Squirting ni kwa baadhi ya wanawake au wote?

Squirting ni kwa baadhi ya wanawake au wote?

Kipindi cha nyuma wakati ya tendo mara nikaambiwa “honey nataka kukojoa” nikamjibu kojoa baada ya dk 1 na mimi nikatoa waFinland alishangaa jinsi shuka limeloa ila nikamwambia hivi ndivyo mwanamke anafika kileleni.


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Aisee mim mke wangu kila siku anasema anaisikia inakuja alaf inakata, shida nin hpo dokta

Sent using Jamii Forums mobile app
Usiongeze speed bila ruhusa yake, jizuie wazungu wasije, wake wengine hadi wasuguliwe (taratibu) kwa muda mrefu, hivyo endelea na zoezi hadi 'itakuja kabisa kiukweliii'

___
By the way, mimi siyo Dokta.



James Jason
 
Wakati mwingine, hela peke yake haisaidii.

Tumeshuhudia mara kadhaa wake wenye waume wenye hela wakipeleka papuchi kuchakatwa na wasio na hela ilimradi akoj*o*zwe!

Kwa hiyo dhana ya kutafuta hela ni SAHIHI kabisa pia KUJUWA kumfikisha mkeo ni muhimu.

Vinginevyo utaambulia orgasms fake na miguno feki, halafu atatafuta namna ya wewe kusaidiwa (pamoja na mihela yako)

James Jason
 
Ok nimesoma mwanzo mwisho naona namtamani wife nimgegede Kiana. Ila nahis nimechoka mana ndapiga kimoja hafu usingizi .

Squirt naielewa vizuri sana mana wife namfisha hapo mara zote.


Utajuaje kama mke kafika orgasm.
Mana kuna mda unakuta unakuta unamgegeda akiwa anasquirt anang'ang'a dudu isichomoke.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom