Usiongeze speed bila ruhusa yake, jizuie wazungu wasije, wake wengine hadi wasuguliwe (taratibu) kwa muda mrefu, hivyo endelea na zoezi hadi 'itakuja kabisa kiukweliii'Aisee mim mke wangu kila siku anasema anaisikia inakuja alaf inakata, shida nin hpo dokta
Sent using Jamii Forums mobile app
Kijana unazani kabla ya uwepo wa social media wanawake walikuwa hawakojoi? Hafu acha kukopy makala za watu na kuzileta JF
Shortcut ipo lakini wote msiwe 'wanafunzi'Mchakato mrefu sana hakuna shortcut??[emoji23][emoji23]
Hahahhahahaa
Woii
Mjep mwal Kashasha 😎Yeah weng huwa mnajikia aibu kwa kudhan utaonekanaje cjui,but all in all lazima mwanamke akupende ndo unaweza kumrusha huo mkojo,otherwise utakesha
Sent using Jamii Forums mobile app
HakikaMimi nahisi wajerumani lazima watatoka kabla hata muhusika ajarusha hayo maji maana niprocess ndefu
Sent using Jamii Forums mobile app
Tulia hivyo hivyo.Mkuu ungezingatia siku wengine ndio tumetoka Church tuu alafu unakutana na uzi kama huu!