DeepPond
JF-Expert Member
- Nov 18, 2017
- 43,311
- 109,596
Bila minyanduanoJf inaviumbe wa kila aina na nyuzi za minyanduano ndio zinapendwa zaidi
Dunia ingekua pori hii[emoji4]
Bila minyanduanoJf inaviumbe wa kila aina na nyuzi za minyanduano ndio zinapendwa zaidi
Ni wanaume wachache sana wenye kujua hilo, kwa hapa ni mwanamke tu ndo anaongoza ligi, anaweza kukupa ya uongo au akakwambia hana au akayatoa kwa wingi nk nk nkYeah ndo maana kuna baadhi ya KE wanasquirt lakini kidume hawezi kujua kumbe KE anayacontrol yale maji yasitoke au yatoke kidogo kwa kidume mzoefu wa manzi anayesquirt anaweza kujua
Ningeshangaa kama usingeonekana hapa.💦💦💦chwaa chwaaa chwaaaaaaaaaaa, kama volcano inavyolipuka, Dunia ina raha hii
Kapeace namwelewaga sana kwenye hii sekta hajawahi kutuangusha hapa jfMwamba huu hapa 😆😆😆👏
😀😀😀 Baba J katika ubora wake yaani we JamaaMkuu nasubir ushuhuda wako
Nshawahi kula mmoja wa uko kwenu
Ilkua night stand,ila mmebarikiwa sana[emoji39]
Msomali kafia kwenye fiati[emoji1787]Kibonge mwepesi [emoji38][emoji38]
Ha ha ha,ngoja nimfollowKuna mtu hapo juu kaelezea namna ha kumkojoza mtu .. anaonekana gwiji hutojutia ukiwa connect nae devices🤣🤣🤣
😒😒😒 hela yangu haipo kwa ajiri ya mbususu kuna watoto yatima ukiwapa wanashukuru na kukuombea dua, ila mwanamke una muhonga na kesho ana megwa na akakukejeli.. saidia wajane pia ila sio ngono..Dah! Aise mie hapana hela naipata kwa ajili ya ngono bwana. Chanagamoto gani hizo za kijamii kama sio kujilisa upepo tuu.
Maana kama kula binadamu hali kivile labda ulete mbwembwe za kula sijui pizzahut.
Kuumwa well mara nyingi ni binadamu kujitakia mwenyewe tuu. Hawafanyi zoezi wanakula hovyo.
Nyumba unajenga kwani wee ni wa duniani au mbinguni? Lazima uamjini kuwa wee utaiona mbingu so hamna sababu ya kujenga makazi yako hapa duniani.
Tafuta hela ule mbususu wewe wachana na mambo mengine ya kujilisha upepo
😂😂😂😂😂Siku ukiyatoa ndo utaelewa Mungu fundi aisee,
Kwa mwanzoni ni umpate mwanaume walau anaejua kupiga 'katerelo' akipiga km mara tatu au nne, we ke fanya km unapush mtoto, kama unayo yatatoka tu,
Ingia ndan ndan tafuta wa bei Chee,[emoji28][emoji28] bora huyo anae ruhusu unamla bila posho kwanza, unaweza anza mpiga sound.. wengine kabla ya kuliwa unapigwa invoice hadi unashangaaa.. kuna dada mmoja mzuri nilimkosa kisa sina elfu 20 tu.. nikasema sio ridhiki.. siku nzima siingizi hiyo 20 how nimpe kirahisi rahisi 20 yangu
Nimechukua hii mkuu 🙏😒😒😒 hela yangu haipo kwa ajiri ya mbususu kuna watoto yatima ukiwapa wanashukuru na kukuombea dua, ila mwanamke una muhonga na kesho ana megwa na akakukejeli.. saidia wajane pia ila sio ngono..
Kwakweli kwenye hili nimeshindwa kupita kimya kimya, mniache aiseeNingeshangaa kama usingeonekana hapa.
Wee mie nilishasema wazi kabisa kugegedana kwngu ni 2min x 3 hilo kojo litatokaje kwa muda huoUshuhuda wa mkali wa hizi Kazi hajafika mzabzab
Yuko vizur, hajivungi kama kina To yeye na Saint Anne [emoji4]Mwamba huu hapa [emoji38][emoji38][emoji38][emoji122]
Wewe umeacha kuzagamua mbususu umemuachia ndugu yako mzabzab😒😒😒 hela yangu haipo kwa ajiri ya mbususu kuna watoto yatima ukiwapa wanashukuru na kukuombea dua, ila mwanamke una muhonga na kesho ana megwa na akakukejeli.. saidia wajane pia ila sio ngono..
😂😂Haya bhanaYuko vizur, hajivungi kama kina To yeye na Saint Anne [emoji4]
Chukua notes kabisa mkuu,Ingekuwa brazzees two hii [emoji1787][emoji1787]
Watu wanashusha nondo .. najikuta kama nipo chekechea .. watu wana ujuzi baraaa
[emoji1787]chizi sana wwWee utamuingiza mwenzio chaka afanya kama anapush mara kajambaaa[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Huyo tumetibuana mahala,naomba ondoa tagCarlos The Jackal nimekusaidia kabisa kukuitia hutojutia 😌😌