Squirting ni kwa baadhi ya wanawake au wote?

Squirting ni kwa baadhi ya wanawake au wote?

Mwaka wa 7 huu namfanyia hivyo mke wangu, mwanzo tulikua hatuchukui tahadhari yoyote, ni kubadili mashuka baada tendo na kugeuzo godoro, ikaja kipindi tukaweka mpira na kanga au kitenge, baadae tena taulo, sasa hv tunatumia vyote ila sio kwa pamoja.

Sent using Jamii Forums mobile app

Kugeuza magodoro, sijui matambala sijui mipira hell not.... kwa faida ya nani..!!
 
Kipindi cha nyuma wakati ya tendo mara nikaambiwa “honey nataka kukojoa” nikamjibu kojoa baada ya dk 1 na mimi nikatoa waFinland alishangaa jinsi shuka limeloa ila nikamwambia hivi ndivyo mwanamke anafika kileleni.


Sent from my iPhone using JamiiForums

Tulia wewe msukuma, hiyo ‘kukojoa’ sio ya kufika kileleni.... endelea kujifunza.
 
Hili zoezi halina interval ya maoteo ya muda? Mfano binti mgeni HUENDA akaweza kutoa maji baada ya dakika kadhaa? Na mwenyeji dk kadhaa?

Sent using Jamii Forums mobile app
Wanawake wametofautiana

Muda wa kurusha maji hutegemea na maandalizi pia

Wazoefu hata dk 5 haifiki

Learner anaweza kuchujuwa hadi dk 15 au zaidi kidogo

Wengine hubana ili asikie raha hiyo bila kurusha maji maana pia kuna raha fulani hupata kabla ya kurusha

James Jason
 
Mwaka wa 7 huu namfanyia hivyo mke wangu, mwanzo tulikua hatuchukui tahadhari yoyote, ni kubadili mashuka baada tendo na kugeuzo godoro, ikaja kipindi tukaweka mpira na kanga au kitenge, baadae tena taulo, sasa hv tunatumia vyote ila sio kwa pamoja.

Sent using Jamii Forums mobile app
We jamaa kila kitu unajifanya unajuaa mhhhh!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Na ndoo ukaamua kujiita (Nawatafuna) Mkuu
Somo kama ili niliwaifundishishwa na manzi mmoja pale rusumo,nilikuwa kabla ya kuvuka boda nalala pale napiga mzigo asubuhi nasepa,
Kumbe yy hafurahii mpaka nimtoe maji,ikabidi anipe somo kama ili,Yalivyotoka nilifurahi sana ile hali,nilijiona bingwa aisee,

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom