooni tu kaki squit unakalengeshea shimoni,kuliko kubadili mashuka hivyo
 
Squirting ni ile point ambayo mwanamke anakuwa amekuwa sexual aroused to the maximum kiasi kwamba hawezi tena kuji control, hapo sasa dushe yako inakuwa imeingia kwa undani kabisa na imegusa Kitu flan kama kisponge kinaitwa G-spot kipo juu juu ndani ya papuchi, hicho kikiguswa iwe kwa kidole ama kwa dushe, hupelekea kuhisi hali ya kukojoa na mkojo huo unakuwa sio mkojo huu wa kawaida maana wenyewe unakuwa na speed sio ya kawaida like a fountain of water/gushing, believe me or not asilimia kubwa ya wanawake wanasquirt: ila tunatofautiana kuna wale ambao tunaogopa kuchafua mashuka na kukimbilia chooni kama vichaa katikat ya tendo, na kuna wale ambao sasa hawawezi kujibana wao wanaachia hapo hapo. Mkuu hajakurushia mdomoni kweli? Taste yake ni maji tu ya kawaida wala hauna radha ya chumvi chumvi. Enjoy!
Ahaaaaahaaaa...nimekupenda bure[emoji23] [emoji23] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji91] [emoji91]
 
Sana mkuu ...naona kama maajabu flani hivi
ni kawaida mkuu we piga mambo tu ,uwe unakaa na mwamvuli maji yakitoka unajikinga,mademu wa bukoba na uganda ,wanyankole ndo kazi zao hizo ,maji ya kutosha unaweza kuloa uso ohooo
 
Habari zenu wadau. Mtakumbuka nilipost hapa kuwa natarajia kufunga ndoa, nashkuru ndoa imepita salama licha ya kupata michango hafifu sana kutoka kwa marafiki. Nimekutana na kitu ambacho cjawahi kukutana nacho kipindi cha ubachelor, nikiwa nakula tunda la mke wangu baada ya muda anasema anahisi kukojoa na baada ya mda flani kweli anakojoa, tena ananirushia kabisa. Nimeuliza jamaa wanasema kitaalamu inaitwa squirting, cha ajabu cjawai kukutana nayo enzi za ujahili. Sasa hii ni normal thing na ni kwa baadhi ya wanawake tu na je ule ni mkojo au nini hasa?
Ni kawaida mkuuu
 
Back
Top Bottom