Squirting ni kwa baadhi ya wanawake au wote?

Squirting ni kwa baadhi ya wanawake au wote?

JBourne59, Haya yote ya Nini tafuten pesa nusu saa nying mwanamke keshafika vilele vyote Hadi vya milima ya Himalaya vijana mnakwama wapi????? Stress kwa mwanamke itaondoka Kama TU anauhakika wa kupata anachokihitaji kwa wakati full stop.

kilicho akilini kitumie
Hapo umemaliza kabisa mkuu, mke anamawazo ya kudaiwa vikoba, mume mfuko hausomi, mlo was manati halafu umletee habari za kuruha maji. Usipotafuta pesa maji ataurushia mchepuko

Sent from my TECNO RA7 using JamiiForums mobile app
 
Hapo umemaliza kabisa mkuu. Mke anamawazo anadaiwa marejesho ya vikoba, mume mfuko hausomi, mlo wa manati halafu umletee habari za kurusha maji! Usipotafuta pesa maji ataurushia mchepuko

Sent from my TECNO RA7 using JamiiForums mobile app
 
Hapo umemaliza kabisa mkuu. Mke anamawazo anadaiwa marejesho ya vikoba, mume mfuko hausomi, mlo wa manati halafu umletee habari za kurusha maji! Usipotafuta pesa maji ataurushia mchepuko

Sent from my TECNO RA7 using JamiiForums mobile app
Somo limelenga kwa wanandoa ambao wanaishi kawaida, mambo mengine yamechukuliwa kuwa ni 'constant'

Uzoefu (na tafiti) zinaonesha, wanawake wengi ndani ya ndoa hawafurahii tendo ama hawafikishwi kilele cha tendo.

Kutafuta pesa ni sahihi kabisa, lakini kujuwa namna ya kumfikisha mshindo mkeo ni muhimu sana, ambapo ndiyo lengo la somo.

James Jason
 
Hapo umemaliza kabisa mkuu, mke anamawazo ya kudaiwa vikoba, mume mfuko hausomi, mlo was manati halafu umletee habari za kuruha maji. Usipotafuta pesa maji ataurushia mchepuko

Sent from my TECNO RA7 using JamiiForums mobile app
Ndio hvyo mkuu vijana wanajidanganya tu wewe muwekee cash Hana stress na pesa ndogo ndogo kila leo lazima arushe maji

kilicho akilini kitumie
 
Ndiyo

Viwango tu hutofautiana (speed + quantity)

James Jason
Hii la kurusha maji inategemea na wanawake ila asilimia kubwa wahaya,watu wa musoma,waganda,wanyarwanda huwa wana hii mambo ila wengne utapiga Katelelo mpaka uchanginyikiwe hatoi maji

Na si kila mwanamke ukimfanyia anavyosema jamaa atafika kilelen hapa wengne hawafiki Cha msingi Ni kujua hot point za mwenza wako ziko wapi na weakness zake ziko wapi hapo utawin na hatotoka kabisa

kilicho akilini kitumie
 
Hii la kurusha maji inategemea na wanawake ila asilimia kubwa wahaya,watu wa musoma,waganda,wanyarwanda huwa wana hii mambo ila wengne utapiga Katelelo mpaka uchanginyikiwe hatoi maji

Na si kila mwanamke ukimfanyia anavyosema jamaa atafika kilelen hapa wengne hawafiki Cha msingi Ni kujua hot point za mwenza wako ziko wapi na weakness zake ziko wapi hapo utawin na hatotoka kabisa

kilicho akilini kitumie
Nimejifunza kuwarushisha maji 1978, wanawake wote wanarusha, isipokuwa viwango tu hutofautiana

James Jason
 
Back
Top Bottom