Squirting ni kwa baadhi ya wanawake au wote?

Squirting ni kwa baadhi ya wanawake au wote?

Kegel

Zoezi la kubana mk*ojo na kiuachia (urine)

Pia hata kama huko*jo*i (urine)

Kisha ukiwa na mkeo jitahidi kuzuia mabeberu wasije (usibane ma*ta*qo)

Jitolee kumpa raha mwenzio.

James Jason
Mkuu nipe mwongozo wa hili zoezi nishawah kijifunza kupitia google lakin nahis sijaelewa manake bado nashindwa kuzuia wazee kutoka labda kuna sehem nakosea,unajua lugha mama kuelewa inakuwa rahis
 
JBourne59, "Ki-s*-imi kilivyo. Ki*n*embe kina umbile kama omega yenye mstari ulio nyooka kwa juu na incha kwenye maungio ya mstari na juu ya omega ambapo ndio kwenye uzi huu tutaita kigoroli.

Kigoroli ndiyo sehemu yenye hisia sana kwa mwanamke, lakini siyo sehemu pekee yenye msisimko kwenye ki*s-imi kwa ujumla maana kuna ile shaft (mistari wa juu) na kulia na kushoto mwa ile omega (mashavuni mwa papuchi) lakini sehemu ya ki.n*-embe."

Nimeshindwa Kupata Picha ya hii OMEGA YENYE MSTARI KWA JUU AMBAPO KUNAKIGOROLI...
Naomba ufafanuzi zaidi Mkuu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwa kifupi ukitaka mwanamke a squirt kirahisi unamlaza chali , unanyanyua miguu yake unaiweka mabegani kwako (hii kwa vibonge na vipotabo) au unamkunja miguu yake ikutane na mabega yake (hii ni kwa vipotabo tu)..halafu unaweka mto wa kulalia chini kiunoni kwake ie GSpot inanyanyuka juu halafu pachika mashine taratiiibu huku unaongeza kasi huku unamuangalia usoni ...mimi huwa mara nyingi nakunywaga yale maji maji hasa demu akiwa bomba ...ingawa haunaga ladha yeyote lakini sababu mapenzi ni hekaheka na mademu huwa wanapagawa kweli kweli
 
"Ki-s*-imi kilivyo. Ki*n*embe kina umbile kama omega yenye mstari ulio nyooka kwa juu na incha kwenye maungio ya mstari na juu ya omega ambapo ndio kwenye uzi huu tutaita kigoroli.

Kigoroli ndiyo sehemu yenye hisia sana kwa mwanamke, lakini siyo sehemu pekee yenye msisimko kwenye ki*s-imi kwa ujumla maana kuna ile shaft (mistari wa juu) na kulia na kushoto mwa ile omega (mashavuni mwa papuchi) lakini sehemu ya ki.n*-embe."
Nimeshindwa Kupata Picha ya hii OMEGA YENYE MSTARI KWA JUU AMBAPO KUNAKIGOROLI...
Naomba ufafanuzi zaidi Mkuu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Ki*s-imi = Kin*-embe = Clitoris
Kigiroli ni sehemu tu ya clitoris
_____

Kwa wasiojuwa jinsi k!*s*-imi kilivyo waangalie mchoro nimeuweka (I hope sijakiuka maadili ya Jf)

Kigoroli hapo ndio 'glans clitoris'

Sehemu yote ya 'clitoris' ina hisia, lakini hapo kigorolini ni zaidi.


View attachment 1374462
IMG-20200302-WA0001.jpeg


James Jason
 
Huchukua dakika ngapi kwa kawaida?

Mwwnamke akishafika orgasm kwa kisimi na kulowana anaweza kusquit ?
kwa kifupi ukitaka mwanamke a squirt kirahisi unamlaza chali , unanyanyua miguu yake unaiweka mabegani kwako (hii kwa vibonge na vipotabo) au unamkunja miguu yake ikutane na mabega yake (hii ni kwa vipotabo tu)..halafu unaweka mto wa kulalia chini kiunoni kwake ie GSpot inanyanyuka juu halafu pachika mashine taratiiibu huku unaongeza kasi huku unamuangalia usoni ...mimi huwa mara nyingi nakunywaga yale maji maji hasa demu akiwa bomba ...ingawa haunaga ladha yeyote lakini sababu mapenzi ni hekaheka na mademu huwa wanapagawa kweli kweli

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom