Cole Williams
JF-Expert Member
- Jun 1, 2016
- 35,345
- 201,629
We mzee ni fundi aisee,, Kuna mahali umenisema kabisaaaa.... Muhimu ni kwamba maji ni uhai
Aisee
We mzee ni fundi aisee,, Kuna mahali umenisema kabisaaaa.... Muhimu ni kwamba maji ni uhai
Mzeee huyo ehehe shaurakoT
Tupe uzoefu wako ndugu.Huwa inakutokea? Au na wewe Ni mhanga wa kutofurahia?
KY gel (water based ).. Kama nmekosea atakuja mtaalamu kurekebishaUmezungumzia kuhusu matumizi ya vilainishi ambavyo havina kemikali, Je Kuna brand zote nzuri unazozipendekeza kwa vilainishi ?
Sent using Jamii Forums mobile app
Anaugulia maumivu gani hayo mkuu?Na kwa nini unahisi mpo wachache mnaolifikia eneo hilo?A-spot (anterial fonix) hii sehemu tumeumbiwa wachache mno mkuu na huwa inahusika na kumtoa mwanamke cream yenyewe ila ukizidi msugua sana hilo eneo lazima akae akiugulia maumivu siku zijazo
Sent using Jamii Forums mobile app
Average dick ni 5 to 6 inches hii ni asilimia 95 ya wanaume wote duniani, binafsi sio kwamba na brag ila am well endowed though sitaweka exact size hapa , but hilo eneo lipo kwenye mlango wa kizazi kwa juu ndo huitwa anterior fonix na chini hujulikana kama posterior fonix sasa inakubidi uwe na atleast 7 inches dick ili uweze kugusa eneo hilo na ifanyike kwa utaratibu tuAnaugulia maumivu gani hayo mkuu?Na kwa nini unahisi mpo wachache mnaolifikia eneo hilo?
Average dick ni 5 to 6 inches hii ni asilimia 95 ya wanaume wote duniani, binafsi sio kwamba na brag ila am well endowed though sitaweka exact size hapa , but hilo eneo lipo kwenye mlango wa kizazi kwa juu ndo huitwa anterior fonix na chini hujulikana kama posterior fonix sasa inakubidi uwe na atleast 7 inches dick ili uweze kugusa eneo hilo na ifanyike kwa utaratibu tu
yap nzuri kwako upo kwenye asilimia 5 ilyobakiHata mimi niko hvyo mkuu.
Ndio maana wanawake wote ninaotembea nao huwa wananiganda sasa nimeshafahamu sababu ni nini mkuu.
hadi huwa napata usumbufu kutoka kwa wake za watu ambao niliwatafuna wanang'ang'ania uhusiano wetu uwe wa kudumu wakati mimi huwa napiga kisela tu.yap nzuri kwako upo kwenye asilimia 5 ilyobaki
😂😂 mkuu usivunje ndoa za watu tu maana wanawake hawajielewihadi huwa napata usumbufu kutoka kwa wake za watu ambao niliwatafuna wanang'ang'ania uhusiano wetu uwe wa kudumu wakati mimi huwa napiga kisela tu.
[emoji23][emoji23] mkuu usivunje ndoa za watu tu maana wanawake hawajielewi
Mgegedo ni dhambi?Mkuu ungezingatia siku wengine ndio tumetoka Church tuu alafu unakutana na uzi kama huu!