Extrovert
JF-Expert Member
- Feb 29, 2016
- 72,430
- 191,695
Basi una mungu sana, wengine wanasumbuliwaga for years!Haka kaugonjwa huwa kananipitia mbali kabisa nashukuru Mungu. Niliwahi umwa mara moja tu kipind niko shule
Basi una mungu sana, wengine wanasumbuliwaga for years!Haka kaugonjwa huwa kananipitia mbali kabisa nashukuru Mungu. Niliwahi umwa mara moja tu kipind niko shule
Mi ulivyosema visiwani tu nikaelewa mabinti wa huko wako radhi watoe tigo ila si ukeUsifirikie mazingira uliyonayo wewe yana apply kwa wote. Mimi nimeenda kuoneshwa mtoto kwao nikampenda nikaongea mbele ya mama yake dhamira yangu wakanikubali na taratibu za ndoa zikafuata. Kama hauamini sawa ila mema bado yapo
I like the fact that your so open my dia, seems your so romantic and super crazy when it comes to hanky panky bizHaka kaugonjwa huwa kananipitia mbali kabisa nashukuru Mungu. Niliwahi umwa mara moja tu kipind niko shule
Ndo maanake, kujiachia kiainaNdio kwa faida ya wengi mkuu humu si ni MMU eeh?[emoji16][emoji16]
Mkuu hii kitu ni raha mwanzoni lakini inakera kwani godoro linaloa chapachapa ,sasa labda muwe mnahamia chini kwani unaweza kuweza taulo kubwa lakini linaloa chapachapa,ila yakitoka yanamoto mtamu sanaUna bahati kubwa mkuu hiyo kitu raha sana katika mapenzi.Ni mwanamke mmoja tuu anaweza squirt kati ya 1000
Wanawake wote wanafanya hivyo ila tofauti ni viwango tu wengine hutoa maji kabisa meengi wengine hutoa majia meupe mazito huwa meupe sana,chunguza utajua!Wacha maneno check link hapo chin mkuu....ni sheeda hiyo kitu, only few girls can.
Mkuu kama unauwezo wa kutumia dushe likiwa limesimama vyema kusugua kisimi na ukaweza kujizuia kutoa wazungu mapema hakika yatatoka mpaka ushangae ila yana harufuYap yap! Tena kwa kusugua pale ndo balaaaa
Mkuu kama unauwezo wa kutumia dushe likiwa limesimama vyema kusugua kisimi na ukaweza kujizuia kutoa wazungu mapema hakika yatatoka mpaka ushangae ila yana harufu
This is crazy miaka hii mtu anapewa hongera kwa kusquirtsha mke wake!! 😂Kawaida mkuu,
Huo ndio uanaume,
Hongera pia,
Inaonesha mwanamke anafelling na wewe,
Hali hiyo huambukizwa na wewe utaanza kukojoa kama mkeo.
Kwa hiyo umembikiri au?Sikutest mkuu huyo alikuwa ni wife material halafu bado ni under 20.
Na WAHAYA ndo wanakojoa sana yaniiBaadhi ya wanawake haswa wanene
Sikutest mkuu huyo alikuwa ni wife material halafu bado ni under 20.
Habari zenu wadau. Mtakumbuka nilipost hapa kuwa natarajia kufunga ndoa, nashkuru ndoa imepita salama licha ya kupata michango hafifu sana kutoka kwa marafiki. Nimekutana na kitu ambacho cjawahi kukutana nacho kipindi cha ubachelor, nikiwa nakula tunda la mke wangu baada ya muda anasema anahisi kukojoa na baada ya mda flani kweli anakojoa, tena ananirushia kabisa. Nimeuliza jamaa wanasema kitaalamu inaitwa squirting, cha ajabu cjawai kukutana nayo enzi za ujahili. Sasa hii ni normal thing na ni kwa baadhi ya wanawake tu na je ule ni mkojo au nini hasa?
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Mzee baba haukutest mitambo kabla ya ndoa ujue kama yaliyomo yamo?
Na ndo kaoa juzi huyo [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Hivi inakuwaje mtu unakuja kutoa siri za mkeo hadharani namna hii?!