Squirting ni kwa baadhi ya wanawake au wote?

Squirting ni kwa baadhi ya wanawake au wote?

Squirting ni ile point ambayo mwanamke anakuwa amekuwa sexual aroused to the maximum kiasi kwamba hawezi tena kuji control, hapo sasa dushe yako inakuwa imeingia kwa undani kabisa na imegusa Kitu flan kama kisponge kinaitwa G-spot kipo juu juu ndani ya papuchi, hicho kikiguswa iwe kwa kidole ama kwa dushe, hupelekea kuhisi hali ya kukojoa na mkojo huo unakuwa sio mkojo huu wa kawaida maana wenyewe unakuwa na speed sio ya kawaida like a fountain of water/gushing, believe me or not asilimia kubwa ya wanawake wanasquirt: ila tunatofautiana kuna wale ambao tunaogopa kuchafua mashuka na kukimbilia chooni kama vichaa katikat ya tendo, na kuna wale ambao sasa hawawezi kujibana wao wanaachia hapo hapo. Mkuu hajakurushia mdomoni kweli? Taste yake ni maji tu ya kawaida wala hauna radha ya chumvi chumvi. Enjoy!
Sure karibia kila mwanamke ana squirt,issue ni jinsi ya kupata mwanaume wa kukufanya u-squirt.
 
Pengine atakua ana tabia za ukojozi ? ila ujue mwanamke akipata raha basi anaanzisha vituko vya ajabu !!! ...
 
Baadhi ya wanawake haswa wanene
😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂
 
Hahaa ndio maana,tafuta mnene halafu umri mkubwa kidogo ,akiwa mweupe itapendeza zaidi,wembamba hutoa ute ute kiduchu tu
😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂 watu na specific scenarios zenu.
 
Squirting ni ile point ambayo mwanamke anakuwa amekuwa sexual aroused to the maximum kiasi kwamba hawezi tena kuji control, hapo sasa dushe yako inakuwa imeingia kwa undani kabisa na imegusa Kitu flan kama kisponge kinaitwa G-spot kipo juu juu ndani ya papuchi, hicho kikiguswa iwe kwa kidole ama kwa dushe, hupelekea kuhisi hali ya kukojoa na mkojo huo unakuwa sio mkojo huu wa kawaida maana wenyewe unakuwa na speed sio ya kawaida like a fountain of water/gushing, believe me or not asilimia kubwa ya wanawake wanasquirt: ila tunatofautiana kuna wale ambao tunaogopa kuchafua mashuka na kukimbilia chooni kama vichaa katikat ya tendo, na kuna wale ambao sasa hawawezi kujibana wao wanaachia hapo hapo. Mkuu hajakurushia mdomoni kweli? Taste yake ni maji tu ya kawaida wala hauna radha ya chumvi chumvi. Enjoy!

Wee i had mine[emoji18] ni mzito huo balaa, yaani unatoka kama Magma, mpaka nikawa naogopa. [emoji16]
 
Habari zenu wadau.

Mtakumbuka nilipost hapa kuwa natarajia kufunga ndoa, nashkuru ndoa imepita salama licha ya kupata michango hafifu sana kutoka kwa marafiki.

Nimekutana na kitu ambacho cjawahi kukutana nacho kipindi cha ubachelor, nikiwa nakula tunda la mke wangu baada ya muda anasema anahisi kukojoa na baada ya mda flani kweli anakojoa, tena ananirushia kabisa.

Nimeuliza jamaa wanasema kitaalamu inaitwa squirting, cha ajabu cjawai kukutana nayo enzi za ujahili.

Sasa hii ni normal thing na ni kwa baadhi ya wanawake tu na je ule ni mkojo au nini hasa?
Wewe ni fala!

Nasema uongo jamani???
 
Ni kwa sababu mke hajulikani wala yeye hajulikani. Hio ndio faida ya FAKE ID. JF-Where we dare to talk openly and freely
Na pengine kwasabb tunatumia fake IDs, basi ameleta fake story, yenye fake ideas and characters. Kwahiyo hapo kila kitu fake.
 
Squirting hii ni kwa wanawake wengi ipo hasa ukiwajulia kuwaandaa vizuri na mikao isiyowaboa, Sana kifo cha mende zote!! Nakumbuka kuna mmoja baada ya kuachia alishangaaa akaropoka akasema hakuwahi kuwaza kama hali hiyo ingemtokea
 
Nilisoma makala moja wanasema sio wote na wanasema ule sio mkojo, ni uteute flani hivi.

Na wanasema sio kwamba akikojoa hivyo ndio amefika kileleni. Wapo wanaokuwa ndo wamefika kileleni lakini wapo ambao wanakuwa hawajafika kileleni na wapo ambao wanakuwa walishafika kileleni.
 
Back
Top Bottom