Squirting ni kwa baadhi ya wanawake au wote?

Squirting ni kwa baadhi ya wanawake au wote?

Haya mambo yanawezekana kwa mchepuko tu na zile manzi mnakutana ‘gesti’, mke wa kila siku huwezi kufurahia kulowesha mashuka au kulala kwenye ‘nylon’ kama watoto vikojozi.... kuna ‘mmama’ mmoja alinipa somo kuwa aliamua kuacha baada ya kuolewa.
Hata kwa mke inawezekana, kama mtakuwa na juhudi za kustawisha penzi lenu na kuwa romantic na si kuzoeana kunakopelekea kufanya kwa mazoea.
 
Baba unafaa turuhusu watu waingie huku kisha maisha yaendelee kama umekubali tuwaruhusu watu tujumuike huko
 
Ki*s-imi = Kin*-embe = Clitoris
Kigiroli ni sehemu tu ya clitoris
_____

Kwa wasiojuwa jinsi k!*s*-imi kilivyo waangalie mchoro nimeuweka (I hope sijakiuka maadili ya Jf)

Kigoroli hapo ndio 'glans clitoris'

Sehemu yote ya 'clitoris' ina hisia, lakini hapo kigorolini ni zaidi.


View attachment 1374462View attachment 1374464

James Jason
Shukran sana Kiongozi
Hapo kwenye "Clitoris Glan" ndo nime-elewa ulimaanisha kitu gani maana hilo neno Kigolori ndio ulikuwa Msamiati kwangu shukrana sana Chief.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom